Suggest Cần tư vấn Thẻ Visa All for you , sacombank ?

nothatsad

Verified
Reactions
299
MR
0.005
Insuree Balance
0
1. phí làm là bao nhiu? 1 người dc làm bao nhiu cái ?
2. nạp tiền vào bank tối thiểu bao nhiu để ver được pp?
3. thời gian làm thẻ bao lâu?
e cảm ơn !

trên trang SCB o có mấy thông tin cơ bản này hả bạn?

mình đã từng làm 1 thẻ này để mua mấy cái app windows phone, k thấy nó hỏi phí làm thẻ.
very paypal thì nạp vào đó 100k
làm thẻ mất 10p

bác lên site trustcard.vn mà xem, đang có chương trình mua 2 tặng 1 đấy, tiện lợi cả đôi đường

Không thấy au trả lời nhỉ?
mình đã từng làm 1 thẻ này để mua mấy cái app windows phone, k thấy nó hỏi phí làm thẻ.
very paypal thì nạp vào đó 100k
làm thẻ mất 10p
Bác cho xin cái link luôn được không?

Nếu là thẻ All For You thì bị backlist Paypal từ cách đây 2 tháng rồi bạn nhé. Rất dễ gây Limitted Paypal. Bạn nên dùng thẻ Prepaid của ACB

thanks bạn

Nếu là thẻ All For You thì bị backlist Paypal từ cách đây 2 tháng rồi bạn nhé. Rất dễ gây Limitted Paypal. Bạn nên dùng thẻ Prepaid của ACB
mình verify vẫn bình thừong mà ta

bây giờ đang thịnh cái Bankplus Mastercard của trútccard phát hành các bác. verify paypal xong, paypal bắn cái đùng code gửi về số điện thoại đăng ký bankplus =)) tui phái chú này rồi nhe hahaha

1. phí làm là bao nhiu? 1 người dc làm bao nhiu cái ?
2. nạp tiền vào bank tối thiểu bao nhiu để ver được pp?
3. thời gian làm thẻ bao lâu?
e cảm ơn !
Phí phát hành thẻ là 59k, Bạn muốn làm bao nhiêu cái cũng được. Thẻ bên TRUSTcard nạp tối thiểu là 67k để verify PP đó Bạn.
Về thời gian thì rất nhanh nếu bạn mua thẻ ảo thì nhận thông tin thẻ ngay sau khi mua còn mua thẻ thật thì TRUSTcard sẽ chuyển đến địa chỉ của Bạn từ 3-5 ngày.
Ngoài ra, Bạn cũng có thể mua Smartcash của VPB từ TRUSTcard nữa, TRUSTcard mới khai trương kênh Smartcash nữa đó Bạn

Trustcard.vn nói lung tung quá. Thẻ All for You phí phát hành có 39 K mà nói 59K

co bac nao muon hoi ve the sacombank a.em se giai dap moi thac mac va ho tro cho a,vi e lam o sacombank

co bac nao muon hoi ve the sacombank a.em se giai dap moi thac mac va ho tro cho a,vi e lam o sacombank
cau cho hoi co to 1 acc PP bi limit sap den ngay rut kho noi ten to la ho Nguyen, trong PP la ho Tran vay to de vay rut ve the All for you vay tien co ve khong cau, vi khac ten, vs to ko biet up cach nao cho giong ten duọc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom