Other Cần thuê người cho mượn teamview, giá cả thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
Mua luôn cái rdp mà xài, cỡ $20 1 tháng speed good...

Giá này không đủ tiền điện :))
Giờ ai người ta dùng máy của mình treo auto đâu. Nói chung hình thức này cho thuê vps còn được chứ teamvews vào máy là k thích rùi.
Nhỡ tý toáy gì thì biết sao được :hihi::hihi:

con người chả phải ai cũng như ai, nên bạn ko biết tốt nhất đừng nói, nếu cần VPS đã ko lập topic thuê teamview

eagle said:
Lên MMO thuê team thì cũng sợ nhỉ

sợ bình thường

LilKr said:
ông thớt ra giá rồi đó , 0.06$/1 nhưng mà thớt này hok nói rõ là 1 lần bao nhiêu phút

15p or ít hơn or nhiều hơn 1 tý

- - - Updated - - -

Mình vẫn đang cần thêm nhé, trong topic đã thuê đc máy của 1 số bạn và hợp tác good minh thanh toán đầy đủ và ko lục lọi linh tinh nhé, bạn nào cắm auto máy để ko thì hợp tác đc, minh là sv thôi và minh đấu gia đồ game VTC nên ko trả quá cao như 5ngay2gay2 hay kiểu thế đc, bác nào ko nhã ý cũng đừng commnet linh tinh nhé rất cảm ơn

Cho cái giá lên xem nào ......

win xp. ram 248mb, CPU 2.80GHZ thuê ko bác xài mạng d-com sim vina tốc độ 32kb/s =)) thuê ko bác =)) ! trính duyệt 3 cái! GG chrome, FF, opera! nhưng máy cùi chạy opera+FF là ngon chứ chrome đơ liên tục :)

Last edited by a moderator:
win xp. ram 248mb, CPU 2.80GHZ thuê ko bác xài mạng d-com sim vina tốc độ 32kb/s =)) thuê ko bác =)) ! trính duyệt 3 cái! GG chrome, FF, opera! nhưng máy cùi chạy opera+FF là ngon chứ chrome đơ liên tục :)

minh cũng chỉ vào web thôi, máy trung binh kha vs mang ok là đc rồi

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppp

minh cũng chỉ vào web thôi, máy trung binh kha vs mang ok là đc rồi

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppp
đổi mạng FPT rồi bác ơi! mượt mạng nhé! 3MP/s ok pm yahoo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics