Request Cần trợ giúp Verify Paypal US

MemF

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Tình hình là e có 1 cái paypal US để kinh doanh trên ebay. Mà ko biết verify do mua lại của người khác. Vậy các bác cho e hỏi giờ e muốn verify thì phải làm thế nào để ko bị limit. Và với tài khoản Unverify thì e có mua bán đc gì ko ạ :(

Để veri thì mua một cái thẻ ảo add vô
mua một bank VBA add vô là được
Veri rồi vẫn bi limit bình thường mà ,Limit là do cách dùng chứ ko phải do veri

Để veri thì mua một cái thẻ ảo add vô
mua một bank VBA add vô là được
Veri rồi vẫn bi limit bình thường mà ,Limit là do cách dùng chứ ko phải do veri
Thế giờ e cứ mua VBA là add verify đc đúng ko hả bác. Có cần trùng tên đăng ký pp ko bác. Bác có trang nào bán VBA chỉ e với e đang cần

Thế giờ e cứ mua VBA là add verify đc đúng ko hả bác. Có cần trùng tên đăng ký pp ko bác. Bác có trang nào bán VBA chỉ e với e đang cần
VBA là Virtual Bank Account hả bác? Bác có giải pháp chưa, em cũng đang thử verify 1 cái PPUS :(

Bác có thể hướng dẫn ký hơn 1 chút đc ko ạ. Nếu cần sdt e có thể dùng 1 phần mềm lấy sdt US có dùng đc ko ạ
nó gửi code về số điện thoại bác ạ, có số rồi nhưng phải nhận dc sms cơ. Bác lên mạng search virtual phone number ra rất nhiều chỗ có, nhưng đáng tiếc là PP block các số đó rồi, em thử nhưng ko thành công. Bác thử xem có thành công không thì share tip cho anh em :(

nó gửi code về số điện thoại bác ạ, có số rồi nhưng phải nhận dc sms cơ. Bác lên mạng search virtual phone number ra rất nhiều chỗ có, nhưng đáng tiếc là PP block các số đó rồi, em thử nhưng ko thành công. Bác thử xem có thành công không thì share tip cho anh em :(
mua 1 số google voice mà xài , đỡ rắc rối sau này

Em search google voice thì nó toàn ra trang Question and Answer. Google nó ko cho mua voice ở VN hả bác?
phải dùng ip us hoặc canada để reg số , khi reg xong có thể dùng ip vn để sử dụng nhá

Các bác có thể chỉ e về cái VBA ko. Liệu dùng VBA loại này thì verify đc PPUS vậy

Ver được chưa bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week