Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Ai cũng bị thôi các bạn à, mình soft cũ mới gì cũng ko xài được nè :p

của mình cũng ko đc luôn:-s.

Bạn nói thế thì ko đc, chỉ cần pix nó thay đổi thì tất nhiên anh Đức phải thay soft để cho mọi ng` có công ăn việc làm. Cái chuyện mua key mà quên save lại là do bạn ko cẩn thận, ko thể trách anh Đức đc. Nếu anh Đức có share key wa yh thì bạn cứ mở " nhật ký trò chuyện " lên mà xem hên thì có trong đó.

Ông nầy ko hỉu gì cả, cái chuyện đơn giản đó ai chẳng biết, vẫn làm và làm quá nhiều mỗi lần khi cập nhật soft mới, có điều lần này dù đã làm vẫn bị cái lỗi đóa CHECK YOUR CONNECTION OR PROXY. mong bác XD sớm giải quyết vụ này cho ae

Mình cũng bị i xì các cậu nè sáng nay vào thì báo internet proxy problem, trong khi chưa hết hạn sài key thì sau đó một hồi hiện lên bảng điền key trong khi key mua xong mình điền vào rồi không lưu lại hông lẽ giờ phải bỏ tiền đi mua lại key mới chán thật nâng cấp gì cũng phải báo trước để người ta lưu key chứ như thế này thì ..............

theo lý thuyết thì key nằm ở file config, bạn vào đó copy lại là được, nóng tính quá thế.

Ông nầy ko hỉu gì cả, cái chuyện đơn giản đó ai chẳng biết, vẫn làm và làm quá nhiều mỗi lần khi cập nhật soft mới, có điều lần này dù đã làm vẫn bị cái lỗi đóa CHECK YOUR CONNECTION OR PROXY. mong bác XD sớm giải quyết vụ này cho ae

Mình ko nói vấn đề bị lỗi " CHECK YOUR CONNECTION OR PROXY ", mà tại vì bạn ấy nói " mua key điền vào xong rồi ko save lại ". Nên khi bị lỗi hiện ra bản điền key thì bạn ấy ko có key dùng nên mình nói thế thôi.
--------------------------------
Hjx h làm soft ko đc chắc phải log web làm đở, chắc thằng pix nó thay đổi cái j` nên đụng chạm đến cái soft rồi. Đợi anh Đức fix lại vậy

Last edited by a moderator:
Giờ chả vô dc phần mềm luôn cứ đồi key hoài
đuối người

Phần mềm hình như đang bị lỗi nhé. trước 6 giờ am gõ vẫn ok mà sau đó thì loading tưởng bị ban acc nữa ...nhưng không phải là lỗi phần mềm "CHECK YOUR CONNECTION OR PROXY", mong bác Đức sớm sửa lỗi này

chưa ra soft 2 khung hã mấy pác.

pix thì lúc nào chả căng thẳng..chả bao giờ ổn định cả..cứ phải biết chấp nhận mà sống thôi..@@

check your internet or ..... em cũng bị cái nài, kòn key thì nó đòi key mới luôn, nhìn là chóng cả mặt

check your internet or ..... em cũng bị cái nài, kòn key thì nó đòi key mới luôn, nhìn là chóng cả mặt
Nay nhìu người bị cái này thế
Joi chả biết sao chẳn lẻ mua key mới

hôm nay nghỉ tiếp chờ fix soft
cũng mắc ngay cái lỗi check proxy......:binhsua144::binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member