Report Cảnh báo trang Perfect Money giả mạo

MinhQuang

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mọi người lưu ý trang giả mạo PM này nha "perfcetmoeny.com", hôm qua mình không để ý nên click nhầm vào và ngay lập tức bị đổi hết thông tin tài khoản (chưa đầy 5').

Mình đang tìm cách lấy lại tài khoản nhưng khả năng là đã bị rút hết tiền, mình báo cho mọi người biết để lưu ý khi đăng nhập vào PM. Một chút sơ ý của mình mà hậu quả k hề nhỏ.

nhìn cái trag vậy mà cũng đăng nhập đc, cậu cũng tài thiệt

Vì mình sử dụng 1 máy tính khác máy thường ngày hay sài nên k có lưu cookie, cứ vào google phan ngay từ Perfect Money và click thằng đầu tiên mà không để ý. Tất nhiên đây là lỗi của mình nên mình cũng k trách gì ai chỉ muốn cảnh báo mọi người lưu ý hơn khi login thôi vì thằng này nó dùng Google Adword để quảng cáo trang nó lên trên trang chính của PM nên làm mình mất cảnh giác.

mình có thói quen khi log vào các ví thì chỉ dùng 1 lap ở nhà thôi, ra ngoài thì không bao h log ví chính nên hạn chế rất nhìu

Mọi người lưu ý trang giả mạo PM này nha "perfcetmoeny.com", hôm qua mình không để ý nên click nhầm vào và ngay lập tức bị đổi hết thông tin tài khoản (chưa đầy 5').

Mình đang tìm cách lấy lại tài khoản nhưng khả năng là đã bị rút hết tiền, mình báo cho mọi người biết để lưu ý khi đăng nhập vào PM. Một chút sơ ý của mình mà hậu quả k hề nhỏ.
Tên nó sai tùm lum vậy mà vẫn dính à bạn

Hôm trước mình cũng suyt bị. Đang đăng nhập thì thấy là lạ may phát hiện. Kinh nghiệm là luu lại link trong profile cho chuẩn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom