Cần người giới thiệu đăng ký payoneer

gamehh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
tình hình là thấy payoneer nó đang khuyến mãi cho cả người giới thiệu và người đăng ký, tặng 25usd nên mình cần nhờ một bạn có thẻ giới thiệu để 1 người làm mà 2 người vui :)). Có bạn nào hép mi không? tính ra đỡ được phí thường niên năm đầu, chả bik có kím được tiền để rút hay ko @@

http://www.payoneer.com/payment-ser...munity&utm_medium=blogbanner&utm_campaign=raf

mình mới lập tk payoneer rồi, được chấp nhận luôn rồi. Nhưng vấn đề là do xem hướng dẫn trước đây nên mình để first name là họ, last name là tên đệm + tên.
vậy có ảnh hưởng gì không vì cái paypal của mình thì đặt ngược lại first name là tên.
Tiếp theo là đăng ký Payoneer US Payment Service: mình chưa tham gia mạng tiếp thị nào hết, mới đăng ký tài khoản ebay. Vậy mục Provide a direct web link showing an example of your products, services and/or other online activity show mình đưa link bán hàng ebay có được không?

cái này mới tìm hiểu nè: chương trình vẫn đang áp dụng. điều kiện là người giới thiệu phải từng nhận hay chuyển > 100usd. khi người làm thẻ nhận hay chuyển 100usd thì cả hai sẽ được nhận 25usd.
$25 will be added to your Payoneer account when you receive or transfer over $100 in earnings to your card
còn điều kiện áp dụng có cho người việt không thì không biết nhưng mà trong acc mình vẫn có bảng qc mời người tham gia, mình nghĩ người việt chắc cũng được.
tạo thẻ dễ òm mà không biết có về tới việt nam không thôi. mình làm nó chấp nhận ngay.

;)hôm nay nhận được thẻ gởi về rồi các thým ạh. mình đăng ký hôm 10/8 và hôm nay thẻ tới nhà. mỗi tội hơm có xiềng:D

thấy một số bạn kêu không làm đc thẻ PO, nhưng không rõ là các bạn mắc ở đoạn nào ? Không hoàn tất tiến trình reg trên web hay là đến bước chờ nó aprove rùi mãi không thấy aproved ?
Em thì reg xong roài, đang chờ duyệt... (mà mềnh reg đúng vào hum thứ 7, nên chắc phải chờ sang tuần...)
Các bro đã có thẻ rùi cho iem hỏi xíu: cái địa chỉ hơi lằng ngoằng tý thì thẻ có về đc ko ạ?
kiểu như: số nhà xx ngách123/45 phố Abc (em ghi là No.xx lane 123/45 Abc Str.,) :p

cái này mới tìm hiểu nè: chương trình vẫn đang áp dụng. điều kiện là người giới thiệu phải từng nhận hay chuyển > 100usd. khi người làm thẻ nhận hay chuyển 100usd thì cả hai sẽ được nhận 25usd.
$25 will be added to your Payoneer account when you receive or transfer over $100 in earnings to your card
còn điều kiện áp dụng có cho người việt không thì không biết nhưng mà trong acc mình vẫn có bảng qc mời người tham gia, mình nghĩ người việt chắc cũng được.
tạo thẻ dễ òm mà không biết có về tới việt nam không thôi. mình làm nó chấp nhận ngay.
nó đỡ hơn thằng payza phải send tận 250$ mới dc hưởng boun ~~

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom