Cần TUT tăng 5kg trong 1 tháng

vãi , mình ngồi thì bị mập, thớt ngồi bị gầy là sao, ai có tut nào giảm 10kg trong 1 tháng không chỉ với!

Nhân đây cũng share tut nhanh tăng cân cho bạn mà mình ngâm lâu này :D
- Ngồi máy liên tục hàng giờ liền
- Chuẩn bị nhiều đồ ăn nhanh như osi , v,v, lương khô , mì tôm sống , nói chung có cái gì ăn cái đó
- Phương châm đói là ăn đói là ăn ..
- Uống nhiều nước gas , sửa có gì phang nấy
Sau 14 ngày đảm bảo lên 5kg . mình vừa 55 lên 60 đây :D
End tut
xác định tut này nát, anh đã thử bao năm rồi mà ko tăng :D

Hi anh em,

Dạo này cắm đầu vào máy tính, gầy ốm quá. Anh em nào có bí kíp tăng 5kg trong 1 tháng không chỉ với, mình có thể hạn chế ngồi máy tính :)

Cảm ơn anh em :(
Đơn giản lắm mà không biết cần gì tút, mua 1 chai dầu ăn loại 6.9 lit ấy về kiếm trai xài là tăng cân thôi mà mình đã thử rồi đó :D

Chắc thằng nào share tut này nát cmnr anh à :(
Cậu này comment buồn cười vãi =))

Đơn giản lắm mà không biết cần gì tút, mua 1 chai dầu ăn loại 6.9 lit ấy về kiếm trai xài là tăng cân thôi mà mình đã thử rồi đó :D
Em chơi cả chay 69 lít, vừa ăn uống tắm giặt, vừa ... mà vẫn không tăng cân được ạ :(

=.= thớt bị sao rồi đợt mình có 49kg ! ngồi máy riếc nó quất lên 65kg rồi nè ! =)) vẫn chạy bộ mà chả thấy tụt !

1m76 nặng 50kg :( ngồi máy 12h / ngày :(

Tập Gym đi bác

Attachments

8.5 KB · Views: 25
muon tang cau nhanh . hieu qua va don gian :
sang day the duc + an sang
9h goi vo hoac ng xep hinh 1 tieng
chieu 5h tap the duc
7h a toi an tren 4 bat
9h xep hinh tiep 1 tieng
lien tuc trong 1 tuan , hieu qua tang ro ret

Chưa bao giờ e leo lên cân mà thấy nó lên quá con số 42.5 :(
sau giai đoạn ăn xong lại ngủ cái cân nó hiện số 36 :eek:
quá sốc với số kg nên em cũng có kế hoạch tăng cân
khoảng 2 tháng gần đây e ăn đủ 3 bữa chính, thêm 2 bữa phụ, ngủ trưa 2 tiếng (hơi nhiều :D )
Giảm thời gian ngồi máy tính, không vừa ngồi máy tính vừa ăn vì sợ béo bụng :D
Tối đi ngủ trước 23h, sáng 6h dậy
Kết quả là giờ em lên 41.5kg rồi :)
mục tiêu 45kg của em đang rất gần ạ ;)
Mà thật ra ngoài các bữa kia thì em ăn vặt luôn mồm :p

Mình tăng đủ cân và cơ rồi, giơ đang xiết cơ theo hướng low car đây >.< Thèm ăn tinh bột, đồ ngọt vãi mà ko dám ăn .

trước vật vã kiếm tiền giờ thì 1 ngày bỏ 1h tập thể dục. 1 tuần 6 buổi (3 buổi chạy bộ >10km + 3 bổ tập tạ) , cơ thể nhìn ngon hơn hắn . Tự nhiên nghiện gym và thấy cuộc đời tươi đẹp hẳn ra :D

Xã hội giờ toàn con ông cháu cha, 10 người thì 9 người đầy tiền trong túi, mình có cày vật vã 1 ngày 20 tiếng cũng chả so lại, trong khi 100 người thì có 1,2 người body đẹp. Vậy thì ko có tiền nhiều bằng cũng phải ăn đứt body chúng nó.

Gái gú gia đình khá giả nhiều , giờ các em ấy cũng chả cần các anh lắm tiền đâu mà thèm những anh biết phấn đấu, chăm lo cho bản thân và gia đinh cơ ^^

Mình khuyên thật lòng là ai muốn mmo là thu nhập chính thì hãy tập GYM ngay và luôn đi. Ko thì dù bạn có trâu bò đến đâu làm MMO nửa năm -> 1 năm là thấy tác hại ngay.

Đau lưng, đau thắt lưng
Mắt mỏi, giật liên tục
Mông bự, xệ, lấm tấm mụn, thậm chí là ghẻ háng (ai mmo ko có máy lạnh)
Bụng xệ, dồn cục, xuất hiện lằn
Đùi to, nhẽo, sạn da
Tay mỏi, cứng khớp
Cổ mỏi, đơ
.............

Và hàng đống tạc hại với thân thể bạn :) Vậy hãy nhấc mông lên và chạy 1 vòng, đi mua quả tạ 5kg và nhấc 20 cái, nằm lên giường gập bụng 10 cái, nghiên cứu cơ chế dinh dưỡng tốt cho sức khỏe của bạn ngay và luôn :)

mới tìm ra nên share cho bác test trước

buổi trưa ăn ít thôi hoặc không ăn cũng dc, để tới chiều đói thiệt đói, lúc đó ăn hết lực vô cho bao tử bắt đầu giãn ra, về sau sẽ ăn dc nhiều hơn và cân nặng cũng tăng Mà cũng dồn từ từ thôi, căng quá bể bụng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week