• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần việc ~ 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em đang cần việc làm khoảng 10$/ngày
Thời gian em online 15/24 nên rất nhiều thời gian
Ai có site nào thì hướng dẫn hộ em,cám ơn.

ở ĐN thì còn đc :D

Upvote 0
Mình làm công ty ngày 8 tiếng tuần 6 buổi tháng được 5tr , thớt kiếm được ai chỉ bảo thì cho mình theo với,

Upvote 0
Bro nào nhận em ngày 10$ với. :( học phí dưới 100$ e chấp nhận luôn

Upvote 0
không có vốn mà chơi MMO thì nản lắm, làm off thì có từng lúc, có lúc ngày cày off 20-30 $ còn có khi thì cả tháng không có off lead, rồi thì band acc rồi thì scam của admin, đủ thứ. Mình cũng từng làm, nói chung là gian nan và thấy nản. Mà xác định theo MMO thì phải có thầy, có bạn bè có đồng môn, không thì chả bao giờ khá lên được, ban đầu cứ làm đi sau giỏi rồi thì tự bơi. Mình đã bỏ MMO được 6 tháng rồi, vì chả bơi được nữa :oops:

Upvote 0
Kiếm lặt nhặt từ PTc free và likersvilla ngày cũng tầm 2$ :D
Donkey mail nữa là ngày kiếm được 1$

Nếu 3$ ngày mà làm khoảng 2 tiếng thấy được thì pm mình nha! :D

Yahoo thì click cho avatar !
Còn skype thì là April.L.Jan

Upvote 0
toàn acc today và vài tháng sặc mùi scam dạy học

Upvote 0
không có vốn mà chơi MMO thì nản lắm, làm off thì có từng lúc, có lúc ngày cày off 20-30 $ còn có khi thì cả tháng không có off lead, rồi thì band acc rồi thì scam của admin, đủ thứ. Mình cũng từng làm, nói chung là gian nan và thấy nản. Mà xác định theo MMO thì phải có thầy, có bạn bè có đồng môn, không thì chả bao giờ khá lên được, ban đầu cứ làm đi sau giỏi rồi thì tự bơi. Mình đã bỏ MMO được 6 tháng rồi, vì chả bơi được nữa :oops:
Quá đúng:oops:

Upvote 0
mình đi làm kỹ sư xây dựng lương mới có 4tr / tháng ngày 8h, có khi tăng ca mà k được trả lương, tuần làm 6 ngày :( thớt kiếm được sư phụ chỉ mình với nhé, bỏ nghề xây dựng đi làm vs thớt luôn

Upvote 0
vãi cả 10$/ 1 ngày

Upvote 0
đến với tôi công việc đơn giản là gõ capcha nếu 24/24 thì có thể 10$

Upvote 0
mình đi làm kỹ sư xây dựng lương mới có 4tr / tháng ngày 8h, có khi tăng ca mà k được trả lương, tuần làm 6 ngày :( thớt kiếm được sư phụ chỉ mình với nhé, bỏ nghề xây dựng đi làm vs thớt luôn
mình cũng xây dựng, mmo 1 thời gian, giờ lại phải xách vani lên và đi...học. học thêm để hòng kiếm tiền, chứ mmo thì phải có duyên (duyên đc nhận đệ, duyên đc nhận bạn). Quay đầu là bờ, sang bên kia cũng là bờ. Mình đã quay đầu vì k biết bơi :d

Upvote 0
Tớ đi làm ngoài cả ngày đc có 140k/ngày. Nếu cậu tìm được sư phụ chỉ kiếm 200k/ngày thì buzz tớ nhé. Nghỉ việc theo cậu luôn.
P/s: Sẵn sàng bỏ học phí ra theo cậu nếu cậu tìm được sư phụ chỉ đường. Nhưng học phí tầm 100$ trở lại thui nhé. Có gì Yahoo cho tớ.
Em làm captcha ngày cũng đc 20$ mà, sao bác bi quan vậy :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,074
Latest member
nguyenhuulinh97q
Back