Suggest Cần tư vấn xây dựng website offer mobile bằng Wordpress

Là Online Generator Lading Page cho chèn code link CPA vào đó hả? Cái đó nếu phải thì pm mình làm rẻ cho.

Code bạn yêu cầu khó có thể xây dựng bằng wordpress. Bởi bản chất wordpress là blog, chuyên làm site tin tức, blog cá nhân, bán hàng. Chứ ít code nó thành offer mobile hơi khó đó :D.

giá bán code mã hóa đc sell đại trà đã gần 300$, nghĩ sao làm 1 bộ code vừa themes vừa plugins trên wp mà có giá 300$ :D

WP dùng PHP sao lại nói k dùng code PHP nhỉ, mình k nghĩ WP có ảnh hưởng tới SEO.
Coder họ tự biết SEO onpage mà, còn offpage thì xây dựng web trên nền tảng nào cũng k ảnh hưởng tới SEOer cả.
WP chỉ thích hợp dạng site mì ăn liền, site dành cho người có chi phí thấp, site vệ tinh, site rác và 1 số người thích mày mò tập tành làm web.
$3000 mình nghĩ cũng hợp lý nếu dùng framework nào đó chứ k WP.

WP dùng PHP sao lại nói k dùng code PHP nhỉ, mình k nghĩ WP có ảnh hưởng tới SEO.
Coder họ tự biết SEO onpage mà, còn offpage thì xây dựng web trên nền tảng nào cũng k ảnh hưởng tới SEOer cả.
WP chỉ thích hợp dạng site mì ăn liền, site dành cho người có chi phí thấp, site vệ tinh, site rác và 1 số người thích mày mò tập tành làm web.
$3000 mình nghĩ cũng hợp lý nếu dùng framework nào đó chứ k WP.

Ý là không dùng code php mấy bác làm sẵn bán hàng loạt giá 1tr 2tr ấy.

Bạn nào có hàng ỉm thì show luôn nhé.
themes chuyên mobiles thì có, nhưng hổ trợ cho offers thì ko có :D

mà bạn đang đề cập đến vấn đề SEO thì chắc bạn tính chơi real traffic hả :D

nếu muốn có 1 site offers mà SEO tốt thì ko nên dùng wp đâu bạn à :D

themes chuyên mobiles thì có, nhưng hổ trợ cho offers thì ko có :D

mà bạn đang đề cập đến vấn đề SEO thì chắc bạn tính chơi real traffic hả :D

nếu muốn có 1 site offers mà SEO tốt thì ko nên dùng wp đâu bạn à :D

Tại sao SEO không nên dùng WP vậy bạn?

Tại sao SEO không nên dùng WP vậy bạn?
nó quá nặng và ko tối ưu 100%, nó là CMS mà, nên là nó bị thừa quá nhiều thứ
còn bạn muốn làm chuyên 1 mãng, thì bạn nên nhờ 1 coder riêng, để tối ưu đc các từ khóa SEO, cũng như tên trang ..... để SEO hiệu quả hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom