Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
nãn cái vụ chó mèo quá
liên tục liên tục liên tục

Sao có nhìu ng` dog/cat liên tục nhỉ? Bên mình gõ 30' rồi 2 id > 3k load vẫn ổn ko thấy loading. Khi 1 acc loading tầm 1-2' sẽ hiện ra bảng dog/cat chọn xong acc bị loading lại làm đc tiếp.
Lúc đầu gõ 3id nhưg tốc độ có hạn, speed nhanh quá ko gõ kịp nên logout còn 2id nhưg vẫn chiến tốt. Gặp dog/cat ko sợ timeout

Last edited by a moderator:
Luôn đặt niềm tin ở soft XĐ, ko có j` phải sợ hết ~
Sau 5 tiếng làm việc vs soft mới ~

Chưa có 2 khung, thôi chờ tiếp, làm 1 khung ko hứng lắm :binhsua135:

Chưa có 2 khung, thôi chờ tiếp, làm 1 khung ko hứng lắm :binhsua135:

Sao lạ nhỉ....E thấy 1 khung vs 2 khùng có khác gì âu ta ..... 2khung to qoá chừng chẳng xem đc fim......hix...HỒi e tưởng 2 khung là mình thấy thêm 1code đang load phía sau mà hôm bửa e cạp thử ứ thấy :((

Sao lạ nhỉ....E thấy 1 khung vs 2 khùng có khác gì âu ta ..... 2khung to qoá chừng chẳng xem đc fim......hix...HỒi e tưởng 2 khung là mình thấy thêm 1code đang load phía sau mà hôm bửa e cạp thử ứ thấy :((

Khác đó bạn, 1 khung gõ mún khùng luôn mới dc speed 17 (do vụ dog/cat làm delay) ~
Lên 2 khung chắc tầm 20 ~

bé heo chắc quên tick vào next image?
mà thằng pix nó gà tiếng anh dễ sợ, ng ta nói "it's rainin' cats and dogs" mà nó cứ nghĩ "trời mưa chó với mèo!!" làm khổ công ghê.

sao soft của e cứ bảo check your conection OR proxy ma không chịu dzô dzậy mấy pro

Xài 2 khung đẳng cấp hơn pé heo ui ! :binhsua113:
Mà cạp thì lo tập trung cạp đi, phân tâm xem phim chat chit thì tốc ko cao là đúng rùi :binhsua140:

---------- Post added at 06:05 AM ---------- Previous post was at 06:04 AM ----------

sao soft của e cứ bảo check your conection OR proxy ma không chịu dzô dzậy mấy pro
Mee too, mới sáng ngủ dậy MU thua đang rầu dể sợ còn phải vật vã với cái lỗi này :binhsua164:

Bác Nào Làm Ơn Cho E Hỏi Soft Mới Cập Nhật Down Về Mở Lên Báo Lỗi Check Your IP or Proxy là sao ? soft cũ vẫn làm được mà add key or convert key mới cũng ko vào được soft mới ? có ai bị như e ko ?

Bác Nào Làm Ơn Cho E Hỏi Soft Mới Cập Nhật Down Về Mở Lên Báo Lỗi Check Your IP or Proxy là sao ? soft cũ vẫn làm được mà add key or convert key mới cũng ko vào được soft mới ? có ai bị như e ko ?

em cũng bị như bác đây. có ai chỉ giúp với. sáng giờ cứ luẩn quẩn k có đc $ nào

mình cũng bị nè,soft cũ mới gì mở lên nó cũng báo lỗi đó,phải gõ trên web từ sáng đến giờ,ức chế thật.:D

:(( Bác đức ơi bị gì thế :(( mới hồi 4h vẫn vô được mà giơ thì Check Your IP or Proxy :((

Ôi chán quá,ai chỉ giúp mình cái lỗi "check your connection or proxy" với.Hôm qua đã nghỉ khỏe rồi hôm nay ko lẽ đói nữa.huhu.

Mình cũng bị i xì các cậu nè sáng nay vào thì báo internet proxy problem, trong khi chưa hết hạn sài key thì sau đó một hồi hiện lên bảng điền key trong khi key mua xong mình điền vào rồi không lưu lại hông lẽ giờ phải bỏ tiền đi mua lại key mới chán thật nâng cấp gì cũng phải báo trước để người ta lưu key chứ như thế này thì ..............

Mình cũng bị i xì các cậu nè sáng nay vào thì báo internet proxy problem, trong khi chưa hết hạn sài key thì sau đó một hồi hiện lên bảng điền key trong khi key mua xong mình điền vào rồi không lưu lại hông lẽ giờ phải bỏ tiền đi mua lại key mới chán thật nâng cấp gì cũng phải báo trước để người ta lưu key chứ như thế này thì ..............
Bạn nói thế thì ko đc, chỉ cần pix nó thay đổi thì tất nhiên anh Đức phải thay soft để cho mọi ng` có công ăn việc làm. Cái chuyện mua key mà quên save lại là do bạn ko cẩn thận, ko thể trách anh Đức đc. Nếu anh Đức có share key wa yh thì bạn cứ mở " nhật ký trò chuyện " lên mà xem hên thì có trong đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week