• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Cảnh báo paypal [email protected]

lehuyit275

Senior
Reactions
227
MR
0.442
Có việc làm bên ngoài rồi nên nghỉ MMO cũng đc vài tháng rồi,
Trước kia có chơi free PTC đc tầm 30$ PP, để đó chơi coi như làm kỷ niệm,
Tự nhiên hôm nay vào check mail thì thấy mail thế này

Thấy thế log vào paypal coi thử thì balance đã bị chuyển đi hết.

Thật ếu hiểu nổi, post lên cho mọi người cẩn thận chứ mình cũng tạm nghỉ MMO rồi nên không bận tâm lắm, chỉ thấy tiếc là ko giữ lại được ít tiền ảo làm kỷ niệm

Attachments

625.2 KB · Views: 45
    95.9 KB · Views: 59
    99.4 KB · Views: 28
    105.6 KB · Views: 21
cái này là do bên kia tạo invoice đòi tiền, do bạn ko chú ý nên bấm vào nút pay nên mới vậy

Pm paypal bảo bị hack hình như nó cho tiền thì phải :D

cái này là do bên kia tạo invoice đòi tiền, do bạn ko chú ý nên bấm vào nút pay nên mới vậy
đã lâu ùi mình không hề click vào bất cứ cái mail pp nào hết bạn ơi :D
Pm paypal bảo bị hack hình như nó cho tiền thì phải :D
Mình giữ lại làm kỷ niệm thôi mà bị như thế :D
Hem hiểu gì ? :(
có thể là do mình có dùng email đó đăng ký ở các trang web cùng pass vs pass pp nên bị :D

đã lâu ùi mình không hề click vào bất cứ cái mail pp nào hết bạn ơi :D

Mình giữ lại làm kỷ niệm thôi mà bị như thế :D

có thể là do mình có dùng email đó đăng ký ở các trang web cùng pass vs pass pp nên bị :D
À ! Vậy là hiểu - thím dùng các dịch vụ auto pay nên bị như thế ! seach google để biết thêm chi tiết về cái auto renew của pp nhé . sài mấy cái free như vps hay vult hay bị trừ tiền tự động - vào pp tắt đi là đc

@lehuyit275

Mấy cái giao dịch này mới hôm nay (tức là còn quá sớm) bạn nên mở Unauthorized Claim đòi lại tiền đi. Bởi vì những giao dịch này không có sự cho phép của bạn.

Nhiều khả năng PP bạn bị compromised (mà VN gọi là bị hacked hoặc hijacked) để thực hiện thanh toán mà bạn chưa cho phép.

Nếu bạn nói khéo với PP qua Contact Us khả năng PP sẽ xử lý rất nặng account nhận tiền bẩn đó sau khi điều tra.

Good luck,

Last edited:
À ! Vậy là hiểu - thím dùng các dịch vụ auto pay nên bị như thế ! seach google để biết thêm chi tiết về cái auto renew của pp nhé . sài mấy cái free như vps hay vult hay bị trừ tiền tự động - vào pp tắt đi là đc
vào pp tắt chổ nào bạn

vào pp tắt chổ nào bạn
Cái này mình không nhớ - bạn thử vào profile tìm xem nhé - chỗ cài đặt thường có dịch vụ nào tự động thanh toán nó liệt kê hết ra đó . check xóa đi là đc ko là để cứ dần dần âm tiền đấy

không phải nhé :D mình chưa bao giờ xài mấy cái free vps vult hay là auto pay gì hết.
Vấn đề nằm ở đây theo mình nghĩ thì do pass mình đặt ở site PTC nào đó trùng vs pass pp nên bị thằng admin nó chơi thế đó.

không phải nhé :D mình chưa bao giờ xài mấy cái free vps vult hay là auto pay gì hết.
Vấn đề nằm ở đây theo mình nghĩ thì do pass mình đặt ở site PTC nào đó trùng vs pass pp nên bị thằng admin nó chơi thế đó.
@@ dại nhất là tên nào đăng ký tài khoản ở 1 site xong để chìa khóa két sắt ở ngay trên tk đó :D:D
Hello két sắt t tin mày nên cứ lấy tẹt bô đi nhóe :p

@@ dại nhất là tên nào đăng ký tài khoản ở 1 site xong để chìa khóa két sắt ở ngay trên tk đó :D:D
Hello két sắt t tin mày nên cứ lấy tẹt bô đi nhóe :p
:D

và lại có thêm cái kỷ niệm: làm MMO dc $, làm MMO đc biết cảm giác bị H.A.C.K $ :D

Chỉ có thể là hack, Unauthorized Claim đi bạn ơi.

Thông tin này cũng có giá trị và cũng nên cung cấp cho PP càng nhiều và càng cụ thể càng tốt.

Cái này nó không phải pay theo Chu Kỳ cho nên chắc là không phải Auto pay rồi :D. Mà là gởi tiền liên tục cho các khoản thanh toán khác nhau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom