• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần việc ~ 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em đang cần việc làm khoảng 10$/ngày
Thời gian em online 15/24 nên rất nhiều thời gian
Ai có site nào thì hướng dẫn hộ em,cám ơn.

Thôi em chém đủ rùi, chỉ muôn noi ngày ko lam duoc 10$ thì thôi các bạn ko hợp và nên đi làm việc khác. Chốt lại 1 câu như vậy. Mình chỉ nhấn mạnh vấn đề làm 5 $ đến 10$ mà ko được thôi, chứ ko nói pro và noob. Thôi buổi tối vui vẻ mình cũng ko trẻ con để mà chém gio cũng 30 tuổi rùi!
nhắc lại 30 tuổi làm gì, không hợp lý lắm :D 10$ / ngày với newbie k phải chuyện đơn giản trừ khi có người chỉ bảo. Vấn đề là newbie quá nhiều thể loại ăn shit đá bô nên mọc ra những topic ntn khiến ae ném đá. vậy thôi chứ cũng k có ý đả kích gì. ai cũng có thể làm được, cần phải kiên trì cố gắng học hỏi chứ không phải mở topic thế này. vấn đề là ở chỗ đó!

Upvote 0
:D:D:DVL phán bão :eek::eek::eek::eek:: chiến bình thường kêu bão ! Nếu Pro thật sự ai lại than youtube bão:eek::eek::eek::eek:= ngon ấy

Mình gà, nhung người mình biết là như vậy mình cũng chỉ kiếm 10 đén 20$ 1 ngày thôi, đọc suy nghĩ kỹ chút đi, đang noi vấn đền về 10$ 1 ngày ko kiếm nổi thì nên kiếm nghề khác chứ đừng xoáy vào mấy vấn đề này. Bảo sao VietNam hay đấu đá nhau . Thế nhé mấy chú

Upvote 0
nhắc lại 30 tuổi làm gì, không hợp lý lắm :D 10$ / ngày với newbie k phải chuyện đơn giản trừ khi có người chỉ bảo. Vấn đề là newbie quá nhiều thể loại ăn shit đá bô nên mọc ra những topic ntn khiến ae ném đá. vậy thôi chứ cũng k có ý đả kích gì. ai cũng có thể làm được, cần phải kiên trì cố gắng học hỏi chứ không phải mở topic thế này. vấn đề là ở chỗ đó!

Mình cũng nói có vài đối tượng là làm lấu rùi mà nói 10$ ko được thì mình mới nói là 1 ngày ko nổi 10 $ thì các bạn ko hợp với nghề, bạn đọc kỹ các bài viết trên ở topic này, có nhieu nguoi nói là làm lâu rùi mà cứ than như vậy thì mình chỉ khuyên nên đổi nghe thôi, hoac coi là nghề phụ! Thế nhé

Upvote 0
Mình gà, nhung người mình biết là như vậy mình cũng chỉ kiếm 10 đén 20$ 1 ngày thôi, đọc suy nghĩ kỹ chút đi, đang noi vấn đền về 10$ 1 ngày ko kiếm nổi thì nên kiếm nghề khác chứ đừng xoáy vào mấy vấn đề này. Bảo sao VietNam hay đấu đá nhau . Thế nhé mấy chú
Á Đù Ngon Đấy ngủ luôn

Upvote 0
ai do theo em di, em cam ket 500k 1ngay trong vong 6 thang,
nhung sau 6 thang do, thi ban cung cha co cai gi ngoai tien ca

Upvote 0
cố thôi hihi chúc bạn thành công

Upvote 0
bác có tuyển ng làm cho em xin 1 chân vs bác @@
làm free cho bác 3 tháng đc ko ạ ? hoặc dk như thế nào bác cứ ns a

Upvote 0
ghê vậy? 1 ngày mấy tiếng vậy bác?
Vì xác định làm công việc chính nên hầu như làm cả ngày bác à...nói thế cug không phải là làm liên tục, tầm dưới 12 tiếng 1 ngày mới đạt 20.

Upvote 0
Tôi ko biết anh em trong đây,làm MMo kiểu gi lâu năm hay mới làm, người nói 5$ 1 ngày khó, người nói 10$ 1 ngày khó, rùi nói làm hơn thì lại bảo chém gió, Nhưng tôi nói thật 5$ 1 ngày với 10$ 1 ngày mà ko làm được thì mấy bạn nên từ bỏ đi vì nghề này ko hợp với mấy bạn đâu! Tôi ko làm mảng khác, Tôi chỉ nói mảng Youtube,tôi đã chứng kiến vài người, tháng đầu làm mua con Sh , mới làm 1 năm vốn khoảng 300 chai trong tài khoản, người thứ hai thang đau mua con xe 40 chai, tháng nào thu nhập nhâp cũng 2k đến 30k, người thứ 3 tháng cũng 1k den 2k, vốn trong tai khoản h cũng 100 chai hơn . Riêng cá nhân tôi khi mới nhập môn Youtube ko ai chỉ bảo tháng đầu cũng 3 sô $, bạn thử nói xem 10 kênh trong tài khoàn , kênh ngon thì ngày 20 $, kênh thườngthi ngày 5 $ đến 7 S, kênh bẻ thì ngày 1S, bác tổng lại xem 1 ngày có từ 50$ đến 100$ ko! Mà xao anh em làm MMo kiểu gì ma nói làm 5$ đén 10$ 1 ngày cũng khó, mình khuyên các bạn bỏ đi, làm cái khác vì mức như vậy mà ko làm được thì các bbạ ko hợp với nghề.

Thân!

E newbie mới học Youtube sao cả tháng nó chưa cho vô net vậy ạ :oops::oops::oops: có cách nào đc 1/10 số tiền a nói ko (1 kênh 1 ngày 20$) :confused::confused::confused:

Upvote 0
hix e cạp cả ngày mới đươc ~ 13$ . mấy bác toàn 100$ nhìn mà thèm quá !! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Upvote 0
Threads này tối nay có nhiều BOOM nhỉ ! cẩn thận kẻo nó nổ nguyên cái 4roum cho r khỏi có chỗ mà XL nha :)

Upvote 0
Cho hỏi bạn chủ thread bao nhiểu tuổi rồi ? Nếu bạn còn trẻ thì yên tâm mà chơi bời, học hành đi rồi tới lúc 30 tuổi bạn sẽ kiếm được xxx $/day. Mình biết nếu bạn còn trẻ thì thời gian chờ đợi tới 30 tuổi là khá lâu, nhưng trong thời gian đó bạn có thể ngồi nhìn, kết bạn, giao lưu cùng những người có thể kiếm tiền mua sh, kiếm 2-30k một ngày, vân vân và vân vân. (j/k)

P/s: Mục tiêu không phải là xấu cho dù ít có khả năng làm được, 10$ hay 100$ một ngày không phải là thứ quan trọng nhất. Mà thứ quan trọng nhất đó là quá trình bạn kiếm được số tiền đó: kiến thức, kĩ năng, kinh nghiệm không phải bỏ tiền ra là có được, nhưng có nó thì bạn sẽ làm ra được tiền.

Cố lên! Chúc bạn thành công

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec