Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ra 3 khung chọn mèo liên tiếp, nếu không chọn thì vẫn gõ bình thường. Để timeout đó hỏi xem phải làm sao, vì nếu chọn hết thì soft bị đơ, ko chọn thì sợ bị ban? hay là chọn đại cho nhanh?:binhsua163::binhsua163::binhsua163:

cái mèo chó này chắc phải lập 1 topic riêng để anh em giải quyết thắc mắc quá !! bác XD up lên soft mới mà cũng chưa rõ cái mèo chó phải làm sao nên chưa dám gõ !! ăn band thì vỡ mồm :binhsua144:

cho em hỏi cái link bản 1 khung anh Đức sửa lại là ở page mấy thế mấy anh? Em kím hoài sao ko thấy >"<

:binhsua149: hình như loading la bị che chó mèo tắt hết đi xong vào test lại thấy chó mèo đều + khônng loading :binhsua149: lạ ghê

cho em hỏi cái link bản 1 khung anh Đức sửa lại là ở page mấy thế mấy anh? Em kím hoài sao ko thấy >"<

lên trang đầu mà tải cậu First

cái đấy lúc 7h mấy anh ý đã úp rồi mà ta:( làm gì có chó mèo âu em cạp 21' ko chó ko mèo....khổ nổi loading
ở page 1 có bản up mới lúc 12h... bao nhiu ấy nhưng mới có bản 1 khung.chó mèo như đien làm đc 30 mà phải gần tới 20 chục lần chó mèo. chả hiểu thăng pix lại chơi trò gì....

cái đấy lúc 7h mấy anh ý đã úp rồi mà ta:( làm gì có chó mèo âu em cạp 21' ko chó ko mèo....khổ nổi loading

Soft mới up lại mà cậu

Xin lỗi mình ko có ý spam, tại lúc hơn 7h có down cái bản mới về test. Nên cứ nghĩ anh Đức up lên link riêg để mọi ng` test tiếp nên ko chú ý cái first. Thành thật xin lỗi
-------------------------
12' 1id bị loading ( log 3id > 3k ). Hiện bảng dog/cat lần thứ 4 tự out soft >"< rồi văg mất tiu lun.

Last edited by a moderator:
ra 3 cửa sổ chó mèo luôn, mà chọn chán nữa :| đành chọn xong 1 cái rùi gõ 2 cái rùi chon tiếp 2 cái cưa sổ mèo rùi... gõ típ... lần sau nó ra thêm 1 cửa sổ chó mèo rồi ra thêm 1 cửa sổ chó mèo sau đó tiếp, tiếp tục làm nhu vầy, vẫn ổn định với 4 id ;)) p&p, speed 17.2 wpm, 561 codes 32 phút...

Xin lỗi mình ko có ý spam, tại lúc hơn 7h có down cái bản mới về test. Nên cứ nghĩ anh Đức up lên link riêg để mọi ng` test tiếp nên ko chú ý cái first. Thành thật xin lỗi
-------------------------
12' 1id bị loading ( log 3id > 3k ). Hiện bảng dog/cat lần thứ 4 tự out soft >"< rồi văg mất tiu lun.
mình làm 12 phút sumit chó mèo 3 lần time uot hết 1 lần :(( nhưng 4id load rất nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week