Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

nói chung là nó đang quét nên 3-4 ngày nay có dám login pp đâu..check mail cho an toàn :D
với thím nào dính níu tới rewardable cũng có tỉ lệ bị cao :D

Cái acc mấy năm chả bị limit lần nào thì giờ bị limit @@!
Tự nhiên nhận 2 cái payment vớ vẩn của thằg nào thế là bị hold và limit luôn...

đây bạn

chụp cái phần bên dưới ấy. cái phần gì mà kêu up gì lên ấy chứ chụp kiểu này ai pk mà giúp :(

Độ 1 tuần trở lại đây, Có rất nhiều người bị limit PP. Toàn loại 180days không thể kháng cáo thôi.
Mình cũng dính 1 acc nhưng acc này ko Gd gì cả chỉ nhận vài $ từ 1 app android thôi.

Có anh em nào bị không
Bạn bị limited mình không lấy làm lạ, search google cái forum nào mua bán Paypal cũng có bạn hết, giao dịch quá nhiều nhưng chỉ quan tâm dồn tiền mà ít chú trọng hợp thức hóa thì cũng .... sớm hay muộn thôi :)

Bạn bị limited mình không lấy làm lạ, search google cái forum nào mua bán Paypal cũng có bạn hết, giao dịch quá nhiều nhưng chỉ quan tâm dồn tiền mà ít chú trọng hợp thức hóa thì cũng .... sớm hay muộn thôi :)
oh. Em nổi tiếng vậy kia à ;)

Tự nhiên hnay nhận được mail của pp "Enjoy instant access to your future payment", mặc dù mình chưa đủ 3 cái basic requirement của nó :confused:

đang tính mua ít PP đầu tư chơi PTC mà nghe vụ này kinh hồn. PP mình cũng 4 năm rồi chứ ít gì

Dùng paypal thì limited là chuyện thường
Dùng chính chủ thì không sọ limited chỉ sợ mỗi "This limitation cannot be appealed." thôi
Và hôm nay mình đã bị, đang cố contact kháng cáo :(

Dùng paypal thì limited là chuyện thường
Dùng chính chủ thì không sọ limited chỉ sợ mỗi "This limitation cannot be appealed." thôi
Và hôm nay mình đã bị, đang cố contact kháng cáo :(
Giống nhau rồi :( Contact sao thế c

PP mình hơn 5 năm rồi mà vẫn bị :(

Bác nào biết gỡ limit như này ko?
Mua pp của 2 bác trên mmo4me ngày 3/7 nhưng hôm nay nó lại hold tiền mình :(((((((((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom