Matrix cần tư vấn cách kiếm 5$ 1day

Status
Not open for further replies.

tester15

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
newbie, như thớt em cần kiếm 1 công việc khoảng 5-10@ 1 ngày mong mọi người giúp với,

Chơi PaidVerts đi cậu Dep zô 10$ là cậu có thể kiếm 2$ trong vòng 2 phút nhé....Mình Dep zô 12$ mà 2 ngày lãi 6$

hiện giờ có site kiểu zeek rất ngon có proof, mới hoạt động đc 2 tháng thôi, dep 10$ lãi tầm 40$/ tháng, đc chơi 5IP/acc => 200$/ tháng , cậu có hứng thú thì inbox mình nha

hiện giờ có site kiểu zeek rất ngon có proof, mới hoạt động đc 2 tháng thôi, dep 10$ lãi tầm 40$/ tháng, đc chơi 5IP/acc => 200$/ tháng , cậu có hứng thú thì inbox mình nha
m đang thử cái argentglobalnetwork không biết nó thế nào?trong đó có 10$ mà cũng không biế rút làm sao nữa

m đang thử cái argentglobalnetwork không biết nó thế nào?trong đó có 10$ mà cũng không biế rút làm sao nữa
chia buồn với cậu là site đó chuẩn bị sập rồi cậu, có hiện tiền scam rồi, nó tồn tại cũng hơn 1 năm rồi, bạn nên chuyển sang admoreprofit nhé :)

chia buồn với cậu là site đó chuẩn bị sập rồi cậu, có hiện tiền scam rồi, nó tồn tại cũng hơn 1 năm rồi, bạn nên chuyển sang admoreprofit nhé :)
admoreprofit có cho chơi thử free một tháng không?tại m bắt đầu chơi nên giờ không biết nên bắt đầu từ đâu nữa

zeek thì phải dep vào thì mới rút đc bạn... admoreprofit thì cậu chơi post qc hằng ngày kiếm point thôi

Không biết site này cậu chơi bao lâu rồi cậu ?
Site này min pay 40$ mà cậu 10$ sao cậu rút dc cậu ;)
Sao giống site mjk tuyển ref thế cậu :) :)
À mà cậu dep chưa cậu :)
admoreprofit có cho chơi thử free một tháng không?tại m bắt đầu chơi nên giờ không biết nên bắt đầu từ đâu nữa
ADM cũng chơi free 2 tháng và sau 2 tháng thì bỏ ra 10$ dep vào mới có lãi nhé cậu :)
Mọi chi tiết cậu có thể tham khảo thêm tại đây nhé cậu :)

http://mmo4me.com/threads/chi-can-1phut-moi-ngay-ban-co-the-kiem-40-thang.169936/

sặc m chưa có thẻ visa =>chưa dk đc PM...chắc phải làm visa ảo
PM không verify bằng thẻ visa nhé cậu mà verify bằng cách khác cậu à ;)
à bạn ơi cho m hỏi là nếu tk free ngày up qc cho nó thế đủ Min pay nó có cho rút không??
Đối với invert thì cậu phải đầu tư nó mới cho rút nhé cậu cậu chơi free thì không bao giờ đủ minpay được cậu à :)
P/S : Còn nếu cậu muốn tham gia hình thức kiếm tiền khác nhanh hơn nữa thì pm yahoo chữ ký nhé cậu ;)

Không biết site này cậu chơi bao lâu rồi cậu ?
Site này min pay 40$ mà cậu 10$ sao cậu rút dc cậu ;)

Sao giống site mjk tuyển ref thế cậu :) :)
À mà cậu dep chưa cậu :)

ADM cũng chơi free 2 tháng và sau 2 tháng thì bỏ ra 10$ dep vào mới có lãi nhé cậu :)
Mọi chi tiết cậu có thể tham khảo thêm tại đây nhé cậu :)

http://mmo4me.com/threads/chi-can-1phut-moi-ngay-ban-co-the-kiem-40-thang.169936/

PM không verify bằng thẻ visa nhé cậu mà verify bằng cách khác cậu à ;)

Đối với invert thì cậu phải đầu tư nó mới cho rút nhé cậu cậu chơi free thì không bao giờ đủ minpay được cậu à :)
P/S : Còn nếu cậu muốn tham gia hình thức kiếm tiền khác nhanh hơn nữa thì pm yahoo chữ ký nhé cậu ;)
nếu mình đủ 40$min pay của argentglobalnetwork mà chưa dep thì có rút được không vậy?

nếu mình đủ 40$min pay của argentglobalnetwork mà chưa dep thì có rút được không vậy?
Được nhé cậu nhưng tốt nhất cậu nên đợi để dep lại lần 2 rồi khi nào đủ 40$ hãy rút sau chứ nêu cậu rút trước thì tiền không về kịp cậu lại phải mua OK để dep lên thì hơi ngại đó cậu à :)

5acc/1ip hả bạn,dep vào mỗi acc 10$*5 = 50$ à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,931
Latest member
amandax
Back