Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.133
Facebook
Follow me on Facebook
Độ 1 tuần trở lại đây, Có rất nhiều người bị limit PP. Toàn loại 180days không thể kháng cáo thôi.
Mình cũng dính 1 acc nhưng acc này ko Gd gì cả chỉ nhận vài $ từ 1 app android thôi.

Có anh em nào bị không

hóng

có, bị 2 acc

Tiên sư cái thằng PP nhá, ông mệt với mày lắm oài :p

hên quá, 1 chục acc của mình không dính acc nào

pâypl mình trước giờ toàn mua bán với mẽo, fund tiền từ visa, 5 năm rồi ko bị gì @@

xác nhận vừa log vào
:D:D:D:D
Như thường lệ vẫn chả bị gì cả:p:p:p:p

lòng vòng đọc 1 lúc cũng hiểu , ai bảo thằng thớt giao dịch với tui ghi chữ no refund, bắt đền nha :( tiền thì toàn nhận từ nguồn uy tín , tháng có giao dịch vài lần :(

hơ hơ quá khổ. cẩn trọng cho paypal ăn ít ít để nó thả lỏng @@

May quá acc chính chủ chưa thấy sao, giờ nếu bị limit những email mình đã add vào có cách nào remove đc ko nhỉ?

Vừa nhận được mail limit. Vào thì thấy topic này.

dạo này nhận $ từ offers về. Tự nhiên bị limit chán vcc

Chả vấn đề gì to tát, tất cả cứ quy ra mua bán, hạn chế personal nhưng khi khuyên khách toàn:
  • Đó giờ chuyển cả ngàn $ có sao đâu
  • Xác nhận làm gì phiền thế nhanh nhanh nào
  • Nguồn sạch mà sao limited
  • Cứ chuyển nhiều lần đi, một cái có fee, cái no fee là được chứ gì
Vâng không có sao thì không sao, nhưng khi có sao thì rất nhiều sao. Nhưng ít ai chịu hiểu toàn :D, đến khi bị thì la lên Paypal khó quá ..... chửi .... Paypal. Rồi tẩy chay Paypal. Một tập đoàn lớn như thế không bao giờ nó để ai đó vi phạm điều khoản dịch vụ của nó một thời gian dài cả, và đừng nghĩ lâu năm là có thể được bỏ qua. Điển hình là một pro adf.ly vừa ra đi một Paypal 4 năm tuổi (ai sống lâu năm chắc đoán được rồi :)). Khuyên các bạn hãy thận trọng trong giao dịch ;)

Chả vấn đề gì to tát, tất cả cứ quy ra mua bán, hạn chế personal nhưng khi khuyên khách toàn:
  • Đó giờ chuyển cả ngàn $ có sao đâu
  • Xác nhận làm gì phiền thế nhanh nhanh nào
  • Nguồn sạch mà sao limited
  • Cứ chuyển nhiều lần đi, một cái có fee, cái no fee là được chứ gì
Vâng không có sao thì không sao, nhưng khi có sao thì rất nhiều sao. Nhưng ít ai chịu hiểu toàn :D, đến khi bị thì la lên Paypal khó quá ..... chửi .... Paypal. Rồi tẩy chay Paypal. Một tập đoàn lớn như thế không bao giờ nó để ai đó vi phạm điều khoản dịch vụ của nó một thời gian dài cả, và đừng nghĩ lâu năm là có thể được bỏ qua. Điển hình là một pro adf.ly vừa ra đi một Paypal 4 năm tuổi (ai sống lâu năm chắc đoán được rồi :)). Khuyên các bạn hãy thận trọng trong giao dịch ;)
paypal của mình 4 năm tuổi. Dạo gần đây có nhận tiền từ net offers. Sau đó bán lại cho mấy người trên MMO. Bị limit 180 ngày luôn. Không biết có cách gỡ ko

Gần đây chúng tôi nhận thấy một vấn đề với tài khoản của bạn. Để xem những gì bạn có thể và không thể làm trong khi tài khoản của bạn là có hạn, đi đến Trung tâm Nghị quyết .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom