Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Vừa test soft mới, P&P trong vòng 50 phút: code ra ok chỉ gặp tam giác đỏ 1 lần duy nhất, 2 lần xuất hiện bảng chọn dog-cat (ổn chưa thấy bị toàn hình tam giác đỏ như hôm qua). Tới phút thứ 51 thì có lẽ do server chập chờn nên xuất hiện timeout chỉ trong chớp mắt nhưng sau time out là lặp code, bị 2 lần liên tiếp nhau như vậy --> out soft lánh nạn chút.
Mình test bằng ID cũ tạo sau 14/2 toàn trên 3k code, 2 ID đầu quên tic vào ô đánh dấu chọn ID trên 3k nhưng vẫn bình thường ko bị gì hết.
y chang mình !
nhưng mà mình gõ soft 15 thang 5 :)) !

Ảnh bị corrupt, load được lên rồi, mai cho vào soft

Upload bản mới, load code lỗi "kẽm gai"

---------- Post added at 03:07 AM ---------- Previous post was at 03:06 AM ----------

//Bạn nào chơi captchatyper tạo cho mình 1 id được không nhỉ, có gì pm mình

---------- Post added at 03:07 AM ---------- Previous post was at 03:06 AM ----------

nhớ update bản của Rùa với nhe :m020:
MG + Fixpro + CP nếu có làm hết luôn nhe :m121:

e tạo a ID captchatypers rồi đấy a xem tin nhắn ở yahoo nhé

Sau những ngày chờ đợi..bác đức chuẩn bị phát hành rồi..Ý kiến riêng tôi:nếu bác ra thì theo tôi nghĩ nêu có chính sách khác đc k ạh..Vd:group mem nhiều mỗi người cứ hàng tháng bỏ 0.5$ thì tại sao chúng ta k giống như soft asian đc nhỉ..ADD k giới hạn và có mức giá khác đc k ah...Tôi nghĩ thì chúng ta ngày càng phát triển thì cho mọi người cùng sử dụng soft XD như 1 soft thông dụng và nhiều người biết đến A XD nhất là các newbie mới vào nghề capcha..Tôi xin cảm ơn...Nếu ai thấy hay cho mình xin cái thank nhé.:binhsua168:

Sau những ngày chờ đợi..bác đức chuẩn bị phát hành rồi..Ý kiến riêng tôi:nếu bác ra thì theo tôi nghĩ nêu có chính sách khác đc k ạh..Vd:group mem nhiều mỗi người cứ hàng tháng bỏ 0.5$ thì tại sao chúng ta k giống như soft asian đc nhỉ..ADD k giới hạn và có mức giá khác đc k ah...Tôi nghĩ thì chúng ta ngày càng phát triển thì cho mọi người cùng sử dụng soft XD như 1 soft thông dụng và nhiều người biết đến A XD nhất là các newbie mới vào nghề capcha..Tôi xin cảm ơn...Nếu ai thấy hay cho mình xin cái thank nhé.:binhsua168:

Mua hàng tháng này thì người viết soft sẽ có trách nhiệm hơn bạn :)

Mua hàng tháng này thì người viết soft sẽ có trách nhiệm hơn bạn :)
đúng,tôi lúc đầu cũng nghĩ theo bạn..Nhưng tại sao chúng ta k có 2 chế độ dành cho những ng chủ group..Bạn nghĩ đi.VD:mem số ít k nói,mem đông thử coi..:binhsua36:,mình cũng muốn xây dựng 1 chính sách mới,và phát triển soft XD thân thiện với mọi người luôn..Bạn thấy mình nói đúng k?

đúng,tôi lúc đầu cũng nghĩ theo bạn..Nhưng tại sao chúng ta k có 2 chế độ dành cho những ng chủ group..Bạn nghĩ đi.VD:mem số ít k nói,mem đông thử coi..:binhsua36:,mình cũng muốn xây dựng 1 chính sách mới,và phát triển soft XD thân thiện với mọi người luôn..Bạn thấy mình nói đúng k?
nhớ update bản của Rùa với nhe :m020:
MG + Fixpro + CP nếu có làm hết luôn nhe :m121:

Theo cậu này nói vậy hình như có chính sách cho chủ nhóm hay gì nè cậu :)

gõ sáng giờ mới để ý soft mới thêm chức năng check update!! Vậy khỏe rồi.
lỗi kẽm gai trên win7 giờ ngon lành rồi.

gõ sáng giờ mới để ý soft mới thêm chức năng check update!! Vậy khỏe rồi.
lỗi kẽm gai trên win7 giờ ngon lành rồi.

Okie thấy rùi, kiến nghị XD nên xài Tiếng Việt đê, gì mà your software..... có bán cho tụi nước ngoài hem ??? :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week