• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

Chả vấn đề gì to tát, tất cả cứ quy ra mua bán, hạn chế personal nhưng khi khuyên khách toàn:
  • Đó giờ chuyển cả ngàn $ có sao đâu
  • Xác nhận làm gì phiền thế nhanh nhanh nào
  • Nguồn sạch mà sao limited
  • Cứ chuyển nhiều lần đi, một cái có fee, cái no fee là được chứ gì
Vâng không có sao thì không sao, nhưng khi có sao thì rất nhiều sao. Nhưng ít ai chịu hiểu toàn :D, đến khi bị thì la lên Paypal khó quá ..... chửi .... Paypal. Rồi tẩy chay Paypal. Một tập đoàn lớn như thế không bao giờ nó để ai đó vi phạm điều khoản dịch vụ của nó một thời gian dài cả, và đừng nghĩ lâu năm là có thể được bỏ qua. Điển hình là một pro adf.ly vừa ra đi một Paypal 4 năm tuổi (ai sống lâu năm chắc đoán được rồi :)). Khuyên các bạn hãy thận trọng trong giao dịch ;)
Chuẩn luôn, đây trước có cái PP dùng hơn 5 năm, trước toàn mua bán với khách nước ngoài, trust có vẻ khá cao, sau đó dùng để kinh doanh nghanhf có điều kiện của nó mà khôgn xin phép nó trước, nó cũng cho bay. Sau này mở TK cứ lấy thông tin cũ là limited hết :D

toàn lạm dùng send dạng gift trốn thuế thì nó có đi 1 loạt là phải rồi

paypal của mình 4 năm tuổi. Dạo gần đây có nhận tiền từ net offers. Sau đó bán lại cho mấy người trên MMO. Bị limit 180 ngày luôn. Không biết có cách gỡ ko
Nghe có vẻ tiền từ nguồn offer của tk vietnam đang trong tầm ngắm ấy nhỉ

Nói riêng là chúng ta không thể lừa được em nó dài dài, mặc dù em nó dốt đến lỗi may ra biết 1 vài từ tiếng việt :p, thôi thì thận trọng + hên sui.:D

bị limit ntn là sao vậy mnguoi? tớ vừa bị xong.

Bị quét limit hàng loạt rồi. Thấy ai cũng kêu

Chơi paypal thì phải đẹp giai mới ít bị limited acc, còn xấu giai thì bị lmited thường xuyên, đến hẹn lại limited :p

May quá acc chính chủ chưa thấy sao, giờ nếu bị limit những email mình đã add vào có cách nào remove đc ko nhỉ?
ko đc :D

paypal có hai công việc chính là chống rửa tiền và xử lý giao dịch. trong hai nhiệm vụ đó thì nhiệm vụ chống rửa tiền là ưu tiên hàng đầu .cho nên các account nào cò hành vi nào khả nghi sẽ được đưa vào tầm ngắm đến 1 lúc nào đó thì ăn mít 180 ngày

lòng vòng đọc 1 lúc cũng hiểu , ai bảo thằng thớt giao dịch với tui ghi chữ no refund, bắt đền nha :( tiền thì toàn nhận từ nguồn uy tín , tháng có giao dịch vài lần :(
Thêm một cảnh báo nữa mình quên ghi, đó là memo giao dịch không được ghi "no refund". Giao dịch thương mại chưa biết thế nào mà chặn đầu thế đừng hỏi vì sao Paypal review transaction. Có lần mình mua SSH của bạn @YouAndIVN . Bạn ấy bắt phải ghi thế và mình đành chiều thôi :). Mình nhớ có ai đó từng viết một memo khá dài và buồn cười nhưng tóm gọn cũng là no refund và rồi cũng bị hỏi thăm. Hi vọng các bạn hết sức lưu ý và đừng nghĩ Paypal nó quá đơn giản, mà hãy lưu tâm trong từng giao dịch nha ;)

paypal có hai công việc chính là chống rửa tiền và xử lý giao dịch. trong hai nhiệm vụ đó thì nhiệm vụ chống rửa tiền là ưu tiên hàng đầu .cho nên các account nào cò hành vi nào khả nghi sẽ được đưa vào tầm ngắm đến 1 lúc nào đó thì ăn mít 180 ngày

http://vietstock.vn/2015/03/paypal-...-do-vi-pham-cam-van-chong-cuba-773-411512.htm

Paypal mang luồng gió Âu Mỹ nên chính sách của nó khác hoàn toàn so với suy nghĩ của người Việt, nó không đơn giản chỉ là một cái ví. Nếu bạn cần một cái ví đúng nghĩa hãy chọn wmtransfer của Nga

Last edited:
mit sạch . mình bị 1 cái
Có người nào cung kêu cả ;)

đây c. xem giúp t với. ngày 19 t có 1 gd nhận tiền nhưng hình như ID nó bảo lại không đúng với ID giao dịch nhận tiền.hjc

ACE cần acc paypal nhận $ thì LH t nhé không hạn chế SL :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom