• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần người hướng dẫn làm offer trên ios

Status
Not open for further replies.
ko biết mớ test, nếu tools pass qua được thì pay 100% đó c!, tớ có cách pay mà >"<
t cũng newbie có cái ip5 bác dạy em với đc ko

có pro nào cho e theo với :D

mình có thể chỉ cho bạn chiến app trên IOS. Với điều kiện là bạn phải có tool xoainfo2015. Nếu ok thì inbox mình mình chỉ cho, kiếm bao nhiêu bạn ăn 100%, mình đang test con app này nên chả thu thiếc gì của bạn. Nếu test ok thì bạn làm bạn ăn, mình làm mình ăn. ngày tầm 20-30$ nhàn nhàn nếu pass đc em đó! Còn nếu ko pass đc thì dẫn bạn vào group thằng bạn đang chiến IOS lấy exp, làm bn ăn bấy nhiêu! chả ăn của bạn xu mô hết >"<!
Up thêm cái ảnh lúc mình test chưa có tool:
có tool 6 củ được ko bác:D cho 1 slot tést di,dạo nè app nát hết zui

AE cho hỏi có tool change nào rẻ rẻ mà sài tạm k nhỷ/
tool 6 củ cao quá.định làm thêm IOS mà k biết mua tool change ở đâu

mình có thể chỉ cho bạn chiến app trên IOS. Với điều kiện là bạn phải có tool xoainfo2015. Nếu ok thì inbox mình mình chỉ cho, kiếm bao nhiêu bạn ăn 100%, mình đang test con app này nên chả thu thiếc gì của bạn. Nếu test ok thì bạn làm bạn ăn, mình làm mình ăn. ngày tầm 20-30$ nhàn nhàn nếu pass đc em đó! Còn nếu ko pass đc thì dẫn bạn vào group thằng bạn đang chiến IOS lấy exp, làm bn ăn bấy nhiêu! chả ăn của bạn xu mô hết >"<!
Up thêm cái ảnh lúc mình test chưa có tool:
Bác ơi. Bác có chỉ được chiến app ios nữa không ạ. Được bác inbox em cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd