Ask Hỏi về cách xây dựng hệ thống website kéo traffic

traicontrinh

Newbie
Reactions
4
MR
0.284
Như tiêu đề, em thấy có người xây dựng hệ thống website có traffic rất lớn, em muốn hỏi làm sao để build đc và cách nào để build đc, có thể kiếm tiền đc bằng cách nào và vốn cần tầm bao nhiêu :(

Bỏ tiền ra kiếm tiền sư phụ thôi bạn, traffic lơn thì tiền cũng lớn đấy

Upvote 0
Như tiêu đề, em thấy có người xây dựng hệ thống website có traffic rất lớn, em muốn hỏi làm sao để build đc và cách nào để build đc, có thể kiếm tiền đc bằng cách nào và vốn cần tầm bao nhiêu :(
Nó giống như việc bạn build 1 kênh youtube vậy. Ban đầu sẽ rất ít lượt view. Bạn phải làm đủ thử cách từ đăng sáng tạo nội dung liên tục, SEO, live stream, tới short, và kết thân với những Youtuber 1 cách đều đặn trong 1 thời gian đủ dài ( vài năm ) để tăng đề xuất kênh, từ đó tăng lượt view.

Những thứ bạn thấy ( traffic cao ) có thể là những thứ họ đã xây dựng từ nhiều năm trước. Hoặc là họ dùng rất nhiều tiền nhờ bên thứ 3 để tạo traffic ảo.

View chính là traffic. Đề xuất chính là thứ hạng từ khóa site bạn xuất hiện trên Google Search.

Upvote 0
Lưu lượng truy cập trang web đề cập đến số lượng khách truy cập vào trang web của bạn. Nó có thể được đo lường theo nhiều cách khác nhau, bao gồm số lượng khách truy cập duy nhất, số lượt xem trang hoặc khoảng thời gian khách truy cập dành cho trang web của bạn. Lưu lượng truy cập trang web là một số liệu quan trọng đối với chủ sở hữu trang web, vì nó cung cấp thông tin chi tiết về hiệu quả hoạt động của trang web và mức độ tương tác của đối tượng

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom