Suggest Cần gỡ dùm paypal limit hậu tạ 50$

iloveapple

Hero
Verified
Reactions
791
MR
0.020
Chiều nay mới bị limit acc paypal vn chính chủ. Có lẽ do hôm nay nhận 1 số tiền lớn >.<
  • Account Type: Premier
  • Status: Verified
Tất cả tiền nhận đều là tiền sạch từ site,nét ,....có hóa đơn rõ ràng
Trong chỗ Resolution center ko có steps để gỡ
Vậy ai giúp mình gỡ được xin hậu tạ 1triệu :) ai có khả năng pm yahoo nhé :D
Cảm ơn anh em bớt chút thời gian giúp đỡ!

We recently noticed an issue with your account. What's the problem? We recently noticed a pattern of activity in your account that is maybe high risk. For more information, see the Restricted section in our <a href="https://cms.paypal.com/VN/cgi-bin/?...ntent_ID=ua/UserAgreement_full&locale.x=en_GB">User Agreement</a>. Case ID Number: PP-002-x41-xxx-989 Because of this issue, your account has been permanently limited. We understand this may be frustrating and inconvenient but you'll still be able to see your transaction history for a limited time. You can get more details about your account limitation in the Resolution Center. For more information, please contact us and we'll do our best to help. You'll be able to withdraw money from your account within 180 days. We'll email you when it's available. We just want to make sure that you have money in your account to cover any payment reversals.

Attachments

47.7 KB · Views: 162
limited vĩnh viễn thì chịu thôi cậu ơi, cũng có người nói email cho nó nhưng thường không ăn thua.

tiền mình nhận tiền sạch từ nét 100%...limit thì chắc do hôm nay nhận 1 số tiền lớn...pro nào call gỡ được em xin hậu tạ :(

mọi người có ai bị limit proof address chưa. mình bị mấy cái rồi mà chả biết up cái gì cho nó. up cmnd thì bị 180 ngày. chán

Ai tiếng Anh tốt , call giúp chủ thớt đê, nhận mấy k mà 6 tháng sau mới lấy được tiền thì ... bùn vãi cơm

VL . acc PP mới tạo hay sao thế. đã nhận tiền nhiều lần chưa>?:eek::eek:

hnay cũng dính mit một cái.
cũng chỉ nhận từ net!
pro nào cho xin lời khuyên với
thanks

Attachments

134.2 KB · Views: 77
    16.8 KB · Views: 82
Nhiều khi thằng chủ nét nó than với Paypal mình ăn gian thì sao? Các bác hỏi thằng chủ nét coi sao.

@mr.coi: trường hợp của bác là bình thường nhé, gỡ dễ dàng

@iloveapple: cái này là PERMANENTLY Limit Vĩnh cửu... có lẽ nó không cho gỡ, cũng có thể cho nhưng kô dễ đâu hehe nhưng nói chung nặng... Send Refund cũng không cho kìa

Nhiều khi thằng chủ nét nó than với Paypal mình ăn gian thì sao? Các bác hỏi thằng chủ nét coi sao.

@mr.coi: trường hợp của bác là bình thường nhé, gỡ dễ dàng

@iloveapple: cái này là PERMANENTLY Limit Vĩnh cửu... có lẽ nó không cho gỡ, cũng có thể cho nhưng kô dễ đâu hehe nhưng nói chung nặng... Send Refund cũng không cho kìa
gỡ ntn vậy bạn. không thấy yêu cầu gì. hay đợi nó check nếu ok thì nó sẽ thả :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back