Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Upload bản mới, load code lỗi "kẽm gai"

---------- Post added at 03:07 AM ---------- Previous post was at 03:06 AM ----------

//Bạn nào chơi captchatyper tạo cho mình 1 id được không nhỉ, có gì pm mình

cái update này link down ở đâu vậy bạn ơi :|

Tất cả link down để có ở post #1 ,các bạn chú ý nhé !:binhsua39:

giơ tay ý kiến bác đức nâng giá lên 1$ 1 tháng đi. anh em ai cũng đồng ý chỉ chờ bác gật đầu
Tăng giá không bằng Bác Đức mở rộng kinh doanh , như Asian, xiao. Bán key như vậy cũng hơi thủ công. Nhiều bác trước thấy soft bị crack thì nói này nói nọ người bán soft ra bên ngoài nhưng đó mới là điều có lợi cho bác XD, mình nghĩ XD cũng xem bán soft ra nước ngoài, thị trường lớn hơn, nhiều động lực làm việc hơn

Tăng giá không bằng Bác Đức mở rộng kinh doanh , như Asian, xiao. Bán key như vậy cũng hơi thủ công. Nhiều bác trước thấy soft bị crack thì nói này nói nọ người bán soft ra bên ngoài nhưng đó mới là điều có lợi cho bác XD, mình nghĩ XD cũng xem bán soft ra nước ngoài, thị trường lớn hơn, nhiều động lực làm việc hơn

Lúc nào cũng thấy VN đông đúc nhất mà :p

e ngĩ xài trong nước thôi, hix chứ ra nước ngoài soft mình xịn hơn soft tụi nó mà cho tụi nó nó ks het code sao đánh, hix cu lên gia 1$ đi nhug đừng tung ra nước ngoài hix.

Đó nếu mua bác Đức có web, mua key dễ dàng hơn thì nhiều người dùng hơn nữa mà, đỡ phải mua panel của tụi nước ngoài

e ngĩ xài trong nước thôi, hix chứ ra nước ngoài soft mình xịn hơn soft tụi nó mà cho tụi nó nó ks het code sao đánh, hix cu lên gia 1$ đi nhug đừng tung ra nước ngoài hix.
thôi cái này thì XD quyêt định, a e có soft xịn gõ với giá thấp là ok rồi. Còn việc kinh doanh hay thế nào đó của bác ấy thì bác ấy rành hơn, ai muốn hỗ trợ thêm cho XD thì tự send vậy, ko có lại cãi nhau ầm đùng lên giờ:binhsua39:

Vô panel admin captchatypers.com, anh tạo cho chú 3 ID chú viết soft cho anh em Xuân Đức nhe'.

1- usename: otxaoxa3
2- usename: suiquahmh
3- usename: tsbdba

Tất cả pass đều là: 123456

Mọi người cứ để im các ID làm việc này nhé. Đừng đăng nhập spam bị bann thì khổ cho mình đấy, chỉ để cho chú Đức test soft thôi. Thank mọi người trước nha :D

Ai đăng nhập phá phách ta view IP đề nghị Mod trảm đấy :D :))

Last edited by a moderator:
XĐ nếu rảnh thì làm thêm hiển thị số id đang làm việc để tiện tính toán speed :D

giơ tay ý kiến bác đức nâng giá lên 1$ 1 tháng đi. anh em ai cũng đồng ý chỉ chờ bác gật đầu

XD có tăng giá hay không là việc của XD, mình chỉ mong bạn đừng lấy danh nghĩa ae ở đây để đưa ra ý kiến, chí ít nó không phải là ý của mình :m083:
Còn nếu XD có tăng giá thì mình sẵn sàng ủng hộ thôi, 0,5$ chẳng là gì cả so với số tiền kiếm được :binhsua49: Riêng bạn cũng có thể tự đưa thêm cho XD tùy vào tấm lòng của bạn 1-10$ mình nghĩ XD sẽ không phản đối đâu :binhsua94:

//Tâm lý con người chẳng ai muốn mặt hàng mình mua tăng giá cả. Cứ thử nghĩ xăng hay điện, nước hay thức ăn nó tăng giá thì biết :binhsua32:

mình mới bị lỗi ko hiện captcha đăng nhập trên 3 SV, có ai biết fix chỉ giúp với ! đêm qua còn ngon h lỡ tay xóa soft 15/5 down soft mới thì ko đăng nhập được .... !!!!!!!!!!

mình mới bị lỗi ko hiện captcha đăng nhập trên 3 SV, có ai biết fix chỉ giúp với ! đêm qua còn ngon h lỡ tay xóa soft 15/5 down soft mới thì ko đăng nhập được .... !!!!!!!!!!
Cái này lỗi sv mà, web cũng có vào được đâu @@

trời hỡi con mừng muốn khóc luôn , hôm qua giờ vọc cái xp mode mà chẳng làm ăn được gì . Tạ ơn thánh lắm lắm :binhsua32:

load ngon lắm bạn xđ, cứ tưởng là phải bỏ win7 cài lại xp rồi chứ, thansk bạn xđ :D

thánh đức đúng là nhân tài tạ ơn thánh amen :binhsua37:

Vô panel admin captchatypers.com, anh tạo cho chú 3 ID chú viết soft cho anh em Xuân Đức nhe'.

1- usename: otxaoxa3
2- usename: suiquahmh
3- usename: tsbdba

Tất cả pass đều là: 123456

Mọi người cứ để im các ID làm việc này nhé. Đừng đăng nhập spam bị bann thì khổ cho mình đấy, chỉ để cho chú Đức test soft thôi. Thank mọi người trước nha :D

Ai đăng nhập phá phách ta view IP đề nghị Mod trảm đấy :D :))

sao bác không pri inbox cho bác XD cho nhanh, khỏi ai phá

sao bác không pri inbox cho bác XD cho nhanh, khỏi ai phá

Để vậy mới biết những thích phá, sau đó liệt vào list những IP đen luôn thể. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member