CAPTCHA niềm tin vẫn là bất tận, tại sao lại thế ?

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Chào tất cả mọi người . Sau 1 thời gian ra đảo sống cũng thấy buồn , nay trở lại cùng với niềm đam mê Captcha và thấy tình hình có vẻ rất căng thẳng .
Tình hình cho thấy Pix ngày càng khó khăn. Chiến dịch đả đảo cũng bắt đầu nhưng...
Hãy nghĩ xem , mọi chuyện rồi cũng sẽ qua , tại sao chúng ta không trở thành một người làm việc nghiêm túc nhỉ ? Lúc đó có khi ta sẽ cảm nhận được niềm hạnh phúc cho riêng mình .
Không hẳn ta cho Captcha là quan trọng. Vì khi Captcha ra đi , ta sẽ có rất nhiều chọn lựa khác.
Nào là , Web-IP , Seoprint . Ai muốn đi con đường nào thì cứ việc PM tớ . Tớ sẽ giúp đỡ nhiệt tình.
Nếu Captcha là không thể rời bỏ , vậy tại sao không giữ nó làm 1 phần kỉ niệm. Đặt niềm đam mê vào MMO .
Tớ cũng không nghĩ mình nói những lời này là vô ích. Những bạn nào có niềm tin theo tớ , tớ sẽ hướng đến những lợi ích tốt nhất trong thời gian dài. Cứ PM tớ
jounouchi2011 người đã từng bị lưu đày nên lần này dù có bị như thế cũng cam lòng vì ít ra cũng chia sẽ hết cảm nhận của mình . Mong mọi người ủng hộ.

MMO tớ đang tham gia : Captcha ,
Web-ip (có Ebook hướng dẫn, đã có Tools) ,
Seoprint (EBook đang hoàn thiện, sắp có Tools)
=> Niềm tin cho những ban nào theo tớ , tớ tin tớ sẽ giúp các bạn vượt qua khó khăn này.

ước j mình học dc mánh kiếm $ trong những lúc như thế này :D

Nói thật chiến capcha là tự mình làm tự mình nhận tiền
chơi ptc nó cam
chơi hiyp cũng cam
PTU thì có úp xxx mới nhanh giàu :))
thôi
ta làm nghề cạp khó , mệt mỏi mà chả phụ ai chả bán cam ai

chơi ptu thì up xxx mới có tiền nên never chơi
ptc thì tham gia qua và bị xù 120$ :(( hì hục cả mấy tháng trời của tui T_T
haizzzzzzzzz
bác cho cái yahoo em đi bác chủ thớt

Đúng là captcha ko sợ bị scam mà chỉ sợ mau nản thôi....ai chẳng mún làm ít mà có tiền nhiều, ngồi cạp lồi mắt!!! @@

Sau khi ra đảo tu luyện về thấy chủ thread tiến bộ nhiều ghê nhỉ :m146: hồi trước thấy thế tưởng captcha đi là đi theo luôn chớ =))

haizzzzzzzzz

Ơ... thế PTU behu hok úp được xxx àh... cái đó dễ mà... :binhsua146:

haizzzzzzzzz
chơi PTU thì đóng xxx rồi up mới mau giàu chứ.:binhsua95: Nói chung capt tiền tươi thóc thật hơn,mấy món kia có thử qua, được có thằng off là thấy kiếm chác tí dc thôi.

sorry chủ thớt chắc do trình độ mình ko cao nên
nói thiệt đọc cái title topic + body ko thấy ăn nhập gì với nhau hết
:binhsua101:

vote cho bạn chắc trình mình ngang bạn thôi =))

p/s: tình hình cạp thế này hok biết t kia có trả nổi cho bạn 20$ hok :-?

jounouchi2011 ==> nick của tớ ==> mọi thắc mắc sẽ được giải đáp. Ai theo tớ thì phải ít nhất 6 tháng mới có thành tích. Nếu bỏ cuộc giữa chừng mọi công sức sẽ là con số 0 . hãy suy nghĩ kĩ trước khi add Yahoo né

jounouchi2011 ==> nick của tớ ==> mọi thắc mắc sẽ được giải đáp. Ai theo tớ thì phải ít nhất 6 tháng mới có thành tích. Nếu bỏ cuộc giữa chừng mọi công sức sẽ là con số 0 . hãy suy nghĩ kĩ trước khi add Yahoo né

6...6...6 tháng lun.ít...ít mà :(( hok sao :((

vote cho bạn chắc trình mình ngang bạn thôi =))

p/s: tình hình cạp thế này hok biết t kia có trả nổi cho bạn 20$ hok :-?

nó ko trả mà còn hack thêm của mình 6$ nữa ấy chứ thằng nào tên CuKi gì gì đó thôi kệ nó xá gì mấy thằng tiểu cẩu
chuyển qua Webmoney lun rồi
tuần trước xui vãi đi ăn hu tiếu trong hẽm ko đội mũ bảo hiểm móa dân phòng hốt hết 1 xị 5
coi như bố thí :binhsua104:

CHo em đăng ký vào trình ngang với bác với...

nó ko trả mà còn hack thêm của mình 6$ nữa ấy chứ thằng nào tên CuKi gì gì đó thôi kệ nó xá gì mấy thằng tiểu cẩu
chuyển qua Webmoney lun rồi
tuần trước xui vãi đi ăn hu tiếu trong hẽm ko đội mũ bảo hiểm móa dân phòng hốt hết 1 xị 5
coi như bố thí :binhsua104:

Bác vui tính thật... ăn tô hủ tiếu 1 xi 5 àh... gần bằng 1 nửa tô phở thịt bò kobe rồi... :binhsua146:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week