Cần sự trợ giúp kiếm tiền của 1 người tốt, Câu chuyện vào đọc rồi tư vấn giúp nhé!

khuongvn86

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Tình hình là thế nạy ạ:

Em quyết định bán con laptop cùi bắp và cầm trong tay 3tr ~~ 150$
Em muốn xin được tư vấn của các bác kiếm tiền để mua lại con khác giá khoảng 7tr
Thời gian em dự định là tết về mua mang về nhà( Còn 3 Tháng nữa)
Có cách nào trong 3 tháng từ 150$ lên 300$-400$ trong 3 tháng không hướng dẫn em với
:binhsua09:

Có nhiều cách, nhưng đăng kiểu này cẩn thận ăn cam nhé. Tốt nhất tìm người nào có thể tin tưởng được

uppp giùm bạn mình không có cách

Có nhiều cách, nhưng đăng kiểu này cẩn thận ăn cam nhé. Tốt nhất tìm người nào có thể tin tưởng được

Cảm ơn you. Cái này là cần 1 người tốt mà, mong sao không bị người xấu lừa:binhsua06:

Có việc làm ổn định rồi hảy đầu tư nhá, cần 4 triệu trong 3 tháng . SAo bạn ko chơi catpcha hay mấy job nga

avo.net :D 3 % daily

Có việc làm ổn định rồi hảy đầu tư nhá, cần 4 triệu trong 3 tháng . SAo bạn ko chơi catpcha hay mấy job nga

Thì mình vẫn đi làm mà, nhưng bán máy rồi gõ captcha làm sao, giờ mình chỉ có time online 2h vào buổi tối thôi!

làm con lô hầy :))
20 char

muốn x2 thì cứ đem vào bet biếc là nhanh nhất, tiếp theo là các site dạng invest share/HYIP, kế đó là dạng invest matrix. Tỉ lệ kiếm tiền nhanh sẽ tỉ lệ thuận với tốc độ mất tiền.

Tình hình là thế nạy ạ:

Em quyết định bán con laptop cùi bắp và cầm trong tay 3tr ~~ 150$
Em muốn xin được tư vấn của các bác kiếm tiền để mua lại con khác giá khoảng 7tr
Thời gian em dự định là tết về mua mang về nhà( Còn 3 Tháng nữa)
Có cách nào trong 3 tháng từ 150$ lên 300$-400$ trong 3 tháng không hướng dẫn em với
:binhsua09:
Từ 150$ sau ba tháng có 300-400$, mức lợi nhuận lúc này là >100% trong 3 tháng. Không có chương trình đầu tư nào siêu lợi nhuận đến vậy đâu. May ra chỉ có HIYP mới theo kịp "yêu cầu" của bạn, nhưng rất rủi ro đấy nhé. Coi chừng không những không có 300-400$, mà còn mất hết những gì bạn đang có. :)

Từ 150$ sau ba tháng có 300-400$, mức lợi nhuận lúc này là >100% trong 3 tháng. Không có chương trình đầu tư nào siêu lợi nhuận đến vậy đâu. May ra chỉ có HIYP mới theo kịp "yêu cầu" của bạn, nhưng rất rủi ro đấy nhé. Coi chừng không những không có 300-400$, mà còn mất hết những gì bạn đang có. :)
vậy em lại cho nó vào tài khoản rùi đến tết lấy lương tháng 13 phụ vào mua thôi, MMO thì nghịc tí kiếm cái thẻ ĐT là đc rùi. Thank các bạn:binhsua03:

vậy em lại cho nó vào tài khoản rùi đến tết lấy lương tháng 13 phụ vào mua thôi, MMO thì nghịc tí kiếm cái thẻ ĐT là đc rùi. Thank các bạn:binhsua03:

:binhsua06: Good ! Kn mmo là tốt nhất đừng có ình vét ình viếc cái gì cả... nó tự đẻ ra thì lấy ko thì nghỉ :))

Kiếm việc làm thêm như chạy bàn hay gì gì đó ngoài đời thực, 150$ ngâm dấm tài khoản !
Invest hoàn vốn đã khó chứ đừng nói sinh lời :binhsua15:

Nói thật là tự bạn tìm hiểu kĩ trước khi chơi còn đừng mong ai giúp làm gì tới lúc có sao lại đổ tại. Không thì ra ngoài làm thêm từ h tới tết chả nhẽ ko tiết kiệm nổi 7tr :m020:

ngonqua1, sút kèo bóng đá 1 đêm, sáng mai có lap liền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week