Ask Cần pro chỉ hướng làm offer( CPA) traffic thực :D

Cụ thể con offer của em nó yêu cầu người dùng đăng ký vào trang hẹn hò của nó thì em nên làm thể loại nào bác? Em build 1 cái website về hẹn hò xong trỏ link đăng ký sang link con offer có được không bác?

Cách nào cũng được cậu à , nếu lâu dài cậu theo Adult CPA thì hẵng build 1 site . Còn không thì mình khuyên chân thành cậu nên tìm hiểu về landing page , áp dụng nó cho mỗi campaign sẽ hiệu quả hơn rất nhiều cậu nhé :)

chạy đc fb ads thì kiếm đc nhiều tiền, đỡ mệt đó thớt

Cách nào cũng được cậu à , nếu lâu dài cậu theo Adult CPA thì hẵng build 1 site . Còn không thì mình khuyên chân thành cậu nên tìm hiểu về landing page , áp dụng nó cho mỗi campaign sẽ hiệu quả hơn rất nhiều cậu nhé :)
Làm landing page cũng phải domain với hosting đúng không bác? Mỗi 1 con offer 1 landing page có vẻ hiệu quả hơn là build 1 site về dating. Bác gửi giúp em chút tài liệu về landing page với

Làm landing page cũng phải domain với hosting đúng không bác? Mỗi 1 con offer 1 landing page có vẻ hiệu quả hơn là build 1 site về dating. Bác gửi giúp em chút tài liệu về landing page với

đúng rồi cho dù cậu promote ( quảng cáo ) Offers của cậu qua cách nào đi chăng nữa thì cũng cần có landing page :) , đây là một trong những điều / công cụ cơ bản nhất của bất kì ai tham gia vào Affiliate / Cpa Marketing. Cậu search google là ra landing page là gì và như thế nào , muốn nhiều hơn thì đọc tài liệu bằng tiếng Anh :)

Những tay chơi chuyên nghiệp thì với mỗi campaign họ đều buy 1 domain mới :D . Còn general thì cậu chỉ cần 1 domain ( liên quan đến adult ) + hosting

1 con offer sẽ chạy một landing page theo dạng subdomain.domain.com hoặc domain.com/landingpage1 , domain.com/landingpage2

Thông dụng bây giờ là wordpress + plugins để tạo landing page cho tiện :D

đúng rồi cho dù cậu promote ( quảng cáo ) Offers của cậu qua cách nào đi chăng nữa thì cũng cần có landing page :) , đây là một trong những điều / công cụ cơ bản nhất của bất kì ai tham gia vào Affiliate / Cpa Marketing. Cậu search google là ra landing page là gì và như thế nào , muốn nhiều hơn thì đọc tài liệu bằng tiếng Anh :)

Những tay chơi chuyên nghiệp thì với mỗi campaign họ đều buy 1 domain mới :D . Còn general thì cậu chỉ cần 1 domain ( liên quan đến adult ) + hosting

1 con offer sẽ chạy một landing page theo dạng subdomain.domain.com hoặc domain.com/landingpage1 , domain.com/landingpage2

Thông dụng bây giờ là wordpress + plugins để tạo landing page cho tiện :D

Landing page có thể dùng chơi offer mobile được không cậu
Mình chưa hiểu làm sao để người xem chịu tải 1 app thông qua Landing page , cần điều kiện gì để dụ dỗ người xem tải không nhỉ

Landing page có thể dùng chơi offer mobile được không cậu
Mình chưa hiểu làm sao để người xem chịu tải 1 app thông qua Landing page , cần điều kiện gì để dụ dỗ người xem tải không nhỉ

Chào cậu , landing page cho offer mobile không khác gì với PC nhé :) ( mobile optimized ) , nếu cậu để ý trong bất kì Network nào khi cậu chọn con offer ( thường là non incent ) ở mục description sẽ đòi hỏi cậu cần 1 landing page ( đa phần chúng ta dù cheat hay không thì cũng hay bỏ qua điều này và nó dẫn đến 1 số hệ luỵ về sau ) .

