Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

mềnh hỏi nó và được trả lời thế này

Tui đã gửi ticket cho nó và hỏi dùm các bạn. Khi nào có câu trả lời chính xác từ admin. Mình sẽ cho các bạn hay.

Cho nên, hiện tại cứ an tâm mà chiến. Riêng acc của mình đã được approved

- - - Updated - - -

mềnh hỏi nó và được trả lời thế này
View attachment 24787

Đấy đấy, rõ ràng là nó đang approve bằng tay , nên sẽ hơi chậm. Mọi người đừng lo wá

200 ref hả ông , cheat từ đầu game như ông thì phê lòi * *

đùa thôi có 17$ thôi , update của nó là tiền sẽ chạy ở PM => chạy thẳng lên web luôn hay sao ấy tớ để ý sáng có 16$ giờ nhảy 17$ rồi , ID 669 sao lâu đc thế nhỉ , cứ yên tâm mà cắm đi ko đc thì thôi vì cũng không mất gì cả

đợi xong hết cái thread này ta sẽ mua 1 thread mới,

Mỗi thread mua 50$ sẽ sống 100 ngày

sao ko rút đc hả các cậu.. mình nghỉ off 5 ngày đi chơi. đi chơi về vào xem thỳ nó ko cho rút.. bắt dep vào.. làm cái ảnh nhận gạch đá mọi người :binhsua168:

hon 4$ current . reg tu 24/04/2013.

tickets to admin , no ans :(

đưa lên VPS chạy thì có phải là cheat không nhỉ =="

mình thì nó vẫn + tiền vào web..nhưng không cho rút ra...vậy là sao ta

bạn chưa dc approve,chừng nào tiền vào Available Balance như bạn quocanh là approve
bạn quoc anh là người đầu tiên mang site vào rum nên dc approve đầu tiên là phải rùi :D

Theo ý kiến của mình thì những acc reg trước 25/4 đến 90% là sẽ được active và hoạt động trở lại, nếu nó không xếp vào diện muti acc....có điều không biết nó xét lịch sữ hoạt động của mổi ID nhanh hay chậm thôi...do xét tay chắc củng khá lâu đó, đâu chỉ mỗi VN không đâu !!!

show cái proof lấy tinh thần chiến đấu, ráng để dành thêm một số mua thêm 1 thread chạy thêm 1 máy nữa

rtoehf

cho mình hỏi cái $ trong current balance chừng nào mới rút dc thế

show cái proof lấy tinh thần chiến đấu, ráng để dành thêm một số mua thêm 1 thread chạy thêm 1 máy nữa

rtoehf
QuocAnh có proof rồi kìa :) chiến đi . tiếc là mình chạy WIN 8 ko chiến em nó từ đầu .

Sau những câu hỏi của mình thì Admin đã cập nhật luôn lifetime của thread là 365 ngày , ai có ý định mua thì nên mua nhé , chơi thằng này lời quá rồi

Sau những câu hỏi của mình thì Admin đã cập nhật luôn lifetime của thread là 365 ngày , ai có ý định mua thì nên mua nhé , chơi thằng này lời quá rồi
Lifetime của Thread thì 365 ngày nhưng lifetime của site thì .... ko ai nói trước được , cũng dạng HYIP cam chỉ đợi đến lúc chín =))

chỉ cho phép đầu tư bằng LR và PM nhé , có cổng payza mà chúng nó để đó làm gì , nếu tính ra vốn 50$ thì sau hơn 1 tháng mới thu đc tiền lãi về mà ko biết nó có sống đc đến lúc đó ko , thằng này là dạng A đi trước B trả cho A , C trả cho B cứ như thế thôi , ko quảng cáo thì nó lấy răng chi mô đâu ra tiền mà trả cho mem ?

Xin chúc mừng các mem!!!
CG vẫn sống nguyên, và nó đang
chuyển sang available, vài ngầy nữa rút như thường,nó đảm bảo ko mất đồng nào lun.kaka!!! :)
vậy nên các mem vẫn treo máy và chuẩn bị rút tiền trong một ngày không xa nữa :)
(theo mình chắc chỉ không quá 4 ngày nữa là ổn)

Giàu thế bạn mỗi ngày có hơn 40$ hơn cả lương giám đốc rồi đó :binhsua146:

Xin chúc mừng các mem!!!
CG vẫn sống nguyên, và nó đang
chuyển sang available, vài ngầy nữa rút như thường,nó đảm bảo ko mất đồng nào lun.kaka!!! :)
vậy nên các mem vẫn treo máy và chuẩn bị rút tiền trong một ngày không xa nữa :)
(theo mình chắc chỉ không quá 4 ngày nữa là ổn)

Đợi rồi xem nó có ổn không , chả thấy quảng cáo gì mà tiền đâu nó trả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom