Report Cần pro về phần mềm diệt virus giúp đỡ gấp

andloveme

Verified
Reactions
258
MR
0.184
Chuyện là như vậy trước mình có mua lại phần mềm check acc
xong mình có share lại với 1 đứa em. Trước khi lưu acc về máy mình đã scan trên vírus jotti kết quả an toàn nhưng nay scan lại lại thấy có virus
Máy mình có cài đóng băng

Link quét ngày 26/9: http://virusscan.jotti.org/vn/scanr...5ff0/07a27fcc048d2e2551163732906b1a5747be2d48

Link quét ngày hôm nay: http://virusscan.jotti.org/vn/scanr...92d1/3e73f224948236acb4c2b5b50b8a5650a0202d1e

2 file có dung lượng y như nhau mà kết quả scan lại khác nhau có pro nào giải thích dùm mình chút được không. Tiện cho mình hỏi con vỉrus mà phần mềm mới scan được là loại gì

Last edited:
Éc @@! Mình xài bình thường :confused: Tool đó nhờ bạn quocphu2503 làm, cũng tốt mà, bác này cũng uy tín, chỉ là autoit một số soft nó hiểu nhầm virus chứ theo mình thì chả có virus đâu bác :oops:

Upvote 0
Éc @@! Mình xài bình thường :confused: Tool đó nhờ bạn quocphu2503 làm, cũng tốt mà, bác này cũng uy tín, chỉ là autoit một số soft nó hiểu nhầm virus chứ theo mình thì chả có virus đâu bác :oops:
vậy hả cậu. vì thấy bị mất 132k nên đứa e nó có cài kas để quét rồi thấy 2 con đó, xong mình mới quét lại chứ mình cũng gà vụ này

Upvote 0
Tớ chịu, tool này tớ sell cho cậu với thằng em tớ thôi, tool gốc của bác quocphu2503 làm đó, mình cũng có biết gì virus đâu mà bỏ cho cậu, trình tớ thêm đc virus thì chắc cũng tự viết soft đc :oops:

Upvote 0
Tớ chịu, tool này tớ sell cho cậu với thằng em tớ thôi, tool gốc của bác quocphu2503 làm đó, mình cũng có biết gì virus đâu mà bỏ cho cậu, trình tớ thêm đc virus thì chắc cũng tự viết soft đc :oops:
uh cậu log chat lúc mua ghi 609 kb đến giờ vẫn y như vậy. tiếp tục tìm pro vậy :(

Upvote 0
chụp cái hình sau khi quét virus quăng lên đây mới biết có phải virus hay là gì chứ ^^!
đây cậu ơi

Attachments

68.1 KB · Views: 56
Upvote 0
Upvote 0
@junbj92 tools bên máy cậu có quét ra virus không
support dùm mình nha
@junbj92 giải quyết hộ mình nha. Mình thì không mất gì nhưng e mình mất 132k str nếu có virus là mình phải đền :(
Ko cậu, tool mình đặt bác quocphu2503 làm rất uy tín, chả có con bọ nào. Còn nếu mình có khả năng cài virus vào thì chả nhờ bác ấy viết tool đó rồi.
Cậu có thể nhờ một ai đó pro về code support phần này, riêng cá nhân mình thì khẳng định tool mình gửi cậu ko có virus, mình xài trước giờ hoàn toàn thấy ổn, thằng em mình cũng chả có gì xảy ra.

Upvote 0
Ko cậu, tool mình đặt bác quocphu2503 làm rất uy tín, chả có con bọ nào. Còn nếu mình có khả năng cài virus vào thì chả nhờ bác ấy viết tool đó rồi.
Cậu có thể nhờ một ai đó pro về code support phần này, riêng cá nhân mình thì khẳng định tool mình gửi cậu ko có virus, mình xài trước giờ hoàn toàn thấy ổn, thằng em mình cũng chả có gì xảy ra.
cái này thì mình hiểu vì khi down tools mình cũng check trên virus jotti thấy an toàn rồi mới giải nén và đóng băng máy từ hôm đó tới giờ. nay tự nhiên thằng e báo có chuyện mình check lại thì lại thấy có nên mình cũng nghi ngờ như cậu nó nhầm vs autoit do mới update,

Có pro nào đi ngang giúp cái không nhỉ để mình có đền cũng tâm phục khẩu phục, mà ko phải đền cũng cho ng ta tâm phục khẩu phục cái nhỉ :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week