Other Cần thuê người cho mượn teamview, giá cả thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
Hien tai minh co 2 laptop . 1 cai cung chi cam auto :D va lam nhung viec k dang lam :D . Neu ban Ok ban co the PM vo'i gia ca thuong luong nhe

mình cạnh tranh với bạn này nha, 1-5 giờ, mỗi giờ 0.8$. trên 5-10h, mỗi giờ 0.4$. được thì inbox mình :binhsua79:

Ac, kiểu này khôgn khéo phải đấu giá ngược. Thớt cho cái giá đi. Cả ngày rảnh rỗi ngồi cày game cũng phí. Đủ trả tiền điện (máy tớ mãy bàn chứ khôgn phải lap) + cốc cafe + vài thứ linh tinh :D nữa là ok ;))

5$ cả ngày, máy lúc nào cũng rảnh, có win xp chắc game chơi ngon, mình ko chơi game cũng ko mmo máy đó, nhà có 6 máy nên cho thuê 1 cái, điện ko phải trả nên mới có giá đó
cần thì pm yahoo: quenmotloithe_dq89

5$ cả ngày, máy lúc nào cũng rảnh, có win xp chắc game chơi ngon, mình ko chơi game cũng ko mmo máy đó, nhà có 6 máy nên cho thuê 1 cái, điện ko phải trả nên mới có giá đó
cần thì pm yahoo: quenmotloithe_dq89

ax, giá này thì thua rầu :binhsua123:

cái chính là cấu hình thế nào :m146: cắm xong ko chơi được = hòa :m066:

ram 4 gb card màn 1,6 đây :m066: 1$/1h, chỉ cho thuê vào ban ngày :m034:

Last edited by a moderator:
mình đã tìm đc vài bạn, cái chính mình ko cần dung máy 24/24 mà mình chỉ log vào 1 vài làn 1 ngày và lúc cấn giúp cho acc kia thôi, IP VN thôi chứ ko phải nước ngoài, và minh làm trên web., mình chỉ cần dùng máy tầm vài lần 1 ngày= team ko phải 24/24 giá đưa ra vậy quá mắc@@

mình đã tìm đc vài bạn, cái chính mình ko cần dung máy 24/24 mà mình chỉ log vào 1 vài làn 1 ngày và lúc cấn giúp cho acc kia thôi, IP VN thôi chứ ko phải nước ngoài, và minh làm trên web., mình chỉ cần dùng máy tầm vài lần 1 ngày= team ko phải 24/24 giá đưa ra vậy quá mắc@@

nếu chỉ cần chỉnh 1 lúc qua team trong 1 ngày thì tính 1$/1 lần :m020: quá rẻ rồi còn gì :D

Ủa xin lỗi cho mình hỏi cái này, bạn không có bất cứ bạn bè anh chị em hay người thân có khả năng online à.

:binhsua07: ai lóp zu

0.06 1 lần team, bác nào cảm thấy đc pm cái nhé, đã nhờ đc 2 ngươi vs giá ok rồi mà vẫn cần thêm 1 ít nữa@@

0.06 1 lần team, bác nào cảm thấy đc pm cái nhé, đã nhờ đc 2 ngươi vs giá ok rồi mà vẫn cần thêm 1 ít nữa@@

0.1/ 1 lần log. lần đầu tiên để cài game là 0.2 nhé. được thì pm yahoo. onl cả ngày. nếu time mỗi lần bạn canh đấu giá quá 30p thì sẽ tăng giá nhé.
ngày c log vào mấy lần?mỗi lần bao nhiêu time?

Bác nào có máy rảnh, đang cắm toolbar hay gì treo máy thì cho minh thuê team nhé, trả qua LR, vẫn đang cần thêm acc nên cần thêm máy, minh cũng la sv thôi, giá cả phải chăng minh trả theo ngày,

Giá này không đủ tiền điện :))
Giờ ai người ta dùng máy của mình treo auto đâu. Nói chung hình thức này cho thuê vps còn được chứ teamvews vào máy là k thích rùi.
Nhỡ tý toáy gì thì biết sao được :hihi::hihi:

Lên MMO thuê team thì cũng sợ nhỉ :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263