Cần mượn 1 tr - Nghiêm túc

Status
Not open for further replies.

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Thực sự m ko biết cách nào nữa đành nhờ ae 4rum vậy. Sau tết NH làm việc lại m gửi trả ngay, chứ giờ k có cách nào nạp t vào vcb nữa

nếu cần chụp cmnd hay bằng lái j cũng dc. thực sự cần gấp , hy vọng có quý nhân giúp đỡ m rất cảm kích..

NGÂN HÀNG VCB làm việc tới 13-02-2018 lận mà bác.
vướng t7 cn bác ơi . mà e cần gấp bây giờ. mà mượn thì mong muốn sau tết trả cho thoải mái ạ.

những ng e nhờ dc thì lại k dùng vcb :(

k xài vcb chuyển trái ngân hàng bt mà, lý do có vẻ k thuyết phục cho lắm

vướng t7 cn bác ơi . mà e cần gấp bây giờ. mà mượn thì mong muốn sau tết trả cho thoải mái ạ.

những ng e nhờ dc thì lại k dùng vcb :(
giờ cận tết nếu ko phải lý do gì cấp bách thì đa số đều gom tiền chứ ít ai muốn chi tiền lắm, kỵ xui , mà những người bạn nhờ được nếu ko dùng vcb có thể trao đổi giữa các bank tốn ko bao nhiêu phí cả, và 1 vấn đề nữa tuy ko có ý gì nhưng cũng có nhiều acc tuổi đời như bạn vì 100k 200k còn bùng như thường, nếu acc bạn có verify thì còn có giá trị 1 chút :)

m có lý do và thực sự cần . thề k có ý j xấu cả. ai muốn verify info kiểu j m cũng đáp ứng . hộ khẩu cmnd bằng lái j cũng có.

muối mặt đi vay 1 tr ko sung sướng j các bác ạ . đừng nghi ngờ tội nghiệp e

VCB sáng thứ 7 vẫn làm bt mà bro

giờ cận tết nếu ko phải lý do gì cấp bách thì đa số đều gom tiền chứ ít ai muốn chi tiền lắm, kỵ xui , mà những người bạn nhờ được nếu ko dùng vcb có thể trao đổi giữa các bank tốn ko bao nhiêu phí cả, và 1 vấn đề nữa tuy ko có ý gì nhưng cũng có nhiều acc tuổi đời như bạn vì 100k 200k còn bùng như thường, nếu acc bạn có verify thì còn có giá trị 1 chút :)
họ nói NH k làm việc thì m cũng k muốn phiền họ thêm nữa, nếu là bác cũng sẽ như thế thôi.

và cũng thôi, a e 4rum đã gay gắt như thế m cũng k muốn phiền ai nữa.

đời vốn nó khốn nạn, nếu cần j cũng có ng đưa tay giúp thì đâu phải là đời nữa

các bác nghĩ e thế nào cũng dc, mod dong gium topic tthanks

họ nói NH k làm việc thì m cũng k muốn phiền họ thêm nữa, nếu là bác cũng sẽ như thế thôi.

và cũng thôi, a e 4rum đã gay gắt như thế m cũng k muốn phiền ai nữa.

đời vốn nó khốn nạn, nếu cần j cũng có ng đưa tay giúp thì đâu phải là đời nữa

các bác nghĩ e thế nào cũng dc, mod dong gium topic tthanks
Thế bác ngoài đời k có người thân anh chị em gì cả à? Người dưng nước lã ai biết con người ta ntn mà cho mượn, anh em trong nhà còn lừa đảo nhau huống gì là qua mạng. Người ta làm ra tiền tiêu xài ntn, cho mượn hay ko là quyền người ta chứ tự nhiên mượn k đc chửi đời khốn nạn, chắc gì người ta mượn mà bác đã cho

k xài vcb chuyển trái ngân hàng bt mà, lý do có vẻ k thuyết phục cho lắm
bây giờ chuyển khoản khác ngân hàng qua số thẻ, chuyển phát có luôn, mà bác ấy mượn qua tết mới trả... dù tuần sau bank vẫn còn làm việc. ai có điều kiện thì cho bạn ấy mượn.

Mình cũng cần mươn 500k nghiêm túc, bao giờ mình vui mình trả

hóng cao nhân cho 2 bạn tổt mượn xiền:D

Attachments

9.8 KB · Views: 48
Tết rồi e tặng bác 1 câu đối nhé

Người ta làm ra tiền tiêu xài ntn, cho mượn hay ko là quyền người ta chứ tự nhiên mượn k đc chửi đời khốn nạn, chắc gì người ta mượn mà bác đã cho

"Người ta có việc cần và ngỏ ý hỏi mượn hay ko là việc của ng ta, chứ tự nhiên ko cho mượn rồi nói ng ta thế này thế nọ. chắc gì ng ta mượn mà tôi ko cho"

Ôi vãi. Là trong tài khoản có tiền ko rút được á hả.
Vậy thì thôi, dễ mà.
Kiếm exchanger đi

hệ thống mua bán BTC, ETH, PM các kiểu vẫn bình thường mà bác. chẳng lẽ nick 2011 mà ko có được $100 tiền 1 trong các dạng trên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week