• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần việc ~ 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em đang cần việc làm khoảng 10$/ngày
Thời gian em online 15/24 nên rất nhiều thời gian
Ai có site nào thì hướng dẫn hộ em,cám ơn.

bác có tuyển ng làm cho em xin 1 chân vs bác @@
làm free cho bác 3 tháng đc ko ạ ? hoặc dk như thế nào bác cứ ns a
sr bác, mình không tuyển người làm :(

Upvote 0
Em đang cần việc làm khoảng 10$/ngày
Thời gian em online 15/24 nên rất nhiều thời gian
Ai có site nào thì hướng dẫn hộ em,cám ơn.
Mình nghĩ MMO chỉ là thu nhập thụ động thôi còn tốt hơn hết là ra ngoài làm được gặp gỡ giao lưu với mọi người cho nó thoải mái chứ MMO cơ cực lắm, suốt ngày chỉ ngồi ôm máy tính mới có cơm ăn lâu ngày khéo thành người hâm. Mình cũng tham gia MMO nhưng chỉ là kiếm thêm thu nhập chè, nước thôi. Còn công việc chính của vẫn là ra ngoài làm việc.

Upvote 0
học scam k ? hoc phí 4tr ! đóng trước 50% 1 sau khi học xong đóng tiếp :eek::eek::eek:
Học scam thì gặp ông này @gagatgu1997 - tên thật Vũ Đăng Khoa, xứ Huế mộng mơ vừa scam mình 120k các bạn cẩn thận, trước hắn học sinh trường Nguyễn Trường Tộ nổi danh lừa đảo bạn bè bị mọi người xa lánh và đặt tên cho hắn là Cô Độc. Nếu thớt muốn như tên này thì cứ theo học nhé!. :D:D:D

Last edited:
Upvote 0
Clone 1000 vps được không thím :D

Upvote 0
Tôi ko biết anh em trong đây,làm MMo kiểu gi lâu năm hay mới làm, người nói 5$ 1 ngày khó, người nói 10$ 1 ngày khó, rùi nói làm hơn thì lại bảo chém gió, Nhưng tôi nói thật 5$ 1 ngày với 10$ 1 ngày mà ko làm được thì mấy bạn nên từ bỏ đi vì nghề này ko hợp với mấy bạn đâu! Tôi ko làm mảng khác, Tôi chỉ nói mảng Youtube,tôi đã chứng kiến vài người, tháng đầu làm mua con Sh , mới làm 1 năm vốn khoảng 300 chai trong tài khoản, người thứ hai thang đau mua con xe 40 chai, tháng nào thu nhập nhâp cũng 2k đến 30k, người thứ 3 tháng cũng 1k den 2k, vốn trong tai khoản h cũng 100 chai hơn . Riêng cá nhân tôi khi mới nhập môn Youtube ko ai chỉ bảo tháng đầu cũng 3 sô $, bạn thử nói xem 10 kênh trong tài khoàn , kênh ngon thì ngày 20 $, kênh thườngthi ngày 5 $ đến 7 S, kênh bẻ thì ngày 1S, bác tổng lại xem 1 ngày có từ 50$ đến 100$ ko! Mà xao anh em làm MMo kiểu gì ma nói làm 5$ đén 10$ 1 ngày cũng khó, mình khuyên các bạn bỏ đi, làm cái khác vì mức như vậy mà ko làm được thì các bbạ ko hợp với nghề.

Thân!
a này nói chuẩn,mình thấy ở đây ai cũng bi quan :)

Upvote 0
Cho hỏi bạn chủ thread bao nhiểu tuổi rồi ? Nếu bạn còn trẻ thì yên tâm mà chơi bời, học hành đi rồi tới lúc 30 tuổi bạn sẽ kiếm được xxx $/day. Mình biết nếu bạn còn trẻ thì thời gian chờ đợi tới 30 tuổi là khá lâu, nhưng trong thời gian đó bạn có thể ngồi nhìn, kết bạn, giao lưu cùng những người có thể kiếm tiền mua sh, kiếm 2-30k một ngày, vân vân và vân vân. (j/k)

P/s: Mục tiêu không phải là xấu cho dù ít có khả năng làm được, 10$ hay 100$ một ngày không phải là thứ quan trọng nhất. Mà thứ quan trọng nhất đó là quá trình bạn kiếm được số tiền đó: kiến thức, kĩ năng, kinh nghiệm không phải bỏ tiền ra là có được, nhưng có nó thì bạn sẽ làm ra được tiền.

Cố lên! Chúc bạn thành công

Em thấy bao nhiêu comment trong này thì bác nói chuẩn nhất, kết câu này của bác "Mà thứ quan trọng nhất đó là quá trình bạn kiếm được số tiền đó: kiến thức, kĩ năng, kinh nghiệm không phải bỏ tiền ra là có được, nhưng có nó thì bạn sẽ làm ra được tiền"

Upvote 0
Tôi ko biết anh em trong đây,làm MMo kiểu gi lâu năm hay mới làm, người nói 5$ 1 ngày khó, người nói 10$ 1 ngày khó, rùi nói làm hơn thì lại bảo chém gió, Nhưng tôi nói thật 5$ 1 ngày với 10$ 1 ngày mà ko làm được thì mấy bạn nên từ bỏ đi vì nghề này ko hợp với mấy bạn đâu! Tôi ko làm mảng khác, Tôi chỉ nói mảng Youtube,tôi đã chứng kiến vài người, tháng đầu làm mua con Sh , mới làm 1 năm vốn khoảng 300 chai trong tài khoản, người thứ hai thang đau mua con xe 40 chai, tháng nào thu nhập nhâp cũng 2k đến 30k, người thứ 3 tháng cũng 1k den 2k, vốn trong tai khoản h cũng 100 chai hơn . Riêng cá nhân tôi khi mới nhập môn Youtube ko ai chỉ bảo tháng đầu cũng 3 sô $, bạn thử nói xem 10 kênh trong tài khoàn , kênh ngon thì ngày 20 $, kênh thườngthi ngày 5 $ đến 7 S, kênh bẻ thì ngày 1S, bác tổng lại xem 1 ngày có từ 50$ đến 100$ ko! Mà xao anh em làm MMo kiểu gì ma nói làm 5$ đén 10$ 1 ngày cũng khó, mình khuyên các bạn bỏ đi, làm cái khác vì mức như vậy mà ko làm được thì các bbạ ko hợp với nghề.

Thân!
1 thanh niên chuyên reup cho hay :))

Upvote 0
lâu lâu thấy mấy câu hỏi như thớt trên :D:D:D:D
Và đa số mới pro và pro vào cmt " hóng" "
pro sẽ cmt " cố gắng captcha"
mới pro sẽ cmt"inbox"
scam cmt "inbox"
và thêm 1 vài lời khuyên đầy triết lý về 1 tương lai k xa chúng ta sẽ sài dolar thay tiền việt :p:p:p:p:p

Upvote 0
lâu lâu thấy mấy câu hỏi như thớt trên :D:D:D:D
Và đa số mới pro và pro vào cmt " hóng" "
pro sẽ cmt " cố gắng captcha"
mới pro sẽ cmt"inbox"
scam cmt "inbox"
và thêm 1 vài lời khuyên đầy triết lý về 1 tương lai k xa chúng ta sẽ sài dolar thay tiền việt :p:p:p:p:p
định vào cho vài triết lý cuộc sống mà thấy bác này comment nên thôi đi ra :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Cho hỏi bạn chủ thread bao nhiểu tuổi rồi ? Nếu bạn còn trẻ thì yên tâm mà chơi bời, học hành đi rồi tới lúc 30 tuổi bạn sẽ kiếm được xxx $/day. Mình biết nếu bạn còn trẻ thì thời gian chờ đợi tới 30 tuổi là khá lâu, nhưng trong thời gian đó bạn có thể ngồi nhìn, kết bạn, giao lưu cùng những người có thể kiếm tiền mua sh, kiếm 2-30k một ngày, vân vân và vân vân. (j/k)

P/s: Mục tiêu không phải là xấu cho dù ít có khả năng làm được, 10$ hay 100$ một ngày không phải là thứ quan trọng nhất. Mà thứ quan trọng nhất đó là quá trình bạn kiếm được số tiền đó: kiến thức, kĩ năng, kinh nghiệm không phải bỏ tiền ra là có được, nhưng có nó thì bạn sẽ làm ra được tiền.

Cố lên! Chúc bạn thành công

Câu trả lời cho chủ topic ở đây rồi nhé.

MMO(Make Money Online) phạm trù phạm vi của nó bao la lắm, ngay cả post stt facebook mà còn kiếm được tiền cơ mà.

Tiếp tục tìm hiểu về các vấn đề trong MMO để tìm duyên cho bản thân nhé. Đầu tư thời gian, sức lực thậm chí cả tiền bạc rồi dần dần bạn sẽ có kinh nghiệm chinh chiến mà kiếm trên đất MMO thôi. Cái gì cũng đáng và cũng có cái giá của nó cả.

Trong quá trình tìm hiểu thì các bạn có chỗ nào vướng, thắc mắc thì hãy chủ động hỏi nhé, mọi người sẽ giúp.

Mình xin closed topic này tại đây!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn