Report Cần pro về phần mềm diệt virus giúp đỡ gấp

andloveme

Verified
Reactions
258
MR
0.183
Insuree Balance
0
Chuyện là như vậy trước mình có mua lại phần mềm check acc
xong mình có share lại với 1 đứa em. Trước khi lưu acc về máy mình đã scan trên vírus jotti kết quả an toàn nhưng nay scan lại lại thấy có virus
Máy mình có cài đóng băng

Link quét ngày 26/9: http://virusscan.jotti.org/vn/scanr...5ff0/07a27fcc048d2e2551163732906b1a5747be2d48

Link quét ngày hôm nay: http://virusscan.jotti.org/vn/scanr...92d1/3e73f224948236acb4c2b5b50b8a5650a0202d1e

2 file có dung lượng y như nhau mà kết quả scan lại khác nhau có pro nào giải thích dùm mình chút được không. Tiện cho mình hỏi con vỉrus mà phần mềm mới scan được là loại gì

Last edited:
có khi nào phần mềm check acc này có auto update không ?
có nghĩa là scan trước rồi mà nó update là cũng dính hả cậu :(

Upvote 0
Upvote 0
k liên quan lắm nhưng hồi bán key KIS thì toàn dùng kis quét, thấy khá tốt, nhưng thôi bán key kis thì giờ toàn dùng microsoft security ensential miễn phí của MS, bác thử dùng mấy phần mềm quét xem có không

Upvote 0
Phải format rồi cài lại máy thôi chứ antivirus giờ cũng nhiều con virus hoặc botnet, keylog làm theo đơn đặt hàng cũng không trị được đâu vì nó chưa public...thì làm sao có source mà quét...

Upvote 0
dùng mấy chương trình cài trên pc cho chắc. :D
8.1 có cái windown defend tích hợp xài cũng ổn.

Upvote 0
ý mình muốn hỏi sao khi mua về mình quét vírus rồi mà ko có gì đến hôm nay quét lại ra con khác

Upvote 0
chuyện đấy khó nói lắm bác, có khi máy bác dính virus sau file đó bị nhiễm sau 1 vài ngày trên máy, hoặc là quét bằng web cũng k chính xác lắm, khéo mai quét lại lại k có :))

Upvote 0
chuyện đấy khó nói lắm bác, có khi máy bác dính virus sau file đó bị nhiễm sau 1 vài ngày trên máy, hoặc là quét bằng web cũng k chính xác lắm, khéo mai quét lại lại k có :))

n vào đc file rar ko c ???

Upvote 0
máy mình cài đóng băng mà lúc mua có quét trên virus jotti không có gì mới giải nén ra xong share
Mà 2 file dung lượng y như nhau lúc đầu quét ko có về sau quét lại có :(

Upvote 0
để không bị virut cách tốt nhất chia ổ cứng làm 4 ổ cài hai hệ điều hành song song một cái để làm việc xem jav vav thì quất win :3 ổ chưa win ổ chứa phần mền lũ crack. cái để giao dịch cài mấy phần mền cần thiết như yahoo, skype tốt nhất quất ubuntu ổ chứa tài khoản này nọ :D
p/s: hiện tại đang ko dùng phần mền diệt virut tháng ghot lại lần :3

Upvote 0
Up ai pro giải đáp giúp mình với. vì STR của thằng e vừa bị mất 132k ko biết bị scan hay do vírus, ai cho mình hỏi 2 con trojan đó có độc hại ko

Upvote 0
Nhiều cái giải nén file rar, zip ra thì mới bị virus bác ạ. Dùng Kis hoặc Bit + antimalware nữa thì không con nào vào được :D

Upvote 0
Nhiều cái giải nén file rar, zip ra thì mới bị virus bác ạ. Dùng Kis hoặc Bit + antimalware nữa thì không con nào vào được :D
vậy 2 con kia có độc hại ko cậu nó có khả năng keylog không

Upvote 0
kiểm tra lại log chat thì thấy bạn @junbi92 bảo mua của bác @quocphu2503
Pro @quocphu2503 giúp mình xíu được không :(

Upvote 0
kiểm tra lại log chat thì thấy bạn @junbi92 bảo mua của bác @quocphu2503
Pro @quocphu2503 giúp mình xíu được không :(
cái phần mềm đó là mình viết cho b ấy và b ấy có xin code để ngâm cứu nên mình thấy mua thì cho code luôn còn về bác ấy có thêm virut vào hay ko thì mình chụi rồi , phần mềm đó là của mình nhé , lúc trước sai lầm khi cho code bác ấy tưởng đâu bác ấy ngâm cứu ái dè đi bán lại quá chi là nản

Upvote 0
cái phần mềm đó là mình viết cho b ấy và b ấy có xin code để ngâm cứu nên mình thấy mua thì cho code luôn còn về bác ấy có thêm virut vào hay ko thì mình chụi rồi , phần mềm đó là của mình nhé , lúc trước sai lầm khi cho code bác ấy tưởng đâu bác ấy ngâm cứu ái dè đi bán lại quá chi là nản
bác có biết 2 con đó có độc hại gì không

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom