• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần việc ~ 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em đang cần việc làm khoảng 10$/ngày
Thời gian em online 15/24 nên rất nhiều thời gian
Ai có site nào thì hướng dẫn hộ em,cám ơn.

Dạ em 30 rùi bác ah, và em cũng chơi với mấy người đó, nên ta nói Viet Nam là vậy bao áo ko khá được có nhieu nguoi kiem tien giỏi quá nguoi ta ko tìn vì nói chém gió

minh cug quen nhieu nguoi youtube 1 thang lam 10k 20k 30k la thuong
nhung ho cha noi co gia la chac chan
co nguoi nam roi 12 con GA die het 9 con, gio ko dam gan kenh nao vao nua la biet roi
mac du nguoi ta co tut chong tat kiem tien va tut quet kenh con ko dam ho he

Upvote 0
Đọc kỹ lại là 3 người khác nhau và tôi biết, đọc kỹ vào đi mà thôi nói cho anh em hiểu vậy thôi, tôi ko nói là tôi mà 3 người tôi biết, các bạn cữ cố gắng làm 10$ đến 20$ 1 ngày rùi nói chuyện tiếp nha
bác rất tự tin đấy :)) bác k biết bạn kia thu nhập bn / hour đâu, nếu bác biết chắc từ chém gió bác tự tặng lại mình thôi =))
Dạ em 30 rùi bác ah, và em cũng chơi với mấy người đó, nên ta nói Viet Nam là vậy bao áo ko khá được có nhieu nguoi kiem tien giỏi quá nguoi ta ko tìn vì nói chém gió

Upvote 0
me. reup ma tuong ngon ha nhoc, an eo dc lau dau, ko biet gi moi vo youtube lam con SH
no con hon da cap
người ta pro mà :D
kO trừ ăn tiêu mua sắm chơi bời hả, riêng nó thuê nahf 8 triêu tháng, nuôi 2 đứa lính trả 3 triêu 1 tháng và hoa hồng, + tiền ăn tiêu, thôi mấy Pro cứ kiếm 10$ với 20$ 1 ngày đi nha
:D bảo k biết nó mà sao lại rõ cả họ hàng hang hốc nhà nó thế. 1 tháng nó mua đc con xe SH. ý thì tầm 180-200. cùi cùi thì gần 100. nghĩa là nó đã ăn tiêu, trả lương đc rồi mới có từng đó bỏ ra mua. thế *** nào mà cả năm bỏ ra đc có 300chai :D

Upvote 0

:D bảo k biết nó mà sao lại rõ cả họ hàng hang hốc nhà nó thế. 1 tháng nó mua đc con xe SH. ý thì tầm 180-200. cùi cùi thì gần 100. nghĩa là nó đã ăn tiêu, trả lương đc rồi mới có từng đó bỏ ra mua. thế *** nào mà cả năm bỏ ra đc có 300chai :D
co nguoi nam roi 12 con GA die het 9 con, gio ko dam gan kenh nao vao nua la biet roi
thôi không nói chuyện được với pro đâu mấy bác :))

Upvote 0
pro nhu anh thuong, thang lam 20k con cha dam len tieng nhi, heh e @thuong12382

Upvote 0
Upvote 0
Kô liên quan nhưng mà viết có dấu đy bạn
nhung ho cha noi co gia la chac chan << chả hiểu câu này

Upvote 0

Sao lai ko biet ha ban, toi choi cung sao lai ko biet, haha, ok anh em cu ok di, tôi ko nhận tôi pro, nhưng tôi chứng kiến là như vậy, còn tui cũng gà thôi thôi nhưng 10$ 1 ngày mà các bạn ở trên còn nói khó thì tôi chịu. Vâyj nhé mấy pro bàn phím

Upvote 0
Kô liên quan nhưng mà viết có dấu đy bạn
nhung ho cha noi co gia la chac chan << chả hiểu câu này
cha co gi la chac chan, he he, chac do tay nhanh hon nao

Upvote 0
biết nghe tiếng anh ok. => humanatic.com 1.5-2$ nếu nghe tạm. nghe tốt 4$/h là chuyện bt
humantic mình có acc, mà sao mỗi lần vô thì đều ko có job để làm, thím có thể chỉ mình thời gian nào thì có job không

Upvote 0
Sao lai ko biet ha ban, toi choi cung sao lai ko biet, haha, ok anh em cu ok di, tôi ko nhận tôi pro, nhưng tôi chứng kiến là như vậy, còn tui cũng gà thôi thôi nhưng 10$ 1 ngày mà các bạn ở trên còn nói khó thì tôi chịu. Vâyj nhé mấy pro bàn phím
minh da lan lon hon 2 nam, moi co the chac chan 1 ngay hon 10$ do cau, co le do minh cui mia qua

Upvote 0
Thôi em chém đủ rùi, chỉ muôn noi ngày ko lam duoc 10$ thì thôi các bạn ko hợp và nên đi làm việc khác. Chốt lại 1 câu như vậy. Mình chỉ nhấn mạnh vấn đề làm 5 $ đến 10$ mà ko được thôi, chứ ko nói pro và noob. Thôi buổi tối vui vẻ mình cũng ko trẻ con để mà chém gio cũng 30 tuổi rùi!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back