Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

\
Available Balance: 0.0000 / Current Balance: 7.3698
Referral link:

như này là bh lấy được tiền :binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27:
bác tiếp tục cắm đến khi nào bên Current Balance đủ 50$ mua thread thì tiền bên Available Balance mớ lên tiền bên Available Balance có thể pay về 1 thread thì ngày được 1$ mua càng nhiều tiền ăn càng nhiều

bác tiếp tục cắm đến khi nào bên Current Balance đủ 50$ mua thread thì tiền bên Available Balance mớ lên tiền bên Available Balance có thể pay về 1 thread thì ngày được 1$ mua càng nhiều tiền ăn càng nhiều

50$ theard thì nó sống dc mấy ngày thế bác. Nếu mỗi ngày dc 1$ mà nó sống dc 30 ngày thì lỗ vốn rồi

50$ theard thì nó sống dc mấy ngày thế bác. Nếu mỗi ngày dc 1$ mà nó sống dc 30 ngày thì lỗ vốn rồi
nó sống đến lúc nào thì có trời mới biết nếu sợ lổ thì nên cắm máy để lên tiền rồi mua thread.hơi lâu xí nhưng 100% là ko sợ lổ :)

nó sống đến lúc nào thì có trời mới biết nếu sợ lổ thì nên cắm máy để lên tiền rồi mua thread.hơi lâu xí nhưng 100% là ko sợ lổ :)
bạn không nhìn thấy nó có hạn cho thread free đó hả , được 1 tháng thôi :binhsua27:

bạn không nhìn thấy nó có hạn cho thread free đó hả , được 1 tháng thôi :binhsua27:
à khuy wa đọc ko kỉ :) nếu bạn chỉ có 1 acc ko có ref thì muốn chiến thì phải dep tiền thôi.suy nghĩ kỉ trước khi làm nhé bạn :)

Nó ghi thì ghi thế chứ nó sốngf đc 12 tháng là chuyện khó tin huống chi là Thread sống 12 tháng.

để giải thích cho * *, thread free live 30 ngày , 50$ thread thì live 12 tháng, bạn có thẻ lấy $ trong current balance +$ dep thêm để mua, mình chơi đc 20 day rồi, h trong current balance cũng có 20$, chỉ cần dep thêm 30$ là ăn lãi dài dài.Vậy thôi, còn khi nào nó sập chắc chỉ có nó mới biết, 1 là nó lỗ quá nặng, 2 là nó ăn khấm khá rút quân, còn lỗ bình bình chắc nó cầm hơi đc. nó cho anh em ăn hồi trước mỗi ngày 3k $ là gì

theo mình biết là 1 threat sống đc 1 năm! nhuwngc ái quan trọng là site nó sống báo lâu :binhsua26:

tính đến thời điểm hiện tại thì site đã sống được 22 ngày rồi mấy thím ợ

tính đến thời điểm hiện tại thì site đã sống được 22 ngày rồi mấy thím ợ
thấy nó ra ngày 21 nhỉ * *

sao mình cũng cài đặt mà nó chạy chả thấy lên tiền nhỉ

phân tích 1 cách đơn giản như thế này cho mọi người nghe nhé cứ lo Scam

1 là nó mới ra cả VN , thế giới chích choách nó ăn của nó ít ra là ~ 10k $ vì có nhiều ng chạy Multi Âcc , phải hồi vốn + có lãi
2 1 site nó sống theo cách của nó thì có thể thấy thằng này lấy vốn đi đâu ấy hoặc là nó có chiến lược kinh doanh
3 sợ thì đừng chơi nữa , cái nào cũng nghĩ Scam thì Stop chẳng chơi nữa

You will be able to request your payout once we complete our database validation, you will be required to confirm your phone number in order to transfer funds between current and available balance. Once your phone is verified you will see "request funds" link in your members area ;) We expect to done with validation by Tuesday. Thank you for your patience in advance,

Have a nice day,
Larry

Digital Generation Support Dept.

Bác nào giỏi av dich phát. Em thấy thứ 3 nó kêu làm cái gì gì đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops