cần người hợp tác để nhận event 40$,nếu thắng sẽ trao 5$ cho người có công góp sức

những anh em nào cho mình mượn 2$ mặc dù số $ ko lớn nhưng khoảng 2,3 bữa nữa mình nhận tiền lương sẽ trả đầy đủ cho anh em,có bao nhiu $ bị thằng head-tail nó gặm hết rồi,công nhận mấy bác kia đánh toàn win nó ko gặm toàn lựa thằng thua nhìu gặm $

lodeviet

Banned
Reactions
122
MR
0.000
vừa nhận được event 10$ cái dis mẹ ăn lên 17$ cuối cùng lại bị admin nó gặm mẹ rồi,chó thiệt,cái đệt mẹ đánh ít thì ko ra 1 mặt liên tục cứ càng đặt $ nhìu thì lại càng ra 1 mặt đúng làm mấy cái trò mèo
má tao thề ko lại những gì đã mất thì tao ko bỏ cái site này

Chơi H-T cần có cái đầu lạnh, đừng đưa cảm súc vào những cú click chuột.
Mình khẳng định là code H-T hoàn toàn Random không có bất kỳ 1 quy luật nào ngoài quy luật ngẫu nhiên.

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn BoBoVn edit hết mấy bài chửi bậy nha, ko là mình méc mod đưa bạn ra đảo ngắm cá free đó :D

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
tỉnh hình là sắp có kẻ bán nhà vì cờ bạc và sắp phát sinh vườn cam trĩu quả...chơi head tail không bao giờ giàu nổi, dám chắc 1 điều, *** bóng còn có thể ăn được

Chính thức Banned Acc thanglientuc của bạn (Blance = 0.07$), chúng tôi không cần những thành viên như bạn.
Thắng thì hưởng thua thì chịu, đây thua quay lại chửi bới. Không hiểu bạn có phải họ chí không?

Chính thức Banned Acc thanglientuc của bạn (Blance = 0.07$), chúng tôi không cần những thành viên như bạn.
Thắng thì hưởng thua thì chịu, đây thua quay lại chửi bới. Không hiểu bạn có phải họ chí không?

chơi H-T của bác đau tim quá
e xuýt ngất mấy lần :binhsua112:

hoannet07

Senior
Reactions
187
MR
0.004
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ban Luôn là mất top nhì luôn hả thôi tha cho nó đi bác , Tội nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week