Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

You will be able to request your payout once we complete our database validation, you will be required to confirm your phone number in order to transfer funds between current and available balance. Once your phone is verified you will see "request funds" link in your members area ;) We expect to done with validation by Tuesday. Thank you for your patience in advance,

Have a nice day,
Larry

Digital Generation Support Dept.

Bác nào giỏi av dich phát. Em thấy thứ 3 nó kêu làm cái gì gì đó

Bạn sẽ có thể yêu cầu thanh toán của bạn khi chúng tôi xác nhận hoàn thành cơ sở dữ liệu của chúng tôi, bạn sẽ được yêu cầu để xác nhận số điện thoại của bạn để chuyển tiền giữa cán cân vãng lai và có sẵn. Một khi điện thoại của bạn được xác minh, bạn sẽ thấy "yêu cầu vốn" liên kết trong khu vực thành viên của bạn Chúng tôi hy vọng sẽ thực hiện với xác nhận vào thứ Ba. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn của bạn trước,

Có một ngày tốt đẹp,
Larry

Kỹ thuật số thế hệ Hỗ trợ Phòng

Mình đầu tư 26 con vps rack loại ram 1GB từ ngày 24-4, đến hôm nay là 20 ngày rồi mới rút đc của nó 4$, tại mấy hôm đầu mải đi chơi quá ko canh rút $ đc lần nào :binhsua31: :binhsua31: :binhsua31:

Thằng này mở ra chả thấy làm ra sản phẩm gì cả,nó kinh doanh thì phải có lãi, mình chơi cũng muốn có lãi. Chắc chắn có thằng lỗ chưa biết là thằng nào thôi. Yên tâm trước mắt nó chưa scam đâu vì nó còn đang lỗ, như mình vps nhiều nên nghịch tý cho vui, chắc chắn chỉ lấy $ của nó mà không phải dep vào :binhsua22:

có 2 thông tin mới sau
1. New software update - deployment is on May 15, Wednesday

2. Account balance status

" You will be able to request your payout once we complete our database validation, you will be required to confirm your phone number in order to transfer funds between current and available balance. Once your phone is verified you will see "request funds" link in your members area We expect to done with validation by Tuesday. Thank you for your patience in advance," -

From Larry
DG Support Department
=-----===================================
1. update tool mới vào ngày 15/5
2. bạn có thể rút tiền một khi chúng tôi hoàn tất xác thực cơ sở dữ liệu của chúng tôi , bạn có thể sẽ bị yêu cầu xác nhận số đt để có thể chuyển tiền giữa avaiable balance và current balance. ngay khi điện thoại của bạn được xác nhận thì bạn sẽ thấy đường link request fund trong member area của các bạn. Chúng tôi hy vọng sẽ thực hiện xác nhận vào thứ Ba .

đấy vậy thôi * *

có 2 thông tin mới sau
1. New software update - deployment is on May 15, Wednesday

2. Account balance status

" You will be able to request your payout once we complete our database validation, you will be required to confirm your phone number in order to transfer funds between current and available balance. Once your phone is verified you will see "request funds" link in your members area We expect to done with validation by Tuesday. Thank you for your patience in advance," -

From Larry
DG Support Department
=-----===================================
1. update tool mới vào ngày 15/5
2. bạn có thể rút tiền một khi chúng tôi hoàn tất xác thực cơ sở dữ liệu của chúng tôi , bạn có thể sẽ bị yêu cầu xác nhận số đt để có thể chuyển tiền giữa avaiable balance và current balance. ngay khi điện thoại của bạn được xác nhận thì bạn sẽ thấy đường link request fund trong member area của các bạn. Chúng tôi hy vọng sẽ thực hiện xác nhận vào thứ Ba .

đấy vậy thôi * *

tin này quá hót, muốn rút tiền phải verify phone
lại có thể chuyển tiền qua lại giữa CB và AB

Last edited by a moderator:
Current Balance: 3.7849
nó pay cái lozl`...

2013-05-08 04:39:31 You:
i reopen my ticket to question.
i want withdraw my money. only 3,6lr . i tired for this services .
2013-05-09 13:03:31 You:
Ok . This Services is Scam . i will report to my forum country .
2013-05-09 17:46:09 Admin:
ok, great ;)
Ticket closed Administation 2013-05-09 17:46:16

vào trang chủ--> mục referal
đã thấy có chút chút thay đổi, có hiện Name của ref..
hy vọng dần cũng cố, mà ref bỏ dần dần rồi hix :binhsua29:

Current Balance: 3.7849
nó pay cái lozl`...

2013-05-08 04:39:31 You:
i reopen my ticket to question.
i want withdraw my money. only 3,6lr . i tired for this services .
2013-05-09 13:03:31 You:
Ok . This Services is Scam . i will report to my forum country .
2013-05-09 17:46:09 Admin:
ok, great ;)
Ticket closed Administation 2013-05-09 17:46:16
ăn nói cho lịch sự * *, nên cập nhật rõ ràng những thông tin chính sách của nó, current mà đòi rút tiền, đầu óc có vấn đề sao.

site này scam 100% , các bạn ko thấy nghi ngờ gì ak , nó chơi trò bỏ con tôm bất con cá mập nè , ai add tiền vô mất ráng chịu , các bạn cứ chờ xem .

site này scam 100% , các bạn ko thấy nghi ngờ gì ak , nó chơi trò bỏ con tôm bất con cá mập nè , ai add tiền vô mất ráng chịu , các bạn cứ chờ xem .

=)) có ai nói ko cái nào Scam đâu với MMO thì tốt nhất yếu tim đừng có chơi , tôi nghĩ vì 1 khoảng thời gian đầu site mới chạy quản lý lỏng lẻo bị VN và các nước khác nó chích choác cho ! 10k $ giờ nó thu hút lại đầu tư vào và chia lãi như các thể loại bình thường khác ~ nếu ai đầu tư sẽ hồi vốn và có lãi , ngồi đấy tính cua trong lỗ chắc là lúc chơi thì nó bán cam cmnr :))
tôi ko phải hùa theo những người nào chơi , đời còn dài và nó còn update nhiều nữa , chẳng thằng admin nào ngu bị hút máu ~ 10k $ giờ bỏ của chạy lấy người cả đợi đi nhé

thì thằng nào chả scam , quan trọng là lúc này nó chưa scam và vẫn ăn tiền nó được , ông dự đoán đc lúc nào nó die thì hẵng phán, còn phán nó scam thì quá bt`, đứa cháu nhà tôi nó cũng phán đc như ông thôi

thì thằng nào chả scam , quan trọng là lúc này nó chưa scam và vẫn ăn tiền nó được , ông dự đoán đc lúc nào nó die thì hẵng phán, còn phán nó scam thì quá bt`, đứa cháu nhà tôi nó cũng phán đc như ông thôi

vậy là saobien trình cũng cỡ cháu của duyquang555 thôi

:)) ta vào đây châm lửa thôi chứ không có ý gì khác

site dạng này chả khác gì dạng share lấy tiền người sau paid người trước thui..........Ai chơi sau thì xác định :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week