Cần xoay vốn nhanh trong vòng 3 tháng!!!

Lời khuyên chân thành là đừng tưởng bở forex dễ ăn thế,nhất là newbie
Đối với người lành nghề rồi thì đúng là 13tr trong 3 tháng với số vốn 1-2tr ban đầu còn được
còn newb thì đừng mơ hão, chết ko kịp ngáp

Lời khuyên là bạn học thiết kế vậy thì thiết kế láy 1 cái gì đó mang ra bán đi

đồ án 50 củ:confused:. Trường Văn Lang. Nhớ rồi .
chất lượng dạy và học thì ko biết thế nào
T con mình sau này cấm bén mảng đến cái trường này :D:D:D
P/S : Gửi cho mấy ông hội đồng 10 củ cũng là ý tưởng hay đấy bạn

Đừng có điên mà đâm vào forex em ơi, cẩn thận mất tất thì ra nhẩy cầu đấy. Tuyệt đối không forex, ko bet bóng, không đầu tư. Số tiền em còn thiếu có 13 tr cũng ko phải quá lớn

Với a là người đã có công việc ổn định thì tích lũy là điều có thể, cơ mà em là sinh viên anh ơiiiiiiiii :((

Nói thật với bạn, mmo chỉ dành cho đồng tiền nhàn rỗi chứ không phải dùng để xoay vòng vốn, bởi vì chơi mmo rất là mạo hiểm , kiếm tiền nhanh đương nhiên phải kèm theo mạo hiểm, bạn chơi giống như là đánh bạc vậy, chơi cho vui, chứ dùng gia tài mà chơi thì coi chừng đổ nợ, bạn đừng hi vọng nữa.
Cầm sổ đỏ vay ngân hàng chắc ăn hơn đấy.

giờ đang giải tỏa lum la dưới quê, sổ đỏ đang trong giai đoạn thủ tục hành chính lum la hết ngân hàng ko lấy anh ơi :(

làm đồ án mà mất tới 50 củ cơ à @@, mặn thế . chắc học mấy năm đại học phải tốn kém lắm chứ đùa :v mà sao ko vay ngân hàng, vay chỗ nào mà 10% 1 tháng có mà chết à, vay ngân hàng 1 năm 12% thôi chứ mấy. nhờ họ hàng thân thích vay hộ hoặc cắm sổ đỏ mà vay. vay xã hội đen 10% 1 tháng có mà chết. mmo thì người ta phải nghiên cứu bao lâu mới gọi là kiếm được tý. bạn mới nghe nói mà đã đinh đầu tư vào thì mất là cái chắc. ngon ăn thế thì ai cũng giàu cmnr chứ ở đó mà mơ à. tỉnh táo lại đi. mà đúng như bạn trên nói là mmo chỉ chơi với tiền nhàn rỗi thôi, newbie đừng mong kiếm đc ngay. đọc có đoạn nhờ người họ hàng thân thích vay kiểu gì mà 10% 1 tháng, thân gì mà thân vãi thế. vay ngân hàng có 12% 1 năm thôi. thân thiết kiểu đó mà giết nhau à, đừng nghĩ 10% 1 tháng nó nhỏ, to vkl ra đấy.

Thân thiết thì là thân thiết chứ ai ngu gì đứng ra bảo lãnh để mình vay lớn bao giờ, trong khi là sinh viên nữa, được bao nhiêu đó là em mừng lắm rồi

hớ bác này cũng hay có chỗ vay đc 10tr rùi vay nốt 13tr kia luôn đi thím 23tr mà 10%/tháng => 2tr3 tốt nghiệp xong rùi đi làm mà trả lao lên MMO làm gì vừa tốn time vừa k đc gì đâu => MMO là 1 4rum thuần chat và xảm hơn bao h hết (các pro thấy e nói đúng k ) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

EM là sinh viên mà, quan hệ ko được rộng phải nhờ vã ng này ng kia, mà có ai ngu đứng ra bảo lãnh để mình vay lớn đâu, lỡ có gì bất trắc họ mang họa vào thân thì ai mà chịu!

Với a là người đã có công việc ổn định thì tích lũy là điều có thể, cơ mà em là sinh viên anh ơiiiiiiiii :((

bạn có máy ảnh hay máy quay phim gì ko ? chụp ảnh + quay video rồi đem lên mạng bán, có mấy trang ảnh online của nước ngoài họ mua đó, giá cũng cao lắm. :)

Lời khuyên chân thành là đừng tưởng bở forex dễ ăn thế,nhất là newbie
Đối với người lành nghề rồi thì đúng là 13tr trong 3 tháng với số vốn 1-2tr ban đầu còn được
còn newb thì đừng mơ hão, chết ko kịp ngáp

Lời khuyên là bạn học thiết kế vậy thì thiết kế láy 1 cái gì đó mang ra bán đi

Mình có nên nhờ họ đánh giùm rồi chia % không nhỉ??

bạn có máy ảnh hay máy quay phim gì ko ? chụp ảnh + quay video rồi đem lên mạng bán, có mấy trang ảnh online của nước ngoài họ mua đó, giá cũng cao lắm. :)

Là sao anh, nếu chụp thì chụp theo concept như thế nào thì mới mong bán được??

như mọi người đã góp ý ở trên rùi thì giờ mình góp thêm là bạn nên nghe đi, đừng cố đấm ăn sỏi nữa, khi mọi vấn đề khách quan đã ko còn cách rồi thì giờ chỉ còn 1 biện pháp duy nhất là giảm chi tiêu đồ án của bạn lại đi, cái này ai học bên kinh tế quản trị kinh doanh rành lắm nà

như mọi người đã góp ý ở trên rùi thì giờ mình góp thêm là bạn nên nghe đi, đừng cố đấm ăn sỏi nữa, khi mọi vấn đề khách quan đã ko còn cách rồi thì giờ chỉ còn 1 biện pháp duy nhất là giảm chi tiêu đồ án của bạn lại đi, cái này ai học bên kinh tế quản trị kinh doanh rành lắm nà

Mình học thiết kế mà...

Là sao anh, nếu chụp thì chụp theo concept như thế nào thì mới mong bán được??

nhìn chung là chụp ảnh chất lượng càng cao càng tốt , về dùng Photoshop chỉnh sửa thêm cũng đc, bán có giá lắm. video thì giá còn cao hơn nữa.

hôm kia đọc bên thebot có thằng bán video tự làm tay trên trang rumble.com , nó bán được 3 cái, 1 cái 50$ ---> tổng nó thu về được 150$.

mình chỉ góp ý sơ sơ vậy thôi chứ đi sâu vào công nghệ ảnh mình cũng ko rõ :confused:

đánh giùm thì không đủ 13 tr đâu mà rủi ro chia đôi
nói chung có bạn cho lời khuyên giảm chi phí xuống là đúng rồi
tôi ko tin đồ án kiểu gì tận 50củ, nghỉ! hãy liệt kê tất cả thứ bạn cần làm đồ án,xem những thứ gì có thể bỏ, xem cái gì đắt đỏ nhất và tìm cách thay thế rẻ hơn
bằng cách này biết đâu chi phí chỉ còn 25-30 củ

Nói thì kỳ chứ mình ko tin mấy vụ này. Làm đồ án gì mà 50 củ... Có nghe nói làm đồ án tốn nhiều tiền, do đặc thù một số ngành. Nhưng mà khó quá thì xin bảo lưu đi làm kiếm tiền. Đủ thì quay lại :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back