cần pro jss giúp :(

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
tình hình lâu rồi vô acc jss lại có 10$ sau 150 ngày nuôi, giờ mún dept 10$ chơi tiếp, mà đăng nhập khi vào phần jss tripper nó cứ thông báo you have no longer log in property, please log in againt...
ai giúp với

tình hình lâu rồi vô acc jss lại có 10$ sau 150 ngày nuôi, giờ mún dept 10$ chơi tiếp, mà đăng nhập khi vào phần jss tripper nó cứ thông báo you have no longer log in property, please log in againt...
ai giúp với

hôm nay ai cũng bị không chắc gì câu, mai hẵng login nhé

Upvote 0
Không sao đâu bạn. chờ mai đăng nhập lại. lỗi chung.

Vậy có mình mình ko bị lỗi ah` ........... :binhsua163:

Upvote 0
lúc khác đi cậu. sáng mai dep sẽ ok hơn. tối qua và tối nay nó hơi ko bình thường :|

Upvote 0
các bạn cho mình hỏi sao mua 2 pos rồi mà vẫn không thấy pos đâu hết huhu

Upvote 0
ai giúp với

đã vào bên tripler và matrix ngon lành cành đào rùi nhé :D

Upvote 0
Upvote 0
vẫn vào bt chả sao cả. sao mọi người cứ nháo nhào lên nhỉ

Upvote 0
ai giúp với

Lâu ngày rồi k chơi nó del rồi.
Vì nó sợ các cậu ngâm 100 acc thì nó sạt nghiệp.
Làm cái mới đê,vẫn dc 10$ free

Upvote 0
các bạn cho mình hỏi sao mua 2 pos rồi mà vẫn không thấy pos đâu hết huhu
Cái này sao nhiều bạn hỏi vậy nhỉ.
Theo cái chung là thế này: Khi bạn đã mua pos thành công thì khi đó hệ thống đã cập nhật số pos bạn đã mua (No. Purchased) nhưng nó chưa kịp cập nhật vào danh sách hiển thị số pos (No. Placed). Thường thì sau đó vài phút hoặc vài tiếng nó sẽ cập nhật thôi, nên bạn cứ yên tâm.
Để kiểm tra xem hệ thống đã ghi nhận thêm số pos mình vừa mua hay chưa bạn bấm vào thể "Financial" kế bên trái thẻ "Positions". Trong bảng đầu tiên hiện ra có hai cột "No. Purchased" và "No. Placed" . Nếu số trong cột "No. Purchased" lớn hơn số trong cột "No. Placed" thì rõ ràng hệ thống đã ghi nhận số pos bạn vừa mua.
Sau đó bạn bấm vào thẻ "Positions" sẽ thấy số pos mình vừa mua hiện ra trong danh sách. (Mình thường làm cách này thì số pos mới mua hiện ra nhanh nhất! - Đơn giản cứ bấm qua bấm lại hai thẻ "Financial", "Positions" vài lần là thấy pos mới mua hiện ra trong danh sách.) :)
Nếu đúng vậy thì cho mình cái thanks nào :D hi

Upvote 0
ai giúp với

hôm qua mình cũng bị như vầy nhưng hôm nay thì bình thường rồi :binhsua41:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week