Promote mobile offers thì thường mọi người dùng CPC Network / Facebook Ads ( PAID Methods ) là nhanh gọn ( quick result ) , kết quả ngay tức khắc + hiệu quả cao ( targeted traffic ) , phổ biến ở nước ngoài => và nó không thể thiếu landing page :) .

Còn nếu bạn muốn free ( FREE Methods ) thì có 2 cách cơ bản mà theo mình là

- Làm một website chuyên về apps mobile với content như reviews , news , top 10 ...v..v và nó cần SEO
- Sử dụng Social Media ( youtube , facebook , pinterest ) để promote offer / apps của bạn
=> cần thời gian nhất định để build hoặc nếu bạn có sẵn một network thì sẽ đơn giản hơn rồi

được thì pm yahoo giao lưu real traffic nhé cậu mình cũng biết 1 chút nhưng không nhiều :(
hóng hớt pro nào vào hiếp em với. can you hiếp me ? :D pro nào vào hiếp em đy :p
Ban cho minh xin cai yahoo de minh trao doi ve cai trafic real voi,minh cung dang tim hieu cai nay

mình rảnh mà cậu, :D đang thất nghiệp không có gì làm comment xem có ai thuê nguời không làm thêu đây mà :p :p
Mình comment có liên quan gì tới cậu không ấy nhỉ o_O hay là GATO hả cậu o_O
chả quan tâm bạn gato hay gì, chỉ thấy là xôm bình luận quá thôi. hehe:D

build 1 site Adult CPA liệu có liên quan đên Pháp luật ko bác ?
VN mình gato nhiều lắm , nên dễ dính mấy cái đâu đâu

bạn k kiết có người làm đc nên mới nói thế, nghe bạn nói mình tính sơ sơ cũng đc 10-15 phương pháp tối ưu hóa các chiến dịch facebook
rất cần bác chỉ cho vài cách tối ưu các chiến dịch facebook
Mong bác giúp đỡ
( hy vọng bác ko hẹn trong mình trong các theard tuần sau :D )

build 1 site Adult CPA liệu có liên quan đên Pháp luật ko bác ?
VN mình gato nhiều lắm , nên dễ dính mấy cái đâu đâu

Mình không ở VN nên không rõ bây giờ thế nào ( chắc không được làm adult ) , cậu cứ buy 1 domain + hosting ở nước ngoài / domain có privacy / không share info với bất kì ai là được mà :) . Đúng là bản tính chúng ta hay gato và thường mất hết thời gian vào việc soi mói người khác :D .

Mình không ở VN nên không rõ bây giờ thế nào ( chắc không được làm adult ) , cậu cứ buy 1 domain + hosting ở nước ngoài / domain có privacy / không share info với bất kì ai là được mà :) . Đúng là bản tính chúng ta hay gato và thường mất hết thời gian vào việc soi mói người khác :D .

thoden9988 thanks cậu nhờ cậu mình hiểu được nhiều điều. Cậu có tài liệu về real không cho mình xin về CPA nói chung hay cụ thể 1 case study nào cũng được, thanks cậu mình đang tìm hướng phát triển. Mình biết web và SEO không biết có giúp gì được cậu không, nếu được cho mình contact yahoo, skype hoặc facebook

thoden9988 thanks cậu nhờ cậu mình hiểu được nhiều điều. Cậu có tài liệu về real không cho mình xin về CPA nói chung hay cụ thể 1 case study nào cũng được, thanks cậu mình đang tìm hướng phát triển. Mình biết web và SEO không biết có giúp gì được cậu không, nếu được cho mình contact yahoo, skype hoặc facebook

chào cậu ,

SEO là một kĩ năng tốt cần thiết mà mình nghĩ chúng ta nên trang bị nếu muốn tham gia vào Online Marketing và nói riêng về CPA ( là một free method , thời gian là điều kiện bắt buộc - nhưng lâu dài về sau cậu có một network có thể sử dụng nhiều lần cho các con offer mới ) . Mình chưa hiểu ý cậu là cậu cần 1 case study về SEO + CPA hay thế nào ? . Có gì cậu pm contact skype cho mình nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,451
Latest member
montrealpcsu
Back
Top Bottom