• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo chủ thớt hmtri hiện nay có acc skype là hmtri2008 đang đi scam

wwwcuongit

Hero
Verified
Reactions
661
MR
0.265
https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-22-7-btc-22-3-btc-e-23-vcb.270776/

Hôm nay định mua một ít Netelleer và Payeer thì chút nữa bị ăn CAM, đang định chuyển tiền nghĩ thế nào đó check lại thì thấy thông tin hơi khác với chủ thớt giao

số tài khoản VCB đối tượng cung cấp: 0071000627482

Attachments

243.7 KB · Views: 107
    2.7 KB · Views: 75
    88.7 KB · Views: 74
Last edited:
chế này nhảm vl @@ người ta bh hơn 1k$ mà bảo scam @@

Bạn không nói thì không ai biết là bạn ngu, chả nhẽ mình lại chửi lại bạn @CheatOffers, bạn đọc kỹ giúp mình trước khi comment nhé.

Vấn đề mình đang nói ở đây là để chủ thớt biết và các bạn giao dịch với chủ thớt @hmtri check cần thận trước khi giao dịch vì đang có người mạo danh bạn ấy đi scam người khác

Bạn không nói thì không ai biết là bạn ngu, chả nhẽ mình lại chửi lại bạn @CheatOffers, bạn đọc kỹ giúp mình trước khi comment nhé.

Vấn đề mình đang nói ở đây là để chủ thớt biết và các bạn giao dịch với chủ thớt @hmtri check cần thận trước khi giao dịch vì đang có người mạo danh bạn ấy đi scam người khác
cậu phải xem cậu đó cậu à @@ viết tiêu đề thì gây hiểu nhầm vl @@ bạn mới ngu đó bạn à @@ đã câu văn không đúng còn nói người ta à

Cảnh báo chủ thớt hmtri hiện nay có acc skype là hmtri2008

xin thưa với cậu câu này 99% người khác hiểu là hmtri đang scam nha . đếch có ai mà nghĩ là bị người khác giả mạo đâu ku cậu @@

cậu phải xem cậu đó cậu à @@ viết tiêu đề thì gây hiểu nhầm vl @@ bạn mới ngu đó bạn à @@ đã câu văn không đúng còn nói người ta à

Cảnh báo chủ thớt hmtri hiện nay có acc skype là hmtri2008

xin thưa với cậu câu này 99% người khác hiểu là hmtri đang scam nha . đếch có ai mà nghĩ là bị người khác giả mạo đâu ku cậu @@

Khả năng đọc hiểu của bạn có vẻ hơi bị kém, nhớ đọc hết cả câu nhé

Khả năng đọc hiểu của bạn có vẻ hơi bị kém, nhớ đọc hết cả câu nhé

đúng là cái cậu này -_- về học lại tiếng việt đi @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member