Cần TUT tăng 5kg trong 1 tháng

tuần quay tay 5 lần thì có lên nổi ko mấy bác
Quay tay rất có hại nếu bạn quay nhiều trong thời gian dài. Vì quay tay ko phải là QHTD theo truyển thông nên có nhiều tác hại nếu bạn lạm dụng.
Theo khoa học thì 2->3 lần1 tuần thì đc, còn hơn thì ko nên. Nhưng nếu bạn bận rộn, sức khỏe ko tốt thì hạn chế đc chừng nào tốt chừng ấy.

Tác hại: Gây suy thận (tinh trùng vón cục, đông đặc) , viêm nhiễm do khi thủ dâm tiếp xúc với tay + môi trường ko sạch, đau lưng, nhức dái , thậm chí gây nghiện => biến thái :D

1m76 nặng 50kg :( ngồi máy 12h / ngày :(
Gần giống mình :3

ngày 3 gói thuốc, thanh lọc cơ thể nhé :D
Thuốc gì ta :-?

tuần quay tay 5 lần thì có lên nổi ko mấy bác
Ít thế :3

buổi trưa ăn ít thôi hoặc không ăn cũng dc, để tới chiều đói thiệt đói, lúc đó ăn hết lực vô cho bao tử bắt đầu giãn ra, về sau sẽ ăn dc nhiều hơn và cân nặng cũng tăng Mà cũng dồn từ từ thôi, căng quá bể bụng
Mình toàn ngủ tới tận trưa, hôm đói lắm thì ăn cơm, còn toàn ăn linh tinh :(

Đồ hàng tăng cân: trứng gà, chanh, mật ong, máy đánh kem, nước uống, tạ (tạ đơn 8kg hoặc nặng hơn càng tốt)

Sáng dậy vscn hít đất 30 -50 cái, nhớ ăn sáng sau tập.

Trưa làm gì thì tùy cơ mà phải ngủ khoảng 15 -20'.

Chiều khoảng 4h lấy 2 quả trứng gà, chanh, mật ong ra đánh kem rồi chén. Sau ăn khoảng 1h thì hít đất và tập tạ trong khoảng 45' không hơn.

Lưu ý:
+ Luôn phải tập đến mức giới hạn của bản thân.
+ Tăng cường ăn uống.
+ Bớt thức đêm đi hoặc không thì đêm chăm ăn vào

Đồ hàng tăng cân: trứng gà, chanh, mật ong, máy đánh kem, nước uống, tạ (tạ đơn 8kg hoặc nặng hơn càng tốt)

Sáng dậy vscn hít đất 30 -50 cái, nhớ ăn sáng sau tập.

Trưa làm gì thì tùy cơ mà phải ngủ khoảng 15 -20'.

Chiều khoảng 4h lấy 2 quả trứng gà, chanh, mật ong ra đánh kem rồi chén. Sau ăn khoảng 1h thì hít đất và tập tạ trong khoảng 45' không hơn.

Lưu ý:
+ Luôn phải tập đến mức giới hạn của bản thân.
+ Tăng cường ăn uống.
+ Bớt thức đêm đi hoặc không thì đêm chăm ăn vào
Cái này hình như ko cần đi tập GYM đúng ko cậu, tại gia lun hen

Cái này hình như ko cần đi tập GYM đúng ko cậu, tại gia lun hen

Đúng rồi không cần ra phòng Gym hoặc ra cũng được tùy cậu . Quên còn thiếu 1 cái nữa là phải có cả chạy bộ buổi sáng nữa :p tập tay mà không tập chân thì nhìn hơi khó coi

Đúng rồi, mình đi ngủ vẫn nghĩ ngợi, mấy năm nay toàn bị thế, chắc nghĩ nhiều nên ko tăng cân đc :'(
dù bạn có ăn nhiều và ngon đến mấy nhưng nếu cơ thể bạn nóng và suy nghĩ nhiều thì ko bao giờ tăng cân đc dù tập tành kiểu gì đi nữa :) cách khắc phục là giải độc cơ thể và ít suy nghĩ ( khó thực hiện lắm ) người nào vô tư sẽ béo hơn người sống lo âu

Đúng rồi không cần ra phòng Gym hoặc ra cũng được tùy cậu . Quên còn thiếu 1 cái nữa là phải có cả chạy bộ buổi sáng nữa :p tập tay mà không tập chân thì nhìn hơi khó coi
Hihi, tốn thời gian phết nhỉ, tính ra ngày mấy 2 3 tiếng cho cái vụ đó không cậu :v

dù bạn có ăn nhiều và ngon đến mấy nhưng nếu cơ thể bạn nóng và suy nghĩ nhiều thì ko bao giờ tăng cân đc dù tập tành kiểu gì đi nữa :) cách khắc phục là giải độc cơ thể và ít suy nghĩ ( khó thực hiện lắm ) người nào vô tư sẽ béo hơn người sống lo âu
Làm sao để hết suy nghĩ giờ :( Nằm ngủ toàn nghĩ lung tung :(

Làm sao để hết suy nghĩ giờ :( Nằm ngủ toàn nghĩ lung tung :(

chắc lại nghĩ mua bán nàh cửa, gái gú theo từng đàn, khi có tiền chứ j, giống mềnh vãi :p

trước mình cao 1m74 nặng có 43 kg, nhìn như nghiện ý, về sau có cô y tá gần nhà bảo nên truyền chai nước, chai hoa quả dành cho những người kém ăn, nên mình truyền 2 chai...sau đó thì đặt chỉ tiêu ăn...không cần ăn ngon chỉ cần bữa đó có canh ăn là sẽ dễ nuốt và ăn được gấp đôi so với ăn khô ko có canh...sau đó thì lên tới 70 kg. Nhìn bọn ngoài đường có gấu,gato vl, thế là h ép cân, tập gym nè còn có 65kg thôi, h thành hotboy rồi nè.:p

:D Mang thùng dầu ăn qua Heo:D chỉ cho:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week