CAPTCHA niềm tin vẫn là bất tận, tại sao lại thế ?

chơi PTU thì đóng xxx rồi up mới mau giàu chứ.:binhsua95: Nói chung capt tiền tươi thóc thật hơn,mấy món kia có thử qua, được có thằng off là thấy kiếm chác tí dc thôi.

có... có... có cần diễn viên nam chính không yenly :binhsua95:

jounouchi2011 ==> nick của tớ ==> mọi thắc mắc sẽ được giải đáp. Ai theo tớ thì phải ít nhất 6 tháng mới có thành tích. Nếu bỏ cuộc giữa chừng mọi công sức sẽ là con số 0 . hãy suy nghĩ kĩ trước khi add Yahoo né

6...6...6 tháng thì gần đến tết năm sau mất tiêu rồi bác ơi... chắc em không đủ kiên nhẫn rồi... :binhsua80:

A đưa e theo với, cầm tay e và đưa lối, đến nơi đâu e có thể bên a trọn đời :binhsua80: ( Trích Có khi nào rời xa - Bích Phương)
Cho xin YH giao lưu nha bạn :binhsua112:

Tớ rất thích kết bạn , có điều ko có năng khiếu viết văn , chỉ mong chia sẽ những kinh nghiệm của tớ trong 6 tháng tham gia MMO thôi , tớ muốn tình bạn + công việc + tiền lúc nào cũng song hành với nhau . Nếu ai có lòng thì cứ PM yahoo của tớ nhé jounouchi2011

Biểu tình mà sao thấy nhiều nick còn sáng quá chẳng thấy ai logoff :binhsua44:

lại 1 topic lợi dụng tình hình và pr việc khác 1 cách khéo léo :binhsua50:

j cũng đồng ý nhưng riêng cái này thì em ko đồng ý với bác, hehe . Captcha đang hỗn loạn , tạm thời ai biết làm những mảng khác chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người như hanhyes bỏ thời gian ra soạn hướng dẫn chơi off cho newbie là rất đáng quý , hoan nghênh . Gặp mình chắc ko siêng dc như hanhyes . Còn có làm ref hay ko thì do sự tự nguyện , lúc ngta đăng kí dưới ref của bác chẳng lẽ ngta ko biết , ngta bị ép buộc sao . Đôi lời si nghĩ

Các bác chơ thử forex kìa có web dk cho 5$ đó.Còn ai muốn biết phân tích kỉ thuật ra sao thì de lai YH em gửi tài lịu cho học cách phân tích kỉ thuật + thêm tin tức là chuẩn

Cậu làm tôi hơi khó chịu vì cái cách soi mói của cậu rồi đấy. Tôi rất nể cậu vì tham gia MMO có ít nhiều kinh nghiệm và ít ra cũng trước tôi 1 thời gian. Nói cho cậu biết rất nhiều bạn pm tôi ngỏ lời muốn làm cùng với tôi bên offer nhưng có những người như cậu nên tôi không dám nhận 1 ai hết. Đừng nghĩ rằng ai bỏ thời gian ra làm 1 cái gì đó cho mọi người cũng mong nhận lại lời lãi hay chục % ref. Peace out

Các bác chơ thử forex kìa có web dk cho 5$ đó.Còn ai muốn biết phân tích kỉ thuật ra sao thì de lai YH em gửi tài lịu cho học cách phân tích kỉ thuật + thêm tin tức là chuẩn
Được bác gửi vào inbox em cái với tai yahoo hok có dùng

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

Cậu làm tôi hơi khó chịu vì cái cách soi mói của cậu rồi đấy. Tôi rất nể cậu vì tham gia MMO có ít nhiều kinh nghiệm và ít ra cũng trước tôi 1 thời gian. Nói cho cậu biết rất nhiều bạn pm tôi ngỏ lời muốn làm cùng với tôi bên offer nhưng có những người như cậu nên tôi không dám nhận 1 ai hết. Đừng nghĩ rằng ai bỏ thời gian ra làm 1 cái gì đó cho mọi người cũng mong nhận lại lời lãi hay chục % ref. Peace out
Thì kệ người ta người ta có miệng người ta nói bác bực làm chi cho nó mệt người miễn sao ko thẹn với lòng là ok hà bác ak`.

Oh cũng mong tìm hiểu thử cái offer chiến lúc rỗi rãi. Đi làm, mà thời gian cũng dư dả, ko làm gì lại sinh ra thừa năng lượng, ăn chơi thì mệt lắm. Có sư phụ nào offer nhận đệ tử, hú phát nào ^^

em thấy khó hiểu sao bác anh1332 lại nói anh tuyển ref chi đó vì từ đầu mùa đến cuối mùa có thấy cmt nào của anh có 1 chữ "ref" nào đâu . Trong chuyện này thì bác anh1332 sai rùi . Làm rần rần đi đâu cũng để lại invi CODE cho cái site megatyper kia mới là "muốn ref" kìa bác anh1332 ah . Đôi dòng tâm sự

Web-IP không hẳn là ko tốt . Nếu bạn cố gắng khi lên được 7000 Job sao vàng thí lúc đó chính là thiên đường của bạn , mọi sự nỗ lực sẽ được đền đáp. Nhưng muốn đạt được điều đó ngoài sự nỗ lực của bản thân bạn cũng phải học hỏi từ những người khác những cái hay của họ. Kiếm tiền trên mạng thực tế là kiếm từng đồng xu lẻ tích nhặt thành đồng xu lớn . Những người thành công cũng chỉ là 1 Newbie lúc đầu . Chỉ vì họ có niềm tin . Khi ta có niềm tin mọi chuyện đều có thể . Thời gian rồi sẽ trôi qua, trình độ bạn ngày càng tăng , khả năng kiếm tiền càng nhanh thì lúc đó bạn sẽ nghĩ đến nhửng điều mình nói là sự thật. Ai có thể theo mình , mình rất vui , và sẵn sàng giúp đỡ , không đòi hỏi REF phải làm này làm nọ , chỉ hướng REF phấn đấu , chỉ cần làm theo tớ tin thành công sẽ mau chóng đến với bạn thôi.

Web-IP không hẳn là ko tốt . Nếu bạn cố gắng khi lên được 7000 Job sao vàng thí lúc đó chính là thiên đường của bạn , mọi sự nỗ lực sẽ được đền đáp. Nhưng muốn đạt được điều đó ngoài sự nỗ lực của bản thân bạn cũng phải học hỏi từ những người khác những cái hay của họ. Kiếm tiền trên mạng thực tế là kiếm từng đồng xu lẻ tích nhặt thành đồng xu lớn . Những người thành công cũng chỉ là 1 Newbie lúc đầu . Chỉ vì họ có niềm tin . Khi ta có niềm tin mọi chuyện đều có thể . Thời gian rồi sẽ trôi qua, trình độ bạn ngày càng tăng , khả năng kiếm tiền càng nhanh thì lúc đó bạn sẽ nghĩ đến nhửng điều mình nói là sự thật. Ai có thể theo mình , mình rất vui , và sẵn sàng giúp đỡ , không đòi hỏi REF phải làm này làm nọ , chỉ hướng REF phấn đấu , chỉ cần làm theo tớ tin thành công sẽ mau chóng đến với bạn thôi.

ùm, làm web ip thực sự cần động não nhìu vì toàn tiếng nga, thứ tiếng xa lạ

mơ ước có ngày tự đóng 18+ movies rùi chơi PTU tự úp lun, ta làm ta cảm nhận và ko hề nhờ vả ai:binhsua07:

đôi dòng bệnh hoạn trong cơn điên pix hưa hưa

em thấy khó hiểu sao bác anh1332 lại nói anh tuyển ref chi đó vì từ đầu mùa đến cuối mùa có thấy cmt nào của anh có 1 chữ "ref" nào đâu . Trong chuyện này thì bác anh1332 sai rùi . Làm rần rần đi đâu cũng để lại invi CODE cho cái site megatyper kia mới là "muốn ref" kìa bác anh1332 ah . Đôi dòng tâm sự
offer là tìm site để chơi,í anh ấy chắc là chia sẻ site offer đó ox iu,còn tuyển reg thì ko phải ,vì offer tùy trang,nhiều người biết sẽ nát.nên có giới hạn thôi,bx cũng đang tìm hiểu,thấy cũng không khó lắm,tạm thời bx tìm hiểu qua offer thử:binhsua41:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,498
Latest member
nhacvang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week