Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

Mình cũng bị mít lúc 19h08p ngày 19 mà chả hiểu tại sao luôn :(

PP nó ổn định lại chưa các bác

PP nó ổn định lại chưa các bác
chưa biết nữa, mà cứ từ từ, đừng manh động, kiếm hầm trú ẩn, đợi bão qua :D

chưa biết nữa, mà cứ từ từ, đừng manh động, kiếm hầm trú ẩn, đợi bão qua :D
Mấy hôm nay sợ éo dám dùng PP nữa . mỗi ngày toàn vào check mail xem có em nào đi chưa ;)

cứ dùng bình thường có gì mà phải lo, pp nó đang rảnh quá mà

hôm nay có ai dính nữa không nhỉ

paypal chính sài nguồn sạch cũng bị dính đây, 180day ko có mail rút tiền luôn..... Xui cái là sau 180 days ko login dc paypal luôn yêu cầu lấy lại pass thì dính cái bắt điền câu hỏi bảo mật mà trước reg đại có nhớ đâu( trước có xác nhận bằng info hay số thẻ.... mà giờ ko thấy paypal giờ làm khó nhau kinh)

:eek::eek::eek: biết nói ji hơn

acc xài gần 2 năm, chỉ nhận $ từ net và rút về vn ăn mít ngày 19/7 @@

Papal thì đừng nói trước điều gì !
Hên xui nó limit thôi !
Nhưng trước mình có 1 acc đi mua bán linh tính - cuối cùng tự nhiên limit !
Giờ tạo acc mới up lên Pre - chỉ nhận tiền và with tiền thì mấy năm rồi ko thấy bị hỏi thăm ! Mình log cả IP US ( do quên tắt sock lúc fake IP ) và log nhiều ip từ điện thoại - máy tínhở nhà và công ty nhưng giờ vẫn ngon
Số tiền with cả vài chục K cũng ko sao cả !
Vậy nên a e có thể tạo 1 acc chịnhs chủ để nhận tiền và with còn mua bán thì làm ácc khsac mà mua :) Ant toàn tiện lợi !
Share ít kinh nghiệm cho a e mong rằng a e có nhưng giao dịch an toàn và hiệu quả !
Cái này chuẩn mem này Acc mình cũng Up Pre chỉ nhận net rồi with complete sau 30 phút vài năm rồi vãn k sao

Cái này chuẩn mem này Acc mình cũng Up Pre chỉ nhận net rồi with complete sau 30 phút vài năm rồi vãn k sao
up pre kiểu gì cậu mình nhấn vào =>>> Account Type: Personal Upgrade thì nó ra thế này =>> nhấn upgrade your acount rồi mà nó không load cho

vừa mới check cái mail thử :D acc reg xong để đấy ko làm gì cũng bị ra đi

paypal bây giờ đúng tí là limit . sợ thật .

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back