Cần xoay vốn nhanh trong vòng 3 tháng!!!

lạy hồn, thay vì sau 3 tháng có 13tr thì 1 phút bay hết 1tr tiền vốn với forex ,chớ dại

Em khuyên anh nên bỏ 25$ ra học lớp teambuildvn của Khương đi. Thực tập khoảng 1 tháng là bắt đầu có sale, 2 tháng còn lại có thể kiếm đủ số tiền anh cần. Chứ đừng có dại mà chơi forex, nó như bet vậy :). Muốn kiếm vài $ lẻ/ngày thì pm em hướng dẫn invest HYIP, em đầu tư site nào thì anh đầu tư site đó và ăn RCB của monitor. Cố gắng lên nhé!

Làm cái đồ án mà 50 chai cơ hả ,dữ vậy !

Em khuyên anh nên bỏ 25$ ra học lớp teambuildvn của Khương đi. Thực tập khoảng 1 tháng là bắt đầu có sale, 2 tháng còn lại có thể kiếm đủ số tiền anh cần. Chứ đừng có dại mà chơi forex, nó như bet vậy :). Muốn kiếm vài $ lẻ/ngày thì pm em hướng dẫn invest HYIP, em đầu tư site nào thì anh đầu tư site đó và ăn RCB của monitor. Cố gắng lên nhé!
team đó dạy cái gì nhỉ ?

Trường hút máu :)
mà công nhận trường cũng giả man thật đi học làm cái đồ án tốt nghiệp thui mà 50tr vãi sau khi tốt nghiệp xong xin việc thêm vài chục tr nữa ngon ăn luôn :))

team đó dạy cái gì nhỉ ?
Dạy làm affiliate (product launch, bán áo thun sunfrog+ teespring, youtube), thấy cũng ổn

Phang 37 triệu kia vào Novak Djokovic -1.5 ngủ 1 giấc sáng mai giấc mơ được thực hiện

Nhắc nhở ai quote hay post hình nhạy cảm giống @Soledad thì ra đảo 3 ngày nhé!

ra ngân hàng vay tín chấp 70 triệu nghe nói chỉ cần cmnd thì phải

Mình chơi forex kiếm cơm đây, kinh nghiệm đầy mình, và với câu hỏi của bạn thì câu trả lời là impossible.Muốn có lời forex thì phải lăn lộn 3-4 năm, khóc lên khóc xuống, mất ăn mất ngủ, đọc cả nghìn trang sách,... và phải đi làm việc khác thì mới hi vọng ...ở thị trường này nhé.

mới chơi làm sao ngày hơn 10 usd ở MMO đc :3

đồ án mà 50tr thì cậu bỏ mẹ nó 10tr cho thằng chấm đồ án đi cho rồi , còn ko thì nghỉ mẹ nó đi cho rồi .

Mình chơi forex kiếm cơm đây, kinh nghiệm đầy mình, và với câu hỏi của bạn thì câu trả lời là impossible.Muốn có lời forex thì phải lăn lộn 3-4 năm, khóc lên khóc xuống, mất ăn mất ngủ, đọc cả nghìn trang sách,... và phải đi làm việc khác thì mới hi vọng ...ở thị trường này nhé.
Quá chuẩn!

Mấy anh chị lâu năm trong diễn đàn cho em xin ít lời khuyên đi ạ. Em giờ đang là sinh viên năm cuối bên trường Văn Lang ngành thiết kế thời trang đang trong giai đoạn thở oxy :(( Cái đồ án tốt nghiệp ra trường của em thầy cô hướng dẫn em bảo là phải dự trù tầm 50triệu thì mới đủ để mua vật liệu, thuê mướn thiết kế chụp ảnh các kiểu rồi nào là chi phí vặt vãnh thế này thế nọ thế lọ thế chai. Hồi năm trước e cũng làm nhiều đồ án rồi nhưng toàn nhỏ nhỏ, cái đồ án này là bự nhất mà ba má em chỉ có thể cho em 20triệu thôi (nhà em ở Bến Tre ngay cạnh chợ Cái Mơn hiện đang trong giai đoạn giải tỏa nên ba má kẹt đủ thứ) còn lại em phải tự xoay 30triệu, kì này mà ko đủ $ thì ko tốt nghiệp được buộc phải bảo lưu kết quả mà đợi tới năm sau thì em biết làm gì kiếm cơm đây :(( Em cũng có nhờ mấy mối quan hệ thân thiết thì tìm được một chỗ cho vay được 10 triệu (10%/tháng), về khoảng này e sẽ cố gắng đi làm part time trả lãi, họ hàng bạn bè 7 triệu. Còn lại 13 triệu em hết phương cầu cứu rồi, em nghe mấy anh chị đi trước học bên ngành tài chính bảo hãy tìm hiểu thử forex (em thì hiểu nôm na là mua bán vàng, tiền đô này nọ), nếu may mắn thì từ 1 triệu có thể kiếm được khoảng em cần trong 3, 4 tháng. Em cũng chạy khắp mấy 4rum rồi thấy mỗi bên này là anh chị có vẻ am hiểu tường tận, cho em hỏi là trong khoảng tối thiểu là 3 tháng thì em có thể kiếm được 13 triệu để đóng kịp học phí ra trường đúng kỳ hạn không ạ?? Em đang vật vã lắm :((
Thằng nào xúi dại bạn vậy, đừng nghe lời ai cả, mất hết tiền đấy, forex là vi phạm pháp luật có nguy cơ bị phạt 50-100 triệu, đừng dại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom