Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

Hix, bực mình quá, cứ cách 2 ngày là nó lại không update balance cho mình,hôm nay nó reset phần mềm rồi, mà trên web lại chưa update cho số của ngày hôm qua :( chẳng biết nó có ăn gian ko nữa.

Hix, bực mình quá, cứ cách 2 ngày là nó lại không update balance cho mình,hôm nay nó reset phần mềm rồi, mà trên web lại chưa update cho số của ngày hôm qua :( chẳng biết nó có ăn gian ko nữa.
đã dừng chiến rồi mà bạn @@!

đang có bonus free 1 tháng thì ráng mà treo đi, đến khi nó approve thì lại trách biết trước mình đã treo rồi

đang có bonus free 1 tháng thì ráng mà treo đi, đến khi nó approve thì lại trách biết trước mình đã treo rồi

de update len topic cái này cho mọi người biết

de update len topic cái này cho mọi người biết

Up đấy, thím viết tiếng việt có dấu cho em nhờ. Đây là cái proof hồi sáng

Thấy mọi người lo lắng thái quá, acc mình đã được approve do không có cheat. Số tiền hôm trước đã rút rồi, số tiền hôm nay được vào available balance hết

- - - Updated - - -

Còn một proof nữa, nhưng tui sợ mọi người té ngửa ra.

Đến lúc đó lại đi kiếm tiền mua acc có thread, nên thôi ko up lên.

Không phải là chém gió, tất cả là sự thật. Ai ko tin có thể xin team view kiếm chứng

Up đấy, thím viết tiếng việt có dấu cho em nhờ. Đây là cái proof hồi sáng

Thấy mọi người lo lắng thái quá, acc mình đã được approve do không có cheat. Số tiền hôm trước đã rút rồi, số tiền hôm nay được vào available balance hết

- - - Updated - - -

Còn một proof nữa, nhưng tui sợ mọi người té ngửa ra.

Đến lúc đó lại đi kiếm tiền mua acc có thread, nên thôi ko up lên.

Không phải là chém gió, tất cả là sự thật. Ai ko tin có thể xin team view kiếm chứng

Còn ai được appor như bác này không , bác này thế là ngon rồi , hằng ngày có 1$ đến 2$

mình chưa đư0ợc approve, đã lên >2$ rồi :binhsua156:

Tình hình rất chi là tình hình:binhsua146:

Cả 4rum mới có mỗi 1 bác được approve thôi à. ID mình nhờ bác joshep đăng ký giùm k biết có được approve k nữa.

Tóm gọn là nghỉ , tùm lum quá xá là tùm lum

xin hỏi có pro nào nhận tiền chưa ạ ?

đã nhận thêm 40$

Các bác cứ chiến đi khi nào nó approve thì sẽ có tiền thôi
Hãy treo máy và an tâm.

Last edited by a moderator:
tớ dk 6 acc mà chả có cái nào dc hít

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,402