CAPTCHA niềm tin vẫn là bất tận, tại sao lại thế ?

Web-IP không hẳn là ko tốt . Nếu bạn cố gắng khi lên được 7000 Job sao vàng thí lúc đó chính là thiên đường của bạn , mọi sự nỗ lực sẽ được đền đáp. Nhưng muốn đạt được điều đó ngoài sự nỗ lực của bản thân bạn cũng phải học hỏi từ những người khác những cái hay của họ. Kiếm tiền trên mạng thực tế là kiếm từng đồng xu lẻ tích nhặt thành đồng xu lớn . Những người thành công cũng chỉ là 1 Newbie lúc đầu . Chỉ vì họ có niềm tin . Khi ta có niềm tin mọi chuyện đều có thể . Thời gian rồi sẽ trôi qua, trình độ bạn ngày càng tăng , khả năng kiếm tiền càng nhanh thì lúc đó bạn sẽ nghĩ đến nhửng điều mình nói là sự thật. Ai có thể theo mình , mình rất vui , và sẵn sàng giúp đỡ , không đòi hỏi REF phải làm này làm nọ , chỉ hướng REF phấn đấu , chỉ cần làm theo tớ tin thành công sẽ mau chóng đến với bạn thôi.
show cái proof cho ae mừng đi nào chủ thớt :binhsua50:
mình muốn thấy cái thiên đường đó bằng hình chứ ko phải bằng chữ

he is dreamer!!! hihi, anh í cũng đang mơ, mình cũng mơ lun :binhsua146: úp cho chủ thớt

Hiểu nhầm rùi nha, bạn chủ thớt mục đích giao lưu kết bạn thui. Đọc mấy thread của bạn này thì đoán bạn ý thuộc type "yêu màu tím", có "hay khóc thầm" ko thì chưa chắc nhưng "luôn muốn kết bạn với tất cả mọi người" :m105::m026:

WonderlandAlice oi ! tớ chính là Scarlet nè ! bạn của Zen . ko nhận ra sao ? thấy cậu cũng nang động nhỉ . Có thể xin nick chat giao luu không . Hiện tại tớ dang phát triển Seoprint (anh em sinh dôi với Web-IP) . Không bít bạn nghĩ sao về Web-IP . Có nguời kêu tớ cho xem Proof . Nhung hãy nghi xem . Làm được đồng nào thì Pay đồng đó . Với lại 1 trang uy tín như Web-IP thì ko cần proof newbie cung bít là ko sợ bị scam . Vì dã có người làm đượcc 2 Sao vàng Vip (20000 Job rồi) . web IP có cấp bậc rõ ràng . Lên được đỉnh cuối cùng cần phải có 1 kế hoạch chu đáo và có niềm tin . Nói tóm lại vẫn là câu nói " Không gì là không thể " Hãy chọn cho mình một con đường . Có thể con đường đó sẽ quyết định số phận của bạn
:binhsua90:

không biết như thế nào .thôi cứ vote cho chủ thớt............mà sao không thấy yahoo chủ thớt đâu?

WonderlandAlice oi ! tớ chính là Scarlet nè ! bạn của Zen . ko nhận ra sao ? thấy cậu cũng nang động nhỉ . Có thể xin nick chat giao luu không . Hiện tại tớ dang phát triển Seoprint (anh em sinh dôi với Web-IP) . Không bít bạn nghĩ sao về Web-IP . Có nguời kêu tớ cho xem Proof . Nhung hãy nghi xem . Làm được đồng nào thì Pay đồng đó . Với lại 1 trang uy tín như Web-IP thì ko cần proof newbie cung bít là ko sợ bị scam . Vì dã có người làm đượcc 2 Sao vàng Vip (20000 Job rồi) . web IP có cấp bậc rõ ràng . Lên được đỉnh cuối cùng cần phải có 1 kế hoạch chu đáo và có niềm tin . Nói tóm lại vẫn là câu nói " Không gì là không thể " Hãy chọn cho mình một con đường . Có thể con đường đó sẽ quyết định số phận của bạn

Tớ biết mà :binhsua146:. Nói chung bất kỳ ai cũng ko nên quan trọng hóa vấn đề này làm gì, đơn giản thời buổi người khôn của khó, có cái web-ip theo lý thuyết là kiếm tạm 1-3$ mỗi ngày, ai cần thì tìm hiểu. Còn về chuyện lâu dài thì hơi khó nói, tùy thuộc nhiều cái lắm, niềm tin để phấn đấu đạt vip trên webip như bạn nói cũng là 1 yếu tố quan trọng.
Mà như tớ chắc chả đợi đc tới ngày lên sao vàng trên webip quá :m069::m020:

Last edited by a moderator:
Cậu làm tôi hơi khó chịu vì cái cách soi mói của cậu rồi đấy. Tôi rất nể cậu vì tham gia MMO có ít nhiều kinh nghiệm và ít ra cũng trước tôi 1 thời gian. Nói cho cậu biết rất nhiều bạn pm tôi ngỏ lời muốn làm cùng với tôi bên offer nhưng có những người như cậu nên tôi không dám nhận 1 ai hết. Đừng nghĩ rằng ai bỏ thời gian ra làm 1 cái gì đó cho mọi người cũng mong nhận lại lời lãi hay chục % ref. Peace out
:binhsua119:
đúng sai ko quan trọng :)
xem như là xin lỗi bác :) !
vì tồi chỉ đâm chọt vài câu cho vui :binhsua119: ! ( lúc đó là đang bực vụ đình công và ddos :)) )
chứ tình tôi ko thích phá người khác :))!
làm ng khác ghét mình là tôi ko bao giờ làm :) ! cả newbile hay pro nhé :) !
thôi chốt 1 câu
xin lỗi :binhsua117:

offer là tìm site để chơi,í anh ấy chắc là chia sẻ site offer đó ox iu,còn tuyển reg thì ko phải ,vì offer tùy trang,nhiều người biết sẽ nát.nên có giới hạn thôi,bx cũng đang tìm hiểu,thấy cũng không khó lắm,tạm thời bx tìm hiểu qua offer thử:binhsua41:
cái này thì mấy bạn chắc chỉ chơi captcha :)) !
bạn là newbile offer thì nên làm member đi :)) !
mình chơi offer hơn 1 năm rồi :)) !
chỉ là sau này phải dùng 3g nên ko offer được mới qua captcha =)) !

:binhsua119:
đúng sai ko quan trọng :)
xem như là xin lỗi bác :) !
vì tồi chỉ đâm chọt vài câu cho vui :binhsua119: ! ( lúc đó là đang bực vụ đình công và ddos :)) )
chứ tình tôi ko thích phá người khác :))!
làm ng khác ghét mình là tôi ko bao giờ làm :) ! cả newbile hay pro nhé :) !
thôi chốt 1 câu
xin lỗi :binhsua117:

cái này thì mấy bạn chắc chỉ chơi captcha :)) !
bạn là newbile offer thì nên làm member đi :)) !
mình chơi offer hơn 1 năm rồi :)) !
chỉ là sau này phải dùng 3g nên ko offer được mới qua captcha =)) !
haizzzz mỗi người mỗi ý kiến,thôi ai thích làm gì đó thì làm :))

Đã từng làm qua Web-ip... mất khoảng >2 tiếng kiếm được gần 40 rúp (>1$ WMZ) rút về xong nghỉ lun... cách đây 3 tháng thì phải^^ :binhsua57::binhsua57:

chơi ptu thì up xxx mới có tiền nên never chơi
ptc thì tham gia qua và bị xù 120$ :(( hì hục cả mấy tháng trời của tui T_T
haizzzzzzzzz
bác cho cái yahoo em đi bác chủ thớt
bác này muốn chiến captra kết hợp với hyip thì pmm em nhé : yahoo : hyiplevel
:binhsua113::binhsua113:

hyip :binhsua129: em sợ lắm:binhsua141:
hiện em đây chỉ chiến mấy wed ngắn hạn , an toàn tuyệt đối , chiến 1 đến 3 hôm chạy chuyển wed khác, có nhu cầu cứ pmm ^^ online về đêm là chủ yếu :binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,501
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week