Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ức chế vãi bị ban trong khi gõ đúng xong 11id đã thế gần cả trăm Invi :(....... Đứng hình luôn :|
11id 11$ + 100invi 20$ :m068:
Nhưng mà a nghĩ ban ko phải tại cái code xanh đâu , nãy a gõ cũng hiện code đấy cũng có gạch ngang mà a ko bị ban :m058:

:binhsua33: 11 hình thì 2 hình bỏ chữ sai 1 hình ăn ban cũng k quá .... lại còn bỏ chữ vào cái h nó rs nữa mà thường thì band cả group là do lệch code + bỏ chữ thôy

Àh chắc ban zo 1 chử:))......mà ngộ=)) 2 Gruop kẹp vào sao ban 1 Gruop vậy ta:((

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

11id 11$ + 100invi 20$ :m068:
Nhưng mà a nghĩ ban ko phải tại cái code xanh đâu , nãy a gõ cũng hiện code đấy cũng có gạch ngang mà a ko bị ban :m058:

còn Gruop nào ko anh bán em 1 cái:(.........

Àh chắc ban zo 1 chử:))......mà ngộ=)) 2 Gruop kẹp vào sao ban 1 Gruop vậy ta:((

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

còn Gruop nào ko anh bán em 1 cái:(.........
haizzz```` bữa a 2 chữ mà nó còn ko tha , log 5r bay mất 1gr khó hiểu vô cùng
ko còn heo ơi , a còn phải tìm mua mà ko có hàng nè :(

:binhsua33: 11 hình thì 2 hình bỏ chữ sai 1 hình ăn ban cũng k quá .... lại còn bỏ chữ vào cái h nó rs nữa mà thường thì band cả group là do lệch code + bỏ chữ thôy

nói như cậu cũng đúng ..... tại mình cạp 2 Gruop 1 gruop bỏ chử kia lại ko bị gì hix^o^

hồi trc chơi toàn đánh từng nick đủ 3$ rút chứ ko G gì ráo
bị ngta kêu ngu đánh thế vừa lâu vừa mau lên pri
hóa ra h có mấy được mấy G mấy trăm invi :))
ngu h hóa ra khôn, nghĩ lại đỡ tủi thân :))

Hm, nếu giảm code trắng, nhưng code sẽ bị sai màu thì sao nhỉ, ví dụ như màu xanh da trời bị thành màu đỏ hoặc vàng gì đấy. Mình test thấy là mấy code lỗi mình cố khôi phục định dạng bmp lưu vào đĩa xem thử thì thấy: nhiều code hiện ở thumbnail, preview mà mở lên lại trống, nếu lúc khôi phục đọc lệch 1 bit, như vậy màu sẽ bị sai, thì lại hiện bt @@

màu không quan trọng đâu bạn, lâu lâu mới bị màu mà, 1 tiếng có khi có 1 hoặc 2 cái à, cứ dontsee qua hết, không ảnh hưởng đâu, quan trọng là hết code trống thôi à :binhsua37:

Invi giờ tạo nick đợi nó Rep mail là 1 vấn đề :(

Ai còn G bán em 1 cái 10 ID ik:(

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

E đính chính lại Phát Bị Ban ko phải do soft nhé =))

Chắc do em gõ bỏ chử :))...............!!!!!!!

soft mới up có ai thử chưa vậy mọi người, load có ổn không vậy, miềng giờ mới online nên không biết :(

Xuân Đức còn online ko đổi dùm mình key với, mình cài xp ảo rồi chứ win7 lỗi code quá, yahoo [email protected]
6F96-4D07-2558-33F1-9045-4873-F3C6-3D22-269B-38E0-F28E-7CB0-ADFD-A69B-A113-B7CE-528A-E3DF-A06B-4AC3

Hay đấy bạn nhỉ...............:))

Bác nào có test soft thì đăng ký ID mới ko cần invite, Pix trả 0.5$/1000 code gì đó test tẹt ga vào nhưng xác định chính là dùng để test soft thui chứ ko thu tiền từ mấy ID này. Lỡ bị ban thì cũng đỡ tiếc. Này thì Pix khìn :m031:

Last edited by a moderator:
id trên 3k code là sao hả bác đức vừa tải về mà kô hiểu là thế nào e nghĩ gần tuần nay không hiểu gì hết

:D soft mới làm rất ok, mình mới test 6 ID 4 > 30' ---> 1 cái về 0 rồi !!!!!!! trong 30 phút 3 lần ra hình mèo nhưng chọn 1 lần trong vòng 2s là xong ko bị lặp lại , ko time out & ptcIE ^^!!! Lần Này Có Hi Vọng Rồi, Cảm Ơn Huynh XD nhiều !!

Vừa test soft mới, P&P trong vòng 50 phút: code ra ok chỉ gặp tam giác đỏ 1 lần duy nhất, 2 lần xuất hiện bảng chọn dog-cat (ổn chưa thấy bị toàn hình tam giác đỏ như hôm qua). Tới phút thứ 51 thì có lẽ do server chập chờn nên xuất hiện timeout chỉ trong chớp mắt nhưng sau time out là lặp code, bị 2 lần liên tiếp nhau như vậy --> out soft lánh nạn chút.
Mình test bằng ID cũ tạo sau 14/2 toàn trên 3k code, 2 ID đầu quên tic vào ô đánh dấu chọn ID trên 3k nhưng vẫn bình thường ko bị gì hết.

Last edited by a moderator:
bạn nào cạp gần đủ 3$,sẽ thấy sự khác biệt của pix dành cho,ít ác lắm,giờ chưa dám vô nhìn gr lun :love:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week