Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

site dạng này chả khác gì dạng share lấy tiền người sau paid người trước thui..........Ai chơi sau thì xác định :)

ý cậu nói thế thì chẳng khác gì tính cua trong lỗ và như dạng Maxtri Invest còn gì nữa , thế mà còn nhiều người đâm đầu vào , ý tôi nói ở đây ko phải dụ các bạn đầu tư hay nói thế nào , MMO ko nói trước đc cái vấn đề gì hết , nếu mà bỏ 50$ sau hơn 1 tháng là hồi vốn về và đẻ lãi thì tôi chưa thấy có site nào hơn site này cả , ko đánh bóng tên tuổi site ko dụ dỗ gì hết , nhẩm tính đi nhé , và nói thêm là site này mới bị dân MMO toàn thế giới chích hút của nó 1 đống tiền kha khá nên ~2 tháng chưa chết đc đâu , xin nhắc lại 1 câu liều ăn nhiều và đừng nói trước điều gì với MMO

site dạng này chả khác gì dạng share lấy tiền người sau paid người trước thui..........Ai chơi sau thì xác định :)

site này cũng thuộc dạng đầu tư mà đầu tư thì site nào chẳng lấy tiền người sau pay cho người trước :)) xoay vòng thôi

ý cậu nói thế thì chẳng khác gì tính cua trong lỗ và như dạng Maxtri Invest còn gì nữa , thế mà còn nhiều người đâm đầu vào , ý tôi nói ở đây ko phải dụ các bạn đầu tư hay nói thế nào , MMO ko nói trước đc cái vấn đề gì hết , nếu mà bỏ 50$ sau hơn 1 tháng là hồi vốn về và đẻ lãi thì tôi chưa thấy có site nào hơn site này cả , ko đánh bóng tên tuổi site ko dụ dỗ gì hết , nhẩm tính đi nhé , và nói thêm là site này mới bị dân MMO toàn thế giới chích hút của nó 1 đống tiền kha khá nên ~2 tháng chưa chết đc đâu , xin nhắc lại 1 câu liều ăn nhiều và đừng nói trước điều gì với MMO
Thế bạn dep mấy k rồi show lên xem nào :)
p.s Site này mà thánh phán là matrix thì quả là thánh pờ rào quá rồi.....Đừng nguy hiểm...

Last edited by a moderator:
50$ theard thì nó sống dc mấy ngày thế bác. Nếu mỗi ngày dc 1$ mà nó sống dc 30 ngày thì lỗ vốn rồi

Khuyên các pac chân thành 1 câu là pác nào có nhiều tiền trong Curen Blance thì cứ cắm qua ngày 15 ko có thay đổi gì lớn thì dep tiền vào ăn lãi dần cũng được (vì tiền trong CB nhiều nên dep ko bao nhiêu nên ko sợ lỗ)
Còn pác nào giờ mới bắt đầu bước vào thì nên rút lui đi thôi.
Là AEC VN cả nên ko muốn ai bị lỗ, mà nếu pác nào có nhiều $ trong CB rôi dep vào mà ăn lãi nhiều nhiều thì lúc đó nhớ cho e 1 ít tấm lòng là được :)

ăn nói cho lịch sự * *, nên cập nhật rõ ràng những thông tin chính sách của nó, current mà đòi rút tiền, đầu óc có vấn đề sao.

mày biết cái ww gì mà nói. từ Available nó cho thành Current . mới bực mà nói .hay site này của mày mà bào chữa :))

để xem đi nhé chưa nói đc cái vấn đề gì hết nên ko cần lôi ra chém nhau đâu , site nào mà chẳng lấy tiền của người sau trả cho người trước , site này cũng vậy , đừng nên đánh giá nó về 1 cái kía cạnh nào đấy chơ thì chơi mà ko chơi thì ko góp ý là tốt nhất VN cứ thấy ngon pay đều cho là thánh , mà trục trặc tý là la om xòm lên , các bạn có đủ suy nghĩ tư duy và chấp nhận mạo hiểm để đc tiền , vậy nên lỗ lãi ko nên nói quan sát là hay hơn

có sau thì mới có trước chứ ở đâu ra thơm rứa :)) sau người này nhưng trước của người kia

Cãi nhau làm gì cho anh em ức chế.Nó mở ra là để làm ăn, làm ăn nó phải tính cho có lãi, nó lãi thì người chơi sẽ lỗ. Mỗi người có 1 cái đầu tự tính lấy mà chơi, khôn thì ăn đc còn *** thì chết :binhsua35:

Hiện tại nó chưa scam, ai có hứng thú với nó thì chơi đi. Nếu không muốn dep tiền vào mua thread thì phải có cách.
Ví dụ 1 cách: Bạn có vài VPS đang dùng việc gì đó chơi thêm cái này đi ko tốn gì tài nguyên vps mấy. Bạn reg 1 acc cắm lên vps, acc này auto 30 ngày ổn định cũng chỉ đc khoảng 25$ từ thread free, như vậy cần thêm 25$ nữa để đủ 50$ mua thread life time, nếu có khoảng 5ref sau 30 ngày auto ổn định $ của 5 ref này cày đc là 5*25 = 125$, bạn đc 20% ref= 25$ + 25$ cày auto nữa = 50$ để mua thread. Nếu site chưa scam từ hôm mua thread mỗi ngày bạn sẽ nhận đc ~1$ vào LR trong 12 tháng tới. CÓ 6vps thì chơi ngon đấy :)

mới vừa về

- - - Updated - - -

Cãi nhau làm gì cho anh em ức chế.Nó mở ra là để làm ăn, làm ăn nó phải tính cho có lãi, nó lãi thì người chơi sẽ lỗ. Mỗi người có 1 cái đầu tự tính lấy mà chơi, khôn thì ăn đc còn *** thì chết :binhsua35:

Hiện tại nó chưa scam, ai có hứng thú với nó thì chơi đi. Nếu không muốn dep tiền vào mua thread thì phải có cách.
Ví dụ 1 cách: Bạn có vài VPS đang dùng việc gì đó chơi thêm cái này đi ko tốn gì tài nguyên vps mấy. Bạn reg 1 acc cắm lên vps, acc này auto 30 ngày ổn định cũng chỉ đc khoảng 25$ từ thread free, như vậy cần thêm 25$ nữa để đủ 50$ mua thread life time, nếu có khoảng 5ref sau 30 ngày auto ổn định $ của 5 ref này cày đc là 5*25 = 125$, bạn đc 20% ref= 25$ + 25$ cày auto nữa = 50$ để mua thread. Nếu site chưa scam từ hôm mua thread bạn sẽ nhận đc ~1$ vào LR trong 12 tháng tới

chú ăn vẩn đèo đèo ấy hỉ :)

Attachments

5.2 KB · Views: 22
26 con vps ;)), cứ sau mỗi 10 ngày sẽ có đủ $ để mua thêm 1 thread. Hiện tại chỉ nhận đc $từ 1 thread nên hơi ít. Mong nó sống lâu lâu tý

mày biết cái ww gì mà nói. từ Available nó cho thành Current . mới bực mà nói .hay site này của mày mà bào chữa :))
thằng ôn con, tao mà có vài chục k $ thì cần làm mợ gì loanh quanh trên mmo này để xl với mày, cả 4r bị chuyển chứ mình mày chuyển đâu, lười lây tin cập nhật mà còn vào đấy xl với ông
ông cũng đi tuyển ref nước ngoài chứ ông chưa lập topic tuyển ref ăn tiền ở vn đứa nào đâu , tặng mày cái proof nè

Proof hom nay :
Date: 5/13/2013 4:09 AM

Batch: 143664025
From Account: U0025703 (Digital Generation)
Amount: $1.92
Memo: Payout to Liberty Reserve made by user_id xxxxxx

Thank you.

Mình nói thế này, Dù gì thì cũng tạo cho việt nam một ấn tượng đẹp trong giới MMO thế giới. Bạn bực tức nói ra những lời khó chịu thì cũng chả được gì, chỉ được cái là người ta không những khinh thường bạn, mà còn ảnh hưởng đến uy tín của các mem việt khác.

Bởi vậy, xin cẩn trọng lời nói khi tham gia các diễn đàn MMO

đã HYIP với INVEST còn sợ scam =)) nếu mmo mà cứ sợ scam thì thôi nghỉ hết đi cho khỏe :)) vào đọc mấy anh gạch đá mà buồn cười =))

đã HYIP với INVEST còn sợ scam =)) nếu mmo mà cứ sợ scam thì thôi nghỉ hết đi cho khỏe :)) vào đọc mấy anh gạch đá mà buồn cười =))

Tội nghiệp pác kia bị gạch đá quá trời. Pác kia bức xúc cũng đúng, nhưng trước khi đặt vấn đề pác nên tìm hiểu kỹ và nói lịch sự tí thì chả ai ném đá hay đả kích gì pác cả đâu :)

các cậu ơi sao coin của tớ cắm trên VPS chạy lên 0.09 rồi nhảy về 0.065 suốt vậy...có cách nào khắc phục không ?

Anh em nào cần acc free có thear thì PM yahoo dinhthichaulang nhé , anh em lấy về để 1 tháng được 30$ rồi dep thêm 20$ vô nữa để hưởng 1$ 1 ngày cũng ngon đó , up lên cho anh em nè

- - - Updated - - -

Mua 1 ních có CB 35$-->50$ bác nào bán Pmm yahoo.com [email protected] hoặc ib
các bác pmm cứ fang thẳng giá luôn nhé đc thì em pmm lại thakss all

Cũng cần mua 1 acc như bác này

các cậu ơi sao coin của tớ cắm trên VPS chạy lên 0.09 rồi nhảy về 0.065 suốt vậy...có cách nào khắc phục không ?

bác bị kiểu thế là bị trùng IP rùi bác chiến mấy acc phải k trc của em cứ từ 1 nhảy lên 7 rồi lại về 1 cách thì ko biết nhưng em ghost lại máy cái lại chiến bt

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back