Cần pro trợ giúp jss scam 1254 usd?

kimlama

Banned
Reactions
9
MR
0.005

Nhờ mấy đại ca xem dùm em trường hợp em rút tiền từ JSS về cách đây 2 tuần mà nó không chịu trả tiền cứ pending hoài. Ngày nào em cũng gửi mail cho nó mà nó không trả lời.
Chẳng lẽ JSS scam hả trời?

AP h lên giá rồi, trong khi bác with LR fee 8%, fee LR thêm 1% nữa, tính ra chênh lệch ko bao nhiêu, rửa chi cho pending vậy pro.

Upvote 0
contact nó nó trả tiền lại main balance rồi dùng để mua post. 81 ngày sau có phải là được nhiều hơn ko ;))

Upvote 0
Này thì rửa à :m131: mà rửa cũng .... fee 8% cmnr thà đem sell ra vnđ còn hơn :m146:

Upvote 0
up lên cho mọi người vào chửi neeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Bác này thanks lắm thế !:binhsua09: 1k6 lần thanks ;)) . Chủ thớt ẩu quá, 1 bài học cho chừa nhá !!

Upvote 0
vẫn chưa chỳm xuồng vụ này à,sao bàn tán lắm thế,nổi lên cái coi

Bác muốn trở thành người thank nhiều nhất MMO này ah` :))

Upvote 0
túm lại là contact nó đi :|

Upvote 0
Kiểu này là rửa tiền rồi bạn à. Nạp vào rút ra JSS nó có xơ múi j đâu. Nó có Rules mà. Dính chưởng rồi. Chia buồn bác . Chắc ex AP --> LR

Upvote 0
Bác muốn trở thành người thank nhiều nhất MMO này ah` :))

đâu cóa đâu,tại thấy nút thanks là em ngứa mắt bấm vào đó để cho nó biến mất cho khuât mắt ấy mà:binhsua06:

Upvote 0
đâu cóa đâu,tại thấy nút thanks là em ngứa mắt bấm vào đó để cho nó biến mất cho khuât mắt ấy mà:binhsua06:
Vãi bác, làm thế thì còn đâu ý nghĩa nút thanks nữa :binhsua04:

Upvote 0

Nhờ mấy đại ca xem dùm em trường hợp em rút tiền từ JSS về cách đây 2 tuần mà nó không chịu trả tiền cứ pending hoài. Ngày nào em cũng gửi mail cho nó mà nó không trả lời.
Chẳng lẽ JSS scam hả trời?

Giờ mới đọc thấy thớt của cậu, cậu pm mình yahoo , Korokke, mình giúp cậu free , 1h chiều hàng ngày mình rảnh :)

Upvote 0
mấy cái số invoice no là cái gì thế mấy bác

Upvote 0
há há, chẳng lẽ vô đây chửi bác chứ, có việc đó mà làm cũng ko xong
dep vào 1k2 thì ta mua 10pos
tức là còn 1k1
rút về sẽ dc 1k1*91% = 1001$, như vậy bán cũng dc bèo nhất là 20.600.000 VNd rùi, ( tính 20.6)
còn AP bác cứ mơ giá đi là 18 và có thể ăn cam thì sẽ dc
1200*18k*97.5% = 21.060.000 (lý tưởng nhá)
có mua pos là pay dc, ko pending gì đâu nhá
chưa kể bác nhận lai 10$ refback nữa
há há
tại sao có nhiều tiền mà suy nghĩ nông cạn vậy trùi

Upvote 0
JSS thì khó mà đòi được $ của nó lắm, cho dù thiếu lãi 1 ngày của bạn . Nó cũng bỏ qua luôn, chẳng bao giờ add bù vào cho bạn. Hỏi surport thì nó nói 1 postions dù chậm hay nhanh vẫn có đủ 15$ . Bố ai mà tin được.

Upvote 0
bạn yesterday ko vào đây spam nữa nha :D còn nút thank nó có ý nghĩa của nó :d bạn đừng có làm mất ý nghĩa của nó nữa :|

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week