Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

có cái acc âm đợi hoài chả limited, chắc nó chờ add fund vào:rolleyes:
đau ruột với comment này của bạn :D

cmnr :cool:

10% thì đã đc bác - e còn chưa thấy cái step gở kia . tháy dòng ko thể kháng cáo là coi như vứt rồi :((
mình gỡ đc 1 cú nhưng những cái sau tương tự ko gỡ đc :(

căng thẳng thât

Cập nhập phát - Mấy hôm nay tình hình thế nào rồi các bác :D

kiểm tra xem Paypal của mình lập dc bao lâu rồi ở chỗ nào bác nhỉ ?
Gửi mail cho nó hỏi nhé. Nội dung:
ĐM dear Paypal !
Tao có cái acc này lập đã lâu mà lỡ tay tao xoá mất mail Welcome rùi. Mày làm ơn soi giùm tao cái acc này lập từ ngày bao giờ thế? Cảm ơn nếu mày giúp tao. Trả lời ngay đừng bắt tao đợi lâu nhá.
Hồi xưa có cái PP lập được hơn 4 năm cũng phải mail hỏi để sell acc đó.

ĐM dear Paypal !
Tao có cái acc này lập đã lâu mà lỡ tay tao xoá mất mail Welcome rùi. Mày làm ơn soi giùm tao cái acc này lập từ ngày bao giờ thế? Cảm ơn nếu mày giúp tao. Trả lời ngay đừng bắt tao đợi lâu nhá.
Chuẩn cmnr :D éo thích hỏi google thì hỏi thẳng paypal là tốt nhất :p

Các bạn cho mình hỏi tí. Hiện giờ nếu giao dịch paypal có phí thì bên người bán nên gửi mail cho người mua với nội dung thế nào là ổn nhất và cái mail này có thể làm bằng chứng xác minh giao dịch khi paypal nó hỏi hay ko? Thank all!

PayPal đáng sợ thật, phí thanh toán cao, phí chuyển đổi ngoại tệ cũng mất gần 5% tỷ giá so với giá thị trường (giá bán USD của bank)

kiểm tra xem Paypal của mình lập dc bao lâu rồi ở chỗ nào bác nhỉ ?
https://www.paypal.com/us/verified/pal=email_paypal
ĐM dear Paypal !
Anh có nghĩ tới hậu quả khi bạn ấy làm thật không :eek:

ĐM dear Paypal !
PP rep rằng :
Mày thích thì tự mà nhớ . tau éo rảnh mà lục . hỏi nhiều ra đảo =]]

Hồi xưa anh viết email hỏi nó thật mà. Đại khái nội dung như thế này !
Dear Paypal !
I have a Paypal account create along time ago. Perhaps I was delete it. I was try very hard find mail welcome of you but not success. Please help me check again and tell me when i did created my account.
Thanks for your support. I am waiting..
Best regards !
Sau đó 1 ngày nó gửi mail thông báo cho anh ngày tạo acc.

Có ai biết làm sao add vao paypal không:
Note của paypal :

Add Funds is Not Available

PayPal does not currently offer the ability to add funds from your bank account.

When you make a payment, PayPal charges the buyer's credit card and instantly credits the seller's PayPal account.

định add tiền mua ít đồ mà bị như vây. ai biết tại sao không vậy ????????????????

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek::eek: :eek: :eek: :confused: :confused: :confused::confused::confused::confused::confused: :confused: :confused: :confused: :confused::confused::confused:

có cái acc âm đợi hoài chả limited, chắc nó chờ add fund vào:rolleyes:
Cho mình acc đó đi trả nợ giùm cho . Ớ hớ hớ hớ :))

Có ai biết làm sao add vao paypal không:
Note của paypal :

Add Funds is Not Available

PayPal does not currently offer the ability to add funds from your bank account.

When you make a payment, PayPal charges the buyer's credit card and instantly credits the seller's PayPal account.

định add tiền mua ít đồ mà bị như vây. ai biết tại sao không vậy ????????????????

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek::eek: :eek: :eek: :confused: :confused: :confused::confused::confused::confused::confused: :confused: :confused: :confused: :confused::confused::confused:
mua đi nó tự trừ trong thẻ chứ addfund không có tác dụng ở VN đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week