Cần mượn 1 tr - Nghiêm túc

Status
Not open for further replies.
Cứ nhân theo cấp số nhân đi, 1 thằng 1 triệu, 10 thằng 10 triệu. Thiệt chứ em thấy làm giàu quá dễ
Cậu cứ nói thẳng cậu cho tôi là 1 thằng lừa đảo, ko cần phải bóng gió thế. Cậu có con mắt nhìn ng thật tinh đời, đọc vài câu là có thể biết ngay 1 thằng lừa đảo, chúc mừng cậu có khả năng thiên phú nhé

Mình có lý do thì m hỏi mượn, và đã nói rõ ai cần verify kiểu gì mình sẽ đáp ứng. Còn lý do đàng sau, ko lẽ mình bịa ra 1 lý do thật hay thật chính đáng thì chắc chắn có ng cho m mượn à, nếu vậy m đã vắt óc nghĩ 1 lý do thật hay thật trọn vẹn trước khi mở topic rồi

cám ơn a e đã quan tâm đến thớt, m k muốn nói gì nữa, mod đóng giùm topic nha

nói thật mình xừa xem lại log hoạt động của bạn trên diễn đàn. nick 2011 mà rất ít hoạt động, thà các mem hoạt động nhiều người ta còn tin tưởng, kiếm cách khác đi bạn.

Mình đọc chỉ cười nhẹ và hỏi: "Vậy cũng được nữa hả ?".
Đâu ai biết ông là ai ?
Ai đảm bảo qua Tết ông sẽ trả ?
Chẳng có gì xác thực ?
Bla bla....
Đó là vô số câu hỏi và không ai lại muốn chi tiền ra để cho ai đó mượn trong thời gian cận Tết này kể cả là người quen đi nữa.
Bạn kiếm cách khác đi bạn .!

mượn mà cái nick ko đủ tin tưởng đã đành, cái lý do đưa ra càng tào lao. Ngân hàng sáng thứ 7 còn làm, ngày thứ 2 còn làm mà ông bảo ngân hàng nghỉ cần mượn.

Lý do đó chắc ko ai ai giúp rồi. 1tr chả là gì đối với rất nhiều anh em ở đây. Bạn bè ng thân đâu mà phải lên đây mượn 1tr người lạ ơi.

1. Điều 5 nội quy khi post bài:
Không được tạo Topic vay mượn, huy động vốn khi chưa có sự đồng ý của BQT
2. Mình thấy bạn có vẻ đang trong thời gian khó khăn, tại topic này https://mmo4me.com/threads/xin-vie-c-full-time.354070/ nên nghi ngờ về vấn đề chi trả của bạn.
Nếu có khó khăn gì cứ pm trực tiếp mình, còn giờ nhờ
@Trung_Peter close topic để khỏi làm ảnh hưởng xấu đến diễn đàn..

1. Điều 5 nội quy khi post bài:
Không được tạo Topic vay mượn, huy động vốn khi chưa có sự đồng ý của BQT
2. Mình thấy bạn có vẻ đang trong thời gian khó khăn, tại topic này https://mmo4me.com/threads/xin-vie-c-full-time.354070/ nên nghi ngờ về vấn đề chi trả của bạn.
Nếu có khó khăn gì cứ pm trực tiếp mình, còn giờ nhờ
@Trung_Peter close topic để khỏi làm ảnh hưởng xấu đến diễn đàn..

Cảm ơn bạn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week