Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

thằng ôn con, tao mà có vài chục k $ thì cần làm mợ gì loanh quanh trên mmo này để xl với mày, cả 4r bị chuyển chứ mình mày chuyển đâu, lười lây tin cập nhật mà còn vào đấy xl với ông
ông cũng đi tuyển ref nước ngoài chứ ông chưa lập topic tuyển ref ăn tiền ở vn đứa nào đâu , tặng mày cái proof nè
proof khủng wa :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

\
Available Balance: 0.0000 / Current Balance: 7.3698
Referral link:

như này là bh lấy được tiền :binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27:

32$ đc ko bạn:m048:
2 cục chả
là sao nhỉ.. mình nói acc mình đăng ký ngày 24-4.. có 11$ trong CB.... bạn trả 32$ hả :))

tình hình là 5 ngày sau mua 1 thear 50$ nè

giờ sell lại 3 acc 1 acc 3$ 1 acc 7$ 1 acc 11$ cần sell lại giá 50% :D số tiền trong account cho bạn nào cần treo để dep mình k đủ tiền dep @@
. Hoặc bạn nào có cách thương lượng khác thì Pm mình :p

là sao nhỉ.. mình nói acc mình đăng ký ngày 24-4.. có 11$ trong CB.... bạn trả 32$ hả :))

acc ngày 24 thì cở ngày 24/5 ni là hết mà mới có 11$ trong cb kiếm sao đủ 50$ mua thread kiệp chứ tính mua dep tiền zô à

Date: 5/14/2013 4:52 AM
Batch: 143809788
From Account: U0025703 (Digital Generation)
Amount: $1.99
Memo: Payout to Liberty Reserve made by user_id ...

Upppp !

Haizzz. Tính DEP vào mà nghe nói trễ nên hết dám chiến rùi.

Haizzz. Tính DEP vào mà nghe nói trễ nên hết dám chiến rùi.

với MMO này ko nói trước đc vấn đề gì đâu cậu nhé , phân tích cho nghe nè

1 site này mới ra đã bị đông đảo các chư vị VN và thế giới chích choác cho nó gần nát cmnr :))
2 nó bị âm 1 khoản vốn hơi bị lớn ~ mấy chục nghìn đô ấy chứ , như lần trước có mấy ông có TUT cứ with 1k ngày ấy chứ
3 site này có tiền năng vì mới chạy chưa đc 1 tháng sao mà chết yểu đc
4 nó cũng dống maxtri invest , tiền B trả cho A , C trả cho B thế mà thôi
5 có thể nó an toàn với những mục tiêu của nó đề ra hoặc có vốn đi làm ăn chỗ khác
6 tôi nghĩ ~ 2 tháng chưa Scam đâu cứ yên tâm mà chiến , HYIP thằng happy sendcon tính tiền từng giây 1 đấy thây còn sống đc ~ 3 tháng còn gì

với MMO này ko nói trước đc vấn đề gì đâu cậu nhé , phân tích cho nghe nè

1 site này mới ra đã bị đông đảo các chư vị VN và thế giới chích choác cho nó gần nát cmnr :))
2 nó bị âm 1 khoản vốn hơi bị lớn ~ mấy chục nghìn đô ấy chứ , như lần trước có mấy ông có TUT cứ with 1k ngày ấy chứ
3 site này có tiền năng vì mới chạy chưa đc 1 tháng sao mà chết yểu đc
4 nó cũng dống maxtri invest , tiền B trả cho A , C trả cho B thế mà thôi
5 có thể nó an toàn với những mục tiêu của nó đề ra hoặc có vốn đi làm ăn chỗ khác
6 tôi nghĩ ~ 2 tháng chưa Scam đâu cứ yên tâm mà chiến , HYIP thằng happy sendcon tính tiền từng giây 1 đấy thây còn sống đc ~ 3 tháng còn gì
cùng chung quan điểm :) luôn luôn tin và luôn luôn mong nó sống

nó sống được 2 tháng nữa dự là ăn khá nhiều đây

các bạn cho mình hỏi thăm chút: mình được 1 thớt free treo 2 máy 1ID nhưng chỉ cộng $ có 1 máy là sao nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